CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Tìm giúp cửa hàng của Ikea ở HN và đia chỉ may rèm đẹp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.54K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, chỉ giúp mình cửa hàng của Ikea ở HN với và có địa chỉ nào may rèm đẹp và rẻ nữa mách giúp mình. Cám ơn nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 106 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ikea thì chưa có cửa hang chính thức ở VN nhưng có 2 anh chị hay đi Trung quốc nhập hành bạn a. Địa chỉ cửa hàng 35 ngõ Thanh Miến, Văn miếu, Hà nội .04.2379598/0912081969. Hoặc ở bên Việt Hưng nhưng mình ko biết rõ địa chỉ.
    • 85 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Có một hàng ở Đặng Văn Ngữ bạn ơi. Bên Trung Tự ý, tớ toàn ra đấy mua đồ, thích lắm.
    • 183 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memeowbeo Xem bài viết
    Có một hàng ở Đặng Văn Ngữ bạn ơi. Bên Trung Tự ý, tớ toàn ra đấy mua đồ, thích lắm.
    Bạn cho mình địa chỉ cụ thể được không? Cảm ơn.

LPNK
    • 310 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn qua UMA shop, toàn nhập đồ IKEA đấy, có show room rất lớn trên đường Phạm Hùng:
    http://www.uma.vn/shop/
    • 85 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LPNK Xem bài viết
    Bạn cho mình địa chỉ cụ thể được không? Cảm ơn.

LPNK
    Tớ không nhớ chính xác địa chỉ cứ rẽ vào Đặng Văn Ngữ đi một đoạn nó nằm bên tay trái ý, cửa hàng có biển hiệu mầu xanh lá cây rất bắt mắt. Dễ tìm lắm mà.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

o 47 Dang Van Ngu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 681 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TunLinh Xem bài viết
    Ikea thì chưa có cửa hang chính thức ở VN nhưng có 2 anh chị hay đi Trung quốc nhập hành bạn a. Địa chỉ cửa hàng 35 ngõ Thanh Miến, Văn miếu, Hà nội .04.2379598/0912081969. Hoặc ở bên Việt Hưng nhưng mình ko biết rõ địa chỉ.
    Cửa hàng của chị Phượng bên Việt Hưng chuyển về phố Hoa Lâm rồi, cũng ngay gần VH thôi, hình như là 80/198 hay 128 Hoa Lâm. Mua hàng rất thích vì em..nợ tiền thoải mái trả thấy cj ý đòi:Laughing:
    • 106 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Uma thì ko phải nhiều đồ Ikea lắm đâu chủ yếu đồ nó làm ở VN ko phải của IKEA. MÌnh cũng đã qua 47 Đặng văn ngữ rồi nhưng ít hàng ko bằng được ở ngõ thanh miến. QUa đó 2 chủ hàng cũng thoải mái với lại nếu cần hàng gì mình xem trên web rồi đặt hàng về cũng hay.
    • 38 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Đồ IKEA cho bé: http://www..com/forum/forumdisplay.php?f=196
    Đồ IKEA và dịch vụ khác cho gia đình http://www..com/forum/forumdisplay.php?f=202
    Navishop - Cuộc sống đích thực của người Việt
    YM: muabantieudung - Di động: 0976 344 808
    Email: muabantieudung@gmail.com
    • 146 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hi, mình là tín đồ của IKEA đây :Smiling:

Hàng Thanh Miến và 47 Đặng Văn Ngữ có nhiều đồ bếp và đồ trẻ con. UMA thì nhiều đồ thủ công mỹ nghệ do Việt Nam gia công cho IKEA. Nếu những gì 3 nhà cùng có thì UMA thường đắt gấp đôi hoặc gấp 3 lần 2 nhà kia. UMA còn có một số furniture thông minh nhái theo mẫu IKEA, những thứ này thì giá tương đối ổn.

Mình hay qua 47 Đặng Văn Ngữ, cửa hàng rộng thoải mái lần sờ. Hàng IKEA này cứ phải lần sờ mới thích. Ở đấy còn mua được nhiều thứ khác, khá thú vị.

Rèm thì lâu ko may nên mình ko có địa chỉ tốt nhưng bạn cứ lên đầu phố Tôn Đức Thắng, mạn từ ngã tư Cát Linh - Tôn Đức Thắng trở về phía Ô Chợ Dừa tập trung nhiều hàng rèm lớn, nhỏ. Bạn dạo thử một vài nhà xem. Nếu có contact tốt thì cho mình xin với nhé. Mình cũng thích trang trí nhà bằng rèm, nếu bạn cần một chút kinh nghiệm thì mình có thể share.

Tks.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi THTL; 20/08/2009 vào lúc 11:45 PM.
    Everything's possible
    • 905 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mình thì mua hàng IKEA của Kenikea 10 Hoa Lư. Thấy giá rẻ hơn bên Thanh Miến. VD bộ nồi +365 Ken bán 1.3 triệu, Thanh Miến bán 1.45 triệu.

:Kiss::Kiss::Kiss: Thương Pikachu nhiều nhiều :557: :Kiss::Kiss::Kiss: