CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Ở đâu bán phụ kiện chậu rửa chén tại TPHCM???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 542 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 29 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Nhà mình bị mất và hỏng một loạt các nút thoát cả bằng cao su và bằng nhựa ở các chậu rửa chén inox. Có ai biết ở TPHCM có chỗ nào chuyên bán mấy đồ này thì chỉ cho mình với ạ. Cảm ơn các mẹ trước nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm nơi bán phụ kiện handmade, giúp em với

Tình hình là dạo này em thất nghiệp, buồn ghê các mẹ ah`, em tính tập tành may gối, túi con hay thú nhỏ nhỏ, búp bê linh tinh như mấy hình này tặng cho mấy đứa cháu trong nhà nhưng không rành về chỗ mua nguyên phụ liệu. http://g-ec2.apartmenttherapy.com/2997384/sunburst-pillow-tute_rect540.jpg...

• Ho có đàm về đêm?

Thưa bác sĩ, con em có triệu chưng như sau: cả ngày con chơi đùa rất thoải mái , không ho tí nào,...

• Nhà chật vẫn có góc riêng cho con nhờ sáng tạo

Một căn phòng riêng dù nhỏ cũng sẽ giúp bé biết tự lập và phát huy khả năng sáng tạo. Bạn không đủ...

• Cách bố trí nội thất cực gọn cho phòng ngủ 10m2

Sử dụng nội thất đa năng, hạn chế đồ đạc và dùng màu sơn sáng... là những ý tưởng hay để bố trí...

• Nhà bạn dùng nước rửa chén loại nào

Nhà mình ơi, nước rửa chén tưởng chừng là vấn đề nhỏ mà không hề nhỏ đâu nhé. Vì mình biết được là nó bám rất dai trên bát đũa dù mình ngửi thì đã hết mùi. Ngày nào chúng mình cũng mang 1 lượng (dù nhỏ) vào người, liệu mình có lo bò trắng răng không? Nói thật mình không tin tưởng lắm vào các loại...

• 481 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

bạn có thể ra khu vực quận 10, đường Tô Hiến Thành và đường Sư Vạn Hạnh, ở đây chuyên bán các loại chậu rửa chén bằng inox, bằng đá và nội nhất, nếu là loại đặc biệt và cao cấp thì nên tìm đúng loại mẫu đang xài sẽ đẹp hơn. Nếu là loại thường thì có thể mua ở tiệm bán ống nước và phụ tùng gia đình đấy, những tiệm này thì có ở khắp nơi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nguyennt06; 18/03/2013 vào lúc 02:27 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao ban: tai day co ban du loai linh kien chau rua chen: 21-23 tran van giap p hiep tan quan tan phu dt: 0902718007