Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Tập hợp 1 số mẫu vách, tủ ngăn phòng ăn- phòng khách

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 150K Lượt đọc
  • 249 Trả lời

26 Người đang theo dõi

• 63 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà em không được rộng lắm ah,phòng khách và phòng bếp liền nhau. Diện tích khoảng 40m2,mà em thì không thích giải pháp quầy bar để ngăn giữa phòng khách và phòng bếp. Em cũng tham khảo một vài mẫu trên mạng thì thấy làm vách ngăn cũng đẹp ah. Nhưng túi tiền em có hạn nên cũng muốn vào đây tham khảo ý kiến các mẹ ah. Các mẹ giúp em với?

• 697 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

Làm vách ngăn thạch cao thôi bác :cool:
    Mobile: 0902.002.618
    YM: mr_lonely_hl710

• 84 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn làm vách ngăn bằng gỗ công nghiệp đi, vừa nhẹ nhàng vừa hiện đại, lại đẹp mà cũng rẻ tiền. Trên đó mình còn có thể để đồ trang trí lên nữa.
    Hãy yêu đời khi ta còn được yêu.

• 434 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Theo mình bạn có thể làm vách ngăn bằng kính dán (cũng ko đắt lắm đâu) sau đó có thể dán giấy dán kính loại hoa văn mờ để trang trí.

• 2,622 Bài viết

• 1,307 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigshoe39 Xem bài viết
    Theo mình bạn có thể làm vách ngăn bằng kính dán (cũng ko đắt lắm đâu) sau đó có thể dán giấy dán kính loại hoa văn mờ để trang trí.
    Quan tâm cái này...Bạn có hình ảnh, giá cả k, cho mình tham khảo với. Mình định làm vách ngăn bằng kính để lấy ánh sáng:Smiling:

• 2,760 Bài viết

• 12,935 Được cảm ơn

Xời, việc chi phải tốn tiền hả chị...

Đi mua một đống tre ở phố gì mà bán đầy tre í, sau đó cưa cho bằng rồi dựng thành một hàng, rải sỏi ở dưới...

Chà, quá ư là đẹp, lại gần với thiên nhiên..

Hí.

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 201 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigshoe39 Xem bài viết
    Mình cũng rất quan tâm tới loại vách ngăn này. Cho mình biết giá cả và mẫu mã nữa nhé. Thanks

• 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Torisaon Xem bài viết
    Mình cũng rất quan tâm tới loại vách ngăn này. Cho mình biết giá cả và mẫu mã nữa nhé. Thanks
    Em cũng đang quan tâm đến món này.Em có thằng cu cháu nó bán Kính Cường Lực nhưng ở tận Hải PHòng còn mình thì ở Hà Nội.Nó bảo chú cứ đo kích thước rồi báo cháu cháu đặt kính nhà máy nó chở đến nhà cho chú.Bản lề và phụ kiện chú tự mua mà mình cứ ghê ghê sợ tường nhà mình nó thực sự không thẳng đứng.Còn ra cửa hàng nó quát thôi rồi.Có cái bản lề nó quan 500K,Tay nắm 300K nói chung là sợ chạy mất dép.Nhưng lên phố Thuốc Bắc thấy họ bán mấy cái bản lề và tay nắm hạt dẻ lắm.

Bác nào rỗi rỗi cùng tìm cùng trao đổi nhỉ
    Phone em nhé nếu bác nào làm trước em:0913537236

• 71 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Có bác nào biết chỗ làm vách ngăn kiểu tương tự như ảnh này không ạ. Nếu có thể thì gợi ý cho nhà em biết có thể dùng chất liệu gì và giá cả là bao nhiêu nữa thì tốt quá.

Thank cả nhà trước.

• 63 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì muốn làm vách ngăn như hình đây? Còn nếu đắt quá chắc phải làm theo tư vấn của các bạn là kính rùi? mình up ảnh này bác nào biết giá cả t hì cho mình tham khảo nhé
    Những nàng công chúa nổi tiếng:Battin ey: