CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Nội thất giường tủ bằng Nhựa Đài Loan

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã dùng đồ nhựa được 12 năm rồi. Các đồ trong nhà mình đều hoàn toàn bằng nhựa từ giường, tủ quần áo và tủ bếp. Trong quá trình sử dụng mình rất ưng ý với sản phẩm mình đã chọn nên mình muốn chia xẻ kinh nghiệm của mình với mọi người. Đặc biệt là trong khi trời nồm thì mới thấy hết được ưu điểm của nó. Dùng đồ này thì sạch sẽ mà lại không lo mối mọt hay cong vênh. Tủ quần áo dùng lâu cũng không bị sệ cánh vì cánh tủ bằng nhựa dùng nhẹ nhàng. Bạn nào đang lăn tăn khi mua đồ nội thất dùng bằng chất liệu nhựa thì hãy chia xẻ với mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 61 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình địa chỉ, giá và ảnh mẹ nó nhé!!!
    • 305 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chị có ảnh và giá của tủ quần áo bằng nhựa ko? Cho em xem để tham khảo với.hi
    Lại một điều nhỏ nhoi trên thế gian ........ chẳng có chi không phai tàn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình dùng đồ này rồi. Nói chung là mình rất ưng ý với sản phẩm này. Up lên cho mọi người tham khảo nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đây là tủ bếp nhà mình hơi bừa bộn mọi người đừng cười nhé!

Đây là tủ quần áo của mình đó

tủ trong nhà vệ sinh.
    • TTP
    • 8 năm
    • 38 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chị [i, không biết giá cả mấy cái tủ này thế nào, chị có thể cho em biết giá cả dc không. So vói tủ gỗ thì đắt h[n hay rẻ hon hả chị. Em đang xây nhà nên cũng quan tâm đến mấy kiểu này. Thanks chị
    • 199 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bạn ơi Tủ quần áo bằng nhựa luôn hả bạn. Bao nhiêu tiền vậy bạn. Mình dự định mua tủ quần áo cho con trai. Cho mình biết thêm thông tin với.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đọc topic này thấy cũng có nhiều người dùng đồ nhựa này rồi. Không thấy mọi người từng dùng vào đây chia sẻ kinh nghiệm nhỉ. Khi nào rảnh mình sẽ úp ảnh nhà mình lên cho mọi người xem.
    • 1,043 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Ở SG có đại lý ko ta? Mình cũng muốn sắm cho phòng con vì giờ bé còn nhỏ, sắm đồ gỗ sau này lại thay thì phí quá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay mình đi hội chợ Vietbuild ở giảng võ. Thấy có gian hàng bầy bán đồ nội thất bằng nhựa đấy. Mẹ nào chưa biết thì tới đó mà tham quan. Hội chợ này toàn đồ nội thất.
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhlycb Xem bài viết
    đây là tủ bếp nhà mình hơi bừa bộn mọi người đừng cười nhé!

Đây là tủ quần áo của mình đó

tủ trong nhà vệ sinh.
    Giá cả có rẻ hơn đồ gỗ không hả mẹ nó? Cái tủ bếp mẹ nó mua bao nhiêu tiền vậy?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 21/12/2010 vào lúc 03:36 PM. Lý do: Xóa hình quote lại bài cùng trang
    • 1,890 Bài viết

• 1,192 Được cảm ơn

Cho ớ đánh dáu cái.

Dùng nhựa chắc khỏi lo vụ nước ngập các mẹ nhỉ? Cũng tiện di chuyển nữa.
    Bà Già VNAH
    Độc lập tự bơi.
    • 749 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Chủ topic và tất cả thành viên thân mến!
    Các bạn vui lòng tham khảo lại nội quy và tuân thủ quy định của diễn đàn. Nếu tiếp tục vi phạm topic sẽ bị khóa lại tại đây. Chúc các bạn có được những thông tin bổ ích trong topic này.
    Thân chào.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_KNH3 Xem bài viết
    Các bạn vui lòng tham khảo lại nội quy và tuân thủ quy định của diễn đàn. Nếu tiếp tục vi phạm topic sẽ bị khóa lại tại đây. Chúc các bạn có được những thông tin bổ ích trong topic này.
    Thân chào.

