CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Túi thơm để trong tủ quần áo

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.58K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,008 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Chỉ dùm bà nhà quê như tôi, ở đâu bán cái túi thơm để trong tủ quần áo cho thơm quần áo, tui được nhỏ bạn ở bên Mỹ cho mấy túi, giờ tui muốn tìm ở SG có bán ko, chỉ dùm nhé
    Pooh & Dumbo
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 246 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em thấy ở Lĩnh Nam trên đường Pasteur có bán túi thơm và cả nước hoa để khi túi thơm hết thơm mình tiếp sức. Tất cả đều made in Mỹ cả. Khi mới xài em thấy mùi thơm quyện vào quần áo rất thích, nhưng bây giờ em dùng cả nước ủi đồ nên hết biết
    • 1,503 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chị mua của L'occitane đó,thơm lắm chị ui mà dùng cũng khá lâu nữa
    Duy yêu của mẹ ơi - Duy di Tuân Chau

• 1,008 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

BAODUY ơi , bao nhiêu 1 túi vậy?
    Pooh & Dumbo
    • 13,228 Bài viết

• 9,567 Được cảm ơn

Đang sale siếc gì đấy chị phone tới hỏi ngay được mà.
    • 124 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BAODUY
    Chị mua của L'occitane đó,thơm lắm chị ui mà dùng cũng khá lâu nữa
    Chị ơi, loại này là hộp hay túi thế? giá bao nhiêu và mua ở đâu chỉ cho e với.... à quên, e cũng ở HN nhé....
    Vic đã có em bé rồi nhé!
    Em tên là Đốm đấy... :LoveStruc:
    ------------------
    Mẹ Víc & Đốm - Hà Nội
    • 1,503 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vichan
    Chị ơi, loại này là hộp hay túi thế? giá bao nhiêu và mua ở đâu chỉ cho e với.... à quên, e cũng ở HN nhé....
    Chị ơi chị có thể mua ở L'occitante địa chỉ là 16 Lý Thái Tổ,gần siêu thị Intimex ạ

• 12,963 Bài viết

• 3,079 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Liên ròm
    Đang sale siếc gì đấy chị phone tới hỏi ngay được mà.
    CHị Liên ơi, mua ở đâu mà đang sale thế, cho em đ/c với :1:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • 1,503 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pooh
    BAODUY ơi , bao nhiêu 1 túi vậy?
    CHị ui 125K/túi

• 288 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

không phải 16 Lý Thái Tổ đâu,36 Lê Thái Tổ mẹ Bảo Duy ơi,và giá của nó là 140ng/túi đó. Đang định quảng cáo cho shop của mình thì mẹ Bảo Duy quảng cáo hộ. :4: :4:
    • 1,212 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyễn ngọc Diệu
    không phải 16 Lý Thái Tổ đâu,36 Lê Thái Tổ mẹ Bảo Duy ơi,và giá của nó là 140ng/túi đó. Đang định quảng cáo cho shop của mình thì mẹ Bảo Duy quảng cáo hộ. :4: :4:
    Vậy hôm trước tớ mua ở Vincom giá là 100 túi là loại gì vậy me NND ơi?
    • 209 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bi & Bông
    Vậy hôm trước tớ mua ở Vincom giá là 100 túi là loại gì vậy me NND ơi?
    Cái túi thơm ấy nó như thế nào? Sao hôm trước mình vào Vincom hoi sao họ lại nói là không có nhỉ
    • 1,212 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thu an
    Cái túi thơm ấy nó như thế nào? Sao hôm trước mình vào Vincom hoi sao họ lại nói là không có nhỉ
    Gọi là túi nhưng thực ra trông nó giống như cái gói được bao bên ngoài bằng vải mềm, thưa như vải màn để dễ toả hương thơm, chắc thế, màu trắng to bằng quả quýt Thái. Mẹ cứ vào Vincom quầy Loccitane ở tầng trệt mà hỏi. Hôm tôi mua họ có 2 loại khác nhau, giá khác luôn nhưng tôi thấy cái loại này treo trong xe oto hợp hơn nên mua, chứ không biết để trong tủ quần áo có giữ thơm lâu không nữa.
    • 63 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

túi thơm để trong tu quần áo tốt nhất là nên sử dụng túi thơm cà phê arabica chất liệu bằng đay co khả năng đuổi được 95% rán muỗi và kiến trừ tà ma và tẩy uế với chất liệu bằng đay rất là tự nhiên, bảo vệ môi trường sống của chúng ta...http://chaobansanpham.com/cuahangtructuyen/tuithom
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bicyclecoffee; 24/09/2012 vào lúc 06:52 PM. Lý do: them