CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Ở đâu bán vải ký rẻ và đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.7K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 290 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Em đang cần mua 1 ít vải ký để may rèm, các mẹ biết ở đâu bán rẻ và đẹp chỉ em với ạ.

Thanks các mẹ nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 423 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ở đối diện chợ Tân Định trên đường Hai Bà Trưng có cửa hàng bán vải kg đẹp lắm ạ. Trước cửa hàng có treo bảng : có bán vải kg và giá tiền luôn ạ. Những cửa hàng này đắt khách lắm, lúc nào cũng nườm nượp khách.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 290 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhé!

• 6 Được cảm ơn

Ko có gì đâu ạ. Mẹ em hay mua vải ớ đó lắm, vải ngoại nên đẹp và ít đụng hàng.
    • 290 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Giá cả sao bạn?

• 6 Được cảm ơn

Lâu rồi ko mua nên em ko nhớ giá cả ra sao, chị cứ đến đó coi thử vải và giá cả nhé.
    • 98 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Ở khu chợ Tân Bình bán nhìu lắm, con đg bên hôg chơ chứ ko vào trog chợ nha. Giá cả tùy loại vải dao động từ 80k đến trên 100k thì phải
    Hạnh phúc chỉ có thể kết thúc bằng nỗi đau, của người này hoặc người khác...... Như hy vọng là bước đầu trên con đường dẫn đến thất vọng...........
    • 290 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

À hôm qua mình ghé mấy shop vải kg ở chợ Tân Định rồi, giá 100k/ký vải cũng OK nhưng mà toàn màu sậm nên mình không mua, mình mua màu tưới sáng để may rèm á. Xong lại tiệm gần đó có vải sale 30k/m (nói sale nhưng vải mới và đẹp lắm). Vải mình mua hơi mỏng màu vàng nhạt để may rèm 3 ly á. Cũng rất hài lòng
    • 423 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Rất vui vì chị mua được vải ưng ý )
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đang cần mua ít vải kg để tập may đồ. Hôm rồi đi lên chổ Thương xá Đồng Khánh nhưng sao ko thấy họ bán vải ký mà chỉ thấy họ bán nguyên cây không à ? Chị nào biết chổ nào bán vải ký đẹp thì giới thiệu cho em địa chỉ cụ thể với . em mới chuyên vô SG sống nên không rành đường lắm nên các chị chỉ cho em địa chỉ cụ thể để em nhờ ông xã đưa đi nhé. cảm ơn các chị trước.
    • 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeNhancon Xem bài viết
    em đang cần mua ít vải kg để tập may đồ. Hôm rồi đi lên chổ Thương xá Đồng Khánh nhưng sao ko thấy họ bán vải ký mà chỉ thấy họ bán nguyên cây không à ? Chị nào biết chổ nào bán vải ký đẹp thì giới thiệu cho em địa chỉ cụ thể với . em mới chuyên vô SG sống nên không rành đường lắm nên các chị chỉ cho em địa chỉ cụ thể để em nhờ ông xã đưa đi nhé. cảm ơn các chị trước.
    Chị đi ra đường Hai Bà Trưng, q1, kím chợ Tân Định, chạy từ hướng Gò Vấp thì chợ nằm bên trái, còn hướng trung tâm chạy về chợ nằm bên phải, đối diện chợ là các shop bán vải, có khoảng 3 shop bán vải kí. Đường Hai Bà Trưng là 1 đường thẳng rất dễ đi
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chào các bạn,mình ở q3, mình bán các loại vải kiện hàn quốc,đẹp,độc đáo,giá cả hợp lý,mình mở cửa từ 8h sáng đến 9h 3o tối,mong được phục vụ các bạn,0938454921,thanks!
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuquyenquyen Xem bài viết
    chào các bạn,mình ở q3, mình bán các loại vải kiện hàn quốc,đẹp,độc đáo,giá cả hợp lý,mình mở cửa từ 8h sáng đến 9h 3o tối,mong được phục vụ các bạn,0938454921,thanks!
    Tiệm của bạn chỗ nào? Cho mình địa chỉ để có rảnh sẽ ghé qua ủng hộ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi wannabe; 07/08/2014 vào lúc 11:28 PM. Lý do: Xóa Chữ ký vi phạm nội quy diễn đàn
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở hà nội, có bạn nào biết chỗ bán k