Mình đồng ý với MOD luôn, mình cũng chỉ đưa thêm thông tin để mọi người tham khảo thôi.
    Tốt hay xấu thì các mẹ sẽ repply cả thôi mà, mình thấy chủ topic có 4 bài viết mà có 2 bài bị xóa thì cũng nên xem xét lại, em nghĩ nên mở 1 topic mới !!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi madrid07; 20/12/2010 vào lúc 08:59 AM.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_KNH3 Xem bài viết
    Thân chào.
    Chào bác.
    Em mới vào diễn đàn.
    Đúng là chưa hiểu nội quy diễn đàn lắm.
    Có gì sai bác chỉ dạy em với nhé.
    Chúc bác một tuần làm việc hiệu quả.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy nhựa này dùng tốt lắm. Hôm vừa rồi đi tìm mua thì mình thấy có địa chỉ này và mình đã hỏi mua. Giá như vậy là rất rẻ. Mà nó làm được nhiều loại đồ lắm
    Các bạn tham khảo nhé:

http:///tunhua

hay địa chỉ

http://www.lam cha me.com/forum/showthread.php?496764
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thucphamviet; 07/06/2012 vào lúc 10:27 AM.
    • 223 Bài viết

• 375 Được cảm ơn

Mình đã dùng đồ nhựa là cái bàn học cho con có cả kệ sách và tủ đựng quần áo cho con.
    Về ưu điểm mình thấy: đối với gia đình nào sợ nước ngập vào mùa mưa thì nên lựa chọn một vài sản phẩm từ nhựa.
    Còn lại mình không thích lắm vì bàn học con mình, mặc dù đã cẩn thận mua keo ni lông về dán mặt bàn (như dán điện thoại ý) nhưng vẫn dể lại nhưng vết xước rất xấu mà không xóa đi được. Trong quá trình sử dụng phải va chạm thì sau một thời gian nhìn rất nham nhở và lỗi lõm rất xấu.
    Riêng tủ quần áo nhựa nhiều ngăn kéo thì tiện lợi không bị ẩm mốc dễ lau chùi nhưng không được khít nên dán và chuột vẫn chui vào được và để lại nhiều quà khuyến mãi lắm hiiiiii
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gialinhqt; 07/06/2012 vào lúc 11:27 AM.
    ================================================== ==========================
    [I]Em người chiến thắng sức mạnh bạo tàn.Vượt lên cái chết dáng em hiên ngang.
    Hỡi người con Xô Viết. Bom thù xới nát đất này từng ngày.
    Mà em đứng đó tóc xanh tung bay.Em là chồi biếc của mùa xuân Việt Nam.
    [/I]
    • 250 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gialinhqt Xem bài viết
    Mình đã dùng đồ nhựa là cái bàn học cho con có cả kệ sách và tủ đựng quần áo cho con.
    Về ưu điểm mình thấy: đối với gia đình nào sợ nước ngập vào mùa mưa thì nên lựa chọn một vài sản phẩm từ nhựa.
    Còn lại mình không thích lắm vì bàn học con mình, mặc dù đã cẩn thận mua keo ni lông về dán mặt bàn (như dán điện thoại ý) nhưng vẫn dể lại nhưng vết xước rất xấu mà không xóa đi được. Trong quá trình sử dụng phải va chạm thì sau một thời gian nhìn rất nham nhở và lỗi lõm rất xấu.
    Riêng tủ quần áo nhựa nhiều ngăn kéo thì tiện lợi không bị ẩm mốc dễ lau chùi nhưng không được khít nên dán và chuột vẫn chui vào được và để lại nhiều quà khuyến mãi lắm hiiiiii
    Mình cũng đồng ý với mẹ này. nhà mình dùng một loạt sản phẩm nội thất nhựa Đài Loan. Các sản phẩm gồm Tủ quần áo, tủ giày và giá sách mình thấy ưng ý.
    Còn bàn đọc sách, bàn cho bé ngồi học mình thấy xước hết mặt bàn. mẹ nào có cách gì chỉ giúp cho mình với? Mình định sắm thêm cả cái tủ bếp bằng nhựa này nữa nhưng đang băn khoăn. mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho mình về cái Tủ bếp Nhựa Đài Loan với? Không biết dùng tủ bếp phải mở ra mở vào nhiều, các cánh tủ có bị ảnh hưởng gì không?
    Thanks các mẹ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nacodo; 09/06/2012 vào lúc 03:45 PM.
    • 64 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mẹ nào đã dùng đồ nội thất nhựa rồi cho xin tí giá dổ, cm đi ạ?em cũng đang lăn tăn quá
    • 865 Bài viết

• 607 Được cảm ơn

em cũng đang băn khoăn về tủ bếp nhựa!! muốn làm mà băn khoăn quá....

Mẹ yêu con là mẹ yêu con, yêu nhất con, yêu nhất con của mẹ!!!!

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2