CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Tập hợp 1 số mẫu vách, tủ ngăn phòng ăn- phòng khách

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 153K Lượt đọc
  • 249 Trả lời

• 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

• 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

• 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

báo giá bên mình, các bạn tham khảo nhé
    vách gỗ dán phi long 12li phủ verneer sơn pu- 1 mặt (ốp vào tường) 480k/m2
    vách gỗ dán phi long 8li phủ verneer sơn pu- 2 mặt 900k/m2 ( ngăn giữa 2không gian sử dụng)
    vách trang trí gỗ Cao su ghép thanh (gỗ thịt nhé)12li loại A 600k/m2
    vách trang trí gỗ Cao su ghép thanh(gỗ thịt nhé) 12li loại B 576k/m2
    Chỉnh sửa lần cuối bởi agu_mathip; 31/05/2009 vào lúc 08:43 PM.
    • 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

[IMG][/IMG]
    • 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

• 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

• 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

Các bạn tham khảo nhé
    vách gỗ dán phi long 8li phủ verneer sơn pu- 2 mặt 900k/m2 ( ngăn giữa 2không gian sử dụng)
    vách trang trí gỗ Cao su ghép thanh(gỗ thịt nhé) 12li loại B 580k/m2

--------------------------------------------------------------------------------
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH7; 03/06/2009 vào lúc 08:14 AM.
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigshoe39 Xem bài viết
    Tham khảo ở đâu ấy à? tớ chịu thôi ko biết đâu, chỉ biết là tớ nhìn thấy rất nhiều trên mạng và tivi. Hom trước tớ đến showroom của viglacera thấy trưng bày vách kính của Đáp Cầu đấy, bạn đến đấy thử xem, họ ghi giá 432k/m2. Nhà tớ sắp xây cũng thiết kế có vách kính ngăn phòng khách và khu vườn trang trí nên tớ cũng đang rất quan tâm.
    Sao bác không ghi cụ thể chỗ nào nhỉ.
    • 202 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi agu_mathip Xem bài viết
    báo giá bên mình, các bạn tham khảo nhé
    vách trang trí gỗ Cao su ghép thanh(gỗ thịt nhé) 12li loại B 576k/m2
    Bạn có thể giới thiệu một số mẫu vách ngăn phòng khách với phòng bếp được ko? Cảm ơn nhiều.

• 452 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Hehe, hôm qua tớ cũng đoán là các mẹ sẽ hỏi showroom Viglacera ở đâu nhưng gửi mất rồi. Showroom của nó ở tòa nhà Viglacera đối diện với trung tâm hội nghị quốc gia ấy. Còn trung tâm HNQG ở đâu ấy hả? trên đường Trần Duy Hưng nhé, các mẹ cứ đi BigC rồi sẽ nhìn thấy nó. Ở showroom đấy có cả gạch lát Viglacera và thiết bị vệ sinh nữa đấy.
    • 326 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thitbachi Xem bài viết
    Nhà em không được rộng lắm ah,phòng khách và phòng bếp liền nhau. Diện tích khoảng 40m2,mà em thì không thích giải pháp quầy bar để ngăn giữa phòng khách và phòng bếp. Em cũng tham khảo một vài mẫu trên mạng thì thấy làm vách ngăn cũng đẹp ah. Nhưng túi tiền em có hạn nên cũng muốn vào đây tham khảo ý kiến các mẹ ah. Các mẹ giúp em với?
    Chị thấy mẫu vách gỗ nào ưng ý thì gửi lên đây nhé, em sẽ báo giá để chị tham khảo.:Smiling:
    • 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Torisaon Xem bài viết
    Bạn có thể giới thiệu một số mẫu vách ngăn phòng khách với phòng bếp được ko? Cảm ơn nhiều.
    bạn vào đây nhé
    Tập hợp 1 số mẫu vách, tủ ngăn phòng ăn- phòng khách
    • 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

• 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

oài! có vẻ như không đúng gu lắm
    • W06
    • 5 năm
    • 63 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình sưư tầm một số mẫu vách,tủ bar ngăn phòng ăn- phòng khách
    Hi vọng giúp dược các mẹ đang làm nhà
    Mẫu chỉ dành cho các mẹ tham khảo hả bạn? Chưa làm nhà và cũng không phải là mẹ thì có tham khảo được không? :Laughing:

Dù sao cũng cám ơn bạn về các mẫu trên. Bạn có mẫu nào up tiếp lên nhé. Bạn có biết công ty nào thi công những mẫu vách ngăn trên không?
    • 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi W06 Xem bài viết
    Mẫu chỉ dành cho các mẹ tham khảo hả bạn? Chưa làm nhà và cũng không phải là mẹ thì có tham khảo được không? :Laughing:

Dù sao cũng cám ơn bạn về các mẫu trên. Bạn có mẫu nào up tiếp lên nhé. Bạn có biết công ty nào thi công những mẫu vách ngăn trên không?
    vậy hi vọng giúp cả các bố chưa làm nhà vậy
    mình sẽ up tiếp nhưng hình như mọi người chỉ xem dc 4 cái hình đính kèm hay sao ấy
    • 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

• W06
    • 5 năm
    • 63 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Vách ngăn này của bạn dày bao nhiêu cm? Giữa 2 vách gỗ có phải là kính không? Bạn có ảnh chụp mặt trước và mặt bên không?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Hôn mê, tử vong vì tiêm phòng! sợ quá, sợ quá

Tập trung hết sức để cứu chữa ba bệnh nhi dưới hai tuổi ở quận 5, TP HCM bị tai biến do tiêm phòng bệnh sởi - quai bị - rubella là chỉ đạo của giám đốc Sở Y tế TP HCM đối với Bệnh viện (BV) Nhi Đồng I, sáng 10/5. Trưa 10/5, tại khu hồi sức cấp cứu của BV Nhi Đồng I, một bệnh nhi (BN) khoảng hơn...

• Tự làm lọ hương thơm cho phòng ngủ

Nếu bạn muốn phòng ngủ của mình hay bất cứ không gian nào trong nhà có được mùi thơm nhẹ nhàng,...

• Có nên làm vách kính ngăn phòng ngủ và tắm

Mình thấy xu hướng bây giờ nhiều nhà dùng vách kính ngăn giữa phòng tắm và phòng ngủ. Kts nhà mình cũng tư vấn làm như vậy. Đầu tiên mình đã xuôi xuôi nhưng thấy ý anh xã muốn làm tường ngăn hơn. Theo ý kiến của bác ý thì lý do bác ý không thích dùng vách kính là: - Đấy chỉ là mốt nhất thời...

• Mẹo tẩy sạch mọi vết bẩn trên tường

Tường nhà sau một thời gian tươi mới cũng sẽ bị ố bẩn vì nhiều nguyên nhân khác nhau. Nhà ai có em...

• 754 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi W06 Xem bài viết
    Vách ngăn này của bạn dày bao nhiêu cm? Giữa 2 vách gỗ có phải là kính không? Bạn có ảnh chụp mặt trước và mặt bên không?
    phần vách dày 10-15cm tùy theo nhà to hay nhỏ, nếu nhà to làm dày hơn trông nó khỏe
    kệ tivi dày 50cm nữa
    có đợt kính kẹp giữa gỗ
    đây là mặt trước,2 mặt như nhau bác ạ, còn nếu bác muốn thay đổi thì có thể thay đổi dc mà:Smiling:
    tính tính tính tình tang tang tang:LoveStruc:
    cuộc đời mình như chiếc thuyền nan
    trôi cứ trôi bồng bềnh ....