CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Sài gòn - Mua xe đạp điện ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.84K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 2,367 Bài viết

• 1,813 Được cảm ơn

Em muốn mua xe đạp điện ở SG mà không biết nên mua chỗ nào? Lọai nào thì tốt và bền.
    Các bố mẹ chỉ cho em với.
    Hôm qua em đi qua đường Bùi Hữu Nghĩa - Q Bình Thạnh, gần chợ Bà Chiểu , thấy cái xe khá đẹp bán có 4triệu- chủ cửa hàng nói là xe của Nhật liên doanh với VN-nay thanh lý nên bán dẻ, giá chính thức của xe đó nghe nói khỏang 7 triệu cơ ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi oc_huong_kts; 10/03/2009 vào lúc 02:13 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 687 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình biết có 1 chỗ trên đường Cộng Hòa - Q.TB, đoạn gần tới ngã tư Hoàng Hoa Thám. Chỗ này chuyên bán xe đạp điện của Nhật hiệu ASAMA. Lúc trước nhỏ em mình mua ở đó giá 5,5tr/chiếc á.
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ui bác lại ở SG à , mẹ chồng em đợt trước mua chiếc xe đạp điện định đi nhưng bây giờ chẳng đi nữa tưởng bác ở Hnội đến nhà em mẹ em bán rẻ lại cho bác , tiếc quá cứ để mãi ở nhà mà chẳng có ai đi , phí hoài !!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bạn ơi bạn chạy ra đường Võ Thị sáu đó. Nhiều lắm, giá cũng đuoc mà hàng cũng tốt lắm. chuc bạn mua dc xe dep
    :Laughing::Smiling:
    :LoveStruc: Refesh mỗi ngày, thêm yêu cuộc sống :Laughing:!

:Smiling: không thử sao biết :Thinking::Silly:
    • 2,367 Bài viết

• 1,813 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caheoglass Xem bài viết
    bạn ơi bạn chạy ra đường Võ Thị sáu đó. Nhiều lắm, giá cũng đuoc mà hàng cũng tốt lắm. chuc bạn mua dc xe dep
    :Laughing::Smiling:
    Cảm ơn các bố mẹ nhiều nha. Đặc biệt là bạn Núp lùm đã nhắn tin cho mình. :Rose::Rose::Rose:
    • 2,367 Bài viết

• 1,813 Được cảm ơn

Mình đã mua rồi, xe đạp ASAMA của Nhật hơn 6tr. Đi rất tốt.... Cảm ơn các bố mẹ nhiều.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oc huong Xem bài viết
    Em muốn mua xe đạp điện ở SG mà không biết nên mua chỗ nào? Lọai nào thì tốt và bền.
    Các bố mẹ chỉ cho em với.
    Hôm qua em đi qua đường Bùi Hữu Nghĩa - Q Bình Thạnh, gần chợ Bà Chiểu , thấy cái xe khá đẹp bán có 4triệu- chủ cửa hàng nói là xe của Nhật liên doanh với VN-nay thanh lý nên bán dẻ, giá chính thức của xe đó nghe nói khỏang 7 triệu cơ ạ.
    Neu ban can mua xe dap dien thi lien lac cho ban Tuan sdt: 0907556428 dang muon ban mot xe hieu Hitashu kieu Attila Elizabeth rat thoi trang xe con moi khoang 90% (moi chay duoc 5 thang ) gia 4000.000
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oc huong Xem bài viết
    Mình đã mua rồi, xe đạp ASAMA của Nhật hơn 6tr. Đi rất tốt.... Cảm ơn các bố mẹ nhiều.
    Alo, mẹ oc huong oi, mẹ mua xe ASAMA ở đâu vậy ạ, em cũng đang muốn mua 1 chiếc xe đạp điện của Nhật em nghe nói xe Nhật chạy bền mà tìm mãi không biết chỗ mua, có gì mẹ oc huong PM giúp em địa chỉ mua xe với...cám ơn mẹ oc huong nhìu nhìu :Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mbee; 15/05/2009 vào lúc 12:45 AM.
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sinh nhật của nhỏ cháu, mình đã hứa sẽ tặng cho nó 1 con xe đạp điện nhưng đến nay vẫn chưa bik nên mua loại nào chạy cho nó bền, bácnào biết vui lòng chỉ giúp cảm ơn rất nhiều!!!
    * gửi oc huong : pác ơi , pác mua xe ở đâu thế? chạy tốt ko pác, bình acquy thế nào? giá tiền bi nhiu vậy pác? pác chỉ giúp mình với, cảm ơn pác trước nghen!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vivian8584; 20/06/2011 vào lúc 04:15 PM.
    • 490 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Tớ kéo topic lên nhờ các mẹ thông thái giải đáp hộ, tớ cũng muốn mua xe đạp điện mà k biết mua ở đâu, tớ mới vào SG nên đường còn k thuộc, các mẹ chỉ cho tớ với nhé