CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Nơi nào bọc lại nệm, tân trang bàn ghế cũ (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 22.1K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 231 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Năm mới sắp đến rồi, em dự định sữa chữa lại bộ bàn ghế (dùng để ăn cơm của cả gia đình) đã bị cũ bằng cách bọc lại nệm ghế & sơn/ đánh vecni lại cho mới. Vậy có mẹ nào biết nơi nào chuyên bọc lại nệm ghế, tân trang bàn ghế cũ tại TP.HCM thì cho em biết với nhé. Cám ơn các mẹ rất nhiều.

Mẹ Gấu con
    Me Gau con (TP.HCM)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 241 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em ké hỏi luôn địa chỉ bọc lại đệm sa lông ở Hà nội với ạ.
    Mẹ Bo và Sushi
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,186 Bài viết

• 3,459 Được cảm ơn

Đọc báo Mua & Bán đi, có nhiều địa chỉ lắm. Mẹ Gấu con chọn được "nhà" nào làm thì cho biết địa chỉ với vì mình cũng muốn bọc lại nệm nhưng chưa đến kỳ thay.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà mình trước có đặt làm ghế sofa của Chi Lai, mới dùng hơn 1 năm mà đã xuống cấp quá. Các mẹ có biết ở đâu nhận thay nệm và bọc lại sofa chất lượng tốt không chỉ dùm cho mình với. Mình thấy chất lượng nệm của Rossano rất tốt nhưng họ không nhận làm cho sofa không phải của họ, chán quá cơ. Các mẹ giúp mình với nhé, mình đang cần gấp. Cám ơn các mẹ nhìu nhìu.
    • 3,014 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Mình cũng muốn bọc lại ghế nệm bằng vải, có ai biết chỗ nào làm đẹp và rẻ chỉ giúp mình với nhé. Xin cảm ơn :1:
    JD
    Nhà mới của JD :Kiss: :LoveStruc:
    • 3,014 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Mình cũng muốn bọc lại ghế đệm bằng vải, có ai biết chỗ nào làm đẹp và rẻ chỉ giúp mình với nhé. Xin cảm ơn :1:
    JD
    Nhà mới của JD :Kiss: :LoveStruc:
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay mình đọc trong báo Mua & Bán thay có mấy nơi quảng cáo thay nệm và bọc sofa, không biết chất lượng thế nào nhỉ? Đến Chi Lai là cty lớn mà chất lượng mình còn không hài lòng Các mẹ có kinh nghiệm gì hay không chỉ giáo cho mẹ cháu vài đường cái.
    • 264 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Em xin xì-pam tí nhé. Ở Hà Nội có một địa chỉ chuyên bọc lại đệm ghế salon (thay vải, giả da, hoặc da thật), họ làm rất cẩn thận mà giá cả lại rẻ nữa, chỉ làm công thôi còn vải hoặc da thì mình tự mua, hoặc nếu ko thì khoán gọn cho họ. Có mẹ nào cần thì gọi nhé: Anh Quyền 5658 479 / 0913 285 273 (Cơ sở La La - Ngõ 73 Hoàng Văn Thái, HN)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình biết thì ở Hà Trung (HN) chuyên bọc đệm các kiểu, kể cả bọc yên xe máy. Bạn cứ ra đó là thấy 1 loạt cửa hàng hoạt động dịch vụ này.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trời ui tớ ở SG mừ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,399 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Thế chỗ nào nhận giặt sofa vải tại nhà hả các mẹ? CHo tớ xin cái số đt với.
    Một ngày mới nắng lên!
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho em xin luôn số điện thoại giặt ghế nệm vải tại nhà luôn nhé.Em lên mạng tìm hoài nhưng ko thấy đâu cả.Cám ơn các mẹ nhiều nhiều!!
    • 708 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

bạn đến đường Nguyễn Thượng Hiền Q3, ngay góc ngã tư Võ Văn Tần, nếu đi từ NTMK thì nó nằm bên tay trái, còn từ VVT quẹo qua thì nằm bên phải, mình thấy có 2 tiệm làm gia công cho các CH ở Ngô Gia Tự đó.
    • 225 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tim & Sam Xem bài viết
    Thế chỗ nào nhận giặt sofa vải tại nhà hả các mẹ? CHo tớ xin cái số đt với.
    Neu o SG, ban thu lien he so dien thoai nay xem. 0903644842. Minh quên tên ng này rồi. Mình đã từng giặt một lần rồi. Thấy cũng hài lòng lắm.
    • 2,634 Bài viết

• 1,210 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyễn Hiền Nhẫn Xem bài viết
    Em xin xì-pam tí nhé. Ở Hà Nội có một địa chỉ chuyên bọc lại đệm ghế salon (thay vải, giả da, hoặc da thật), họ làm rất cẩn thận mà giá cả lại rẻ nữa, chỉ làm công thôi còn vải hoặc da thì mình tự mua, hoặc nếu ko thì khoán gọn cho họ. Có mẹ nào cần thì gọi nhé: Anh Quyền 5658 479 / 0913 285 273 (Cơ sở La La - Ngõ 73 Hoàng Văn Thái, HN)
    Mẹ Nhẫn ơi, nhà tớ có một sofa da thật bị rách đệm ngồi. Chỗ anh Quyền này mình gọi điện rồi họ có tự đến nhà mình mang đệm hoặc sofa đi không hay mình phải tự chở đến? Giá cả thông thường là bao nhiêu (vì tớ không nắm được giá cả bọc đệm)?
    • 121 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em đóng sofa của một anh người quen, chuyên đóng sofa cho Dome và Không gian việt... Giá cả rất hợp lý, đắt rẻ tùy vào loại vải mà các mẹ chọn. Em nghĩ là vào những đợt hàng không bận thì chắc anh ấy có nhận bọc đệm sofa riêng. Địa chỉ là anh Toàn, dt 0903429998. Là người quen nên em cũng muốn giới thiệu cho anh ấy đắt hàng, nhưng thành thực mà nói chất lượng sofa làm tại đây chất lượng tốt mà giá cả rất ổn.
    • 2,813 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

up lên tí, em đang tìm chỗ nào may bọc nệm lại mà chưa tìm ra, hic hic, có mẹ nào biết chỉ giúp em với :Rose:
    • 2,813 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

up lên tí, có mẹ nào chỉ giúp em với ạ :Rose:
    • 181 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trên hêm đường Nguyễn Đình Chiểu, gần chợ Nguyễn Đình Chiểu, quận Phú Nhuận có 1 chỗ bọc nệm cũ đó. Giống như gia đình làm chứ chẳng ghi tên tiệm gì cả, chỉ thấy nhà đó ngày nào cũng bọc nệm cũ hết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,813 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_yeu_ba Xem bài viết
    Trên hêm đường Nguyễn Đình Chiểu, gần chợ Nguyễn Đình Chiểu, quận Phú Nhuận có 1 chỗ bọc nệm cũ đó. Giống như gia đình làm chứ chẳng ghi tên tiệm gì cả, chỉ thấy nhà đó ngày nào cũng bọc nệm cũ hết.
    cám ơn em nha, chị có PM cho em rồi đó, rảnh thì giúp dùm chị nha :Smiling:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2