CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Vải nỉ Hàn Quốc may giống như gối Take One mua ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi !!..cho em hỏi..có mẹ nào biết mua vai nỉ Hàn QUốc để làm những chiếc gối như của Take One thì mua ở đâu không ạ......em cần gấp ạ :Sad:.....Nguồn hàng càng rẻ càng tốt ạ.....em xin cám ơn các mẹ trước...mẹ nào bít mách em nha
    Em cũng không bít chắc chắn là vải gì nữa ạ...không bít có phải là vải ní HQ không nữa :Crying:
    :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 359 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi G_8x Xem bài viết
    Các mẹ ơi !!..cho em hỏi..có mẹ nào biết mua vai nỉ Hàn QUốc để làm những chiếc gối như của Take One thì mua ở đâu không ạ......em cần gấp ạ :Sad:.....Nguồn hàng càng rẻ càng tốt ạ.....em xin cám ơn các mẹ trước...mẹ nào bít mách em nha
    Em cũng không bít chắc chắn là vải gì nữa ạ...không bít có phải là vải ní HQ không nữa :Crying:
    Chị ơi chị nói vậy khó hình dung quá, không biết có mấy người có biết cái gối của Take One nữa. Em thì có biết cái loại vải mà người ta hay dùng may các loại gối ôm, gối hình các con thú xinh xinh mà người ta hay bán trong siêu thị đó. Vải mềm, mặt không nhẵn, có nhiều màu khác nhau. Em thấy người ta gọi đó là vải Cara. Đợt trước em thấy các chị bên HTT có đặt mua loại vải này ở VN đấy.

• 1,105 Bài viết

• 1,364 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi G_8x Xem bài viết

Nếu bạn ở SG thì ra chợ Tân Bình mua thiếu giống gì.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang bán mặt hàng này, chị vào đây xem chi tiết nhé
    http:///raovat/2789853
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi sao mình không vào được vậy mình cũng dang muốn mua loại vải này mà ko biết mua ở đâu. bạn cho lại địa chỉ nhé
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là em đang muốn mua vải nỉ Nhật (Hàn Quốc) về may gối để kinh doanh, các chị/các mẹ nào biết đầu mối chuyển bỏ sỉ /lẻ loại vải này ở TP.HCM thì chỉ em với. Em đang cần rất gấp. Help me!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tinaVDOC; 29/01/2013 vào lúc 05:19 PM.