CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Nhà có tang có được xây nhà không các bác?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.46K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vợ chồng mình cố gắng lắm để được xây nhà trong năm nay, tiền bạc đã chuẩn bị xong cả rồi, đang thuê KTS để vẽ, cũng đã coi ngày để xây rồi vậy mà đùng một phát mẹ chồng mình nhớ ra là nhà mình đang có tang ko xây nhà được(bà nội chồng mình mất chưa được 1 năm). Bác nào có biết về vấn đề này cho mình hỏi với!!! Mình có thể nhờ người khác được tuổi mà ko có tang đứng ra vái để xây nhