CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Nội thất giường tủ bằng Nhựa Đài Loan

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.3K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã dùng đồ nhựa được 12 năm rồi. Các đồ trong nhà mình đều hoàn toàn bằng nhựa từ giường, tủ quần áo và tủ bếp. Trong quá trình sử dụng mình rất ưng ý với sản phẩm mình đã chọn nên mình muốn chia xẻ kinh nghiệm của mình với mọi người. Đặc biệt là trong khi trời nồm thì mới thấy hết được ưu điểm của nó. Dùng đồ này thì sạch sẽ mà lại không lo mối mọt hay cong vênh. Tủ quần áo dùng lâu cũng không bị sệ cánh vì cánh tủ bằng nhựa dùng nhẹ nhàng. Bạn nào đang lăn tăn khi mua đồ nội thất dùng bằng chất liệu nhựa thì hãy chia xẻ với mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 61 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình địa chỉ, giá và ảnh mẹ nó nhé!!!
    • 305 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chị có ảnh và giá của tủ quần áo bằng nhựa ko? Cho em xem để tham khảo với.hi
    Lại một điều nhỏ nhoi trên thế gian ........ chẳng có chi không phai tàn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình dùng đồ này rồi. Nói chung là mình rất ưng ý với sản phẩm này. Up lên cho mọi người tham khảo nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đây là tủ bếp nhà mình hơi bừa bộn mọi người đừng cười nhé!

Đây là tủ quần áo của mình đó

tủ trong nhà vệ sinh.
    • TTP
    • 8 năm
    • 38 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chị [i, không biết giá cả mấy cái tủ này thế nào, chị có thể cho em biết giá cả dc không. So vói tủ gỗ thì đắt h[n hay rẻ hon hả chị. Em đang xây nhà nên cũng quan tâm đến mấy kiểu này. Thanks chị
    • 199 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bạn ơi Tủ quần áo bằng nhựa luôn hả bạn. Bao nhiêu tiền vậy bạn. Mình dự định mua tủ quần áo cho con trai. Cho mình biết thêm thông tin với.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đọc topic này thấy cũng có nhiều người dùng đồ nhựa này rồi. Không thấy mọi người từng dùng vào đây chia sẻ kinh nghiệm nhỉ. Khi nào rảnh mình sẽ úp ảnh nhà mình lên cho mọi người xem.
    • 1,046 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Ở SG có đại lý ko ta? Mình cũng muốn sắm cho phòng con vì giờ bé còn nhỏ, sắm đồ gỗ sau này lại thay thì phí quá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay mình đi hội chợ Vietbuild ở giảng võ. Thấy có gian hàng bầy bán đồ nội thất bằng nhựa đấy. Mẹ nào chưa biết thì tới đó mà tham quan. Hội chợ này toàn đồ nội thất.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3