CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Ở TP. HCM mua Sofa giường ở đâu ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình rất muốn mua 1 Sofa giường nhưng không biết ở đâu bán. Mình có vào goggle kiếm nhưng toàn thấy địa chỉ ở Hà Nội thôi. Ở HCM có 1 cửa hàng ở Q.2 nhưng sofa hơi nhỏ chi 1m3 thôi, mà mình cần loại giường đôi cơ. Có mẹ nào biết thì chỉ giúp với. Tks nhiều.

• JAL
    • 11 năm
    • 3,099 Bài viết

• 2,920 Được cảm ơn

Thử hỏi Nhà Xinh xem. hoặc 1 số cửa hàng bán nội thất ngoại nhập như Kian hay gì gì quảng cáo trên báo í

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. Mỉnh vừa gọi cho Nhà Xinh nhưng họ không có, may quá bên Kian thì mới nhập mấy mẫu về. Nhưng mình lo là giá sẽ mắc. Hy vọng có mẹ nào cho thêm 1vài địa chỉ nữa để tham khảo.

• 62 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,

Mình mới mua 1 căn hộ nên đang tìm mua 1 vài đồ nội thất như sofa, tủ, bàn ăn.... càng rẻ càng tốt, vì mình gom tiền mua nhà hết rùi. Mình lại ko rành mấy khoản này lắm, nên các mẹ giúp tư vấn mình một vài mẫu mã, giá cả, nơi mua hàng nha.

Dạo này có em bé nhỏ, ko có thời gian đi dạo nhiều mà lựa chọn gì hết trơn. Chắc phải trông chờ vào các mẹ giúp mình. Mình sắp đi làm lại rùi, mà bé cứ đeo mẹ miết, xót ruột wa' chừng.

Các mẹ help mình nha. Mình thích style đơn giản, nhẹ nhàng!

Love love các mẹ!
    Yumi bé yêu của mẹ!

• 1,668 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

mình đặt sofa ở tiệm Vinh Hoa trên NTMK hết 11t, có bộ khoảng 8t thôi, kiểu dáng màu sắc mình chọn, nó nằm ở giữa ngã tư CMT8 và Từ Dũ đó, số nhà 7-8 chục gì quên rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 9,472 Bài viết

• 7,460 Được cảm ơn

Khu đồ nội thất ở NTMK đắt lắm bạn ơi. Thử ghé khu Phan Đình Phùng (PN) hoặc Bạch Đằng (BT) xem sao.
    Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở....!

• 62 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ Lan nhé. Mình sẽ ghé thử coi. Còn chỗ nào đặt hay mua bàn ăn ko? các mẹ chỉ mình với
    Yumi bé yêu của mẹ!

• 485 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Bạn mình làm trang trí nội thấ chuyên lấy hàng bên chỗ Tô Hiến Thành,q10.Hôm bữa em đi xem sofa thấy đẹp mà giá cả cũng hợp lý nữa.tầm 6-8 tr/1 bộ.Nếu rủng rỉnh hơn thì xem ở CHI LAI trên 53 Phạm Ngọc Thạch (Góc ngã tư PTN & Điện Biên Phủ) ĐT: 08.8273696 - 08.264 7284

• 1,668 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

cái khu NTMK đó em đi nát nước rồi ạ, đa số là nhập của tàu, hoặc kiểu ko đẹp, hoặc làm bằng mút vụn ... có cái Vinh Hoa là làm bằng gòn, vải simili nhìn đẹp đẹp thôi, để tí tối em chụp cái sofa nhà em cho chị xem, màu trắng nhìn cho nó rộng nhà.

• 1,668 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

đây là bộ sofa nhà em, nhà cc nhỏ nên làm sofa chữ L + màu trắng, bao gồm bàn ghế + gối + vận chuyển là 11tr. DC là 85 NTMK đó chị
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lanntm; 06/03/2009 vào lúc 01:31 PM.

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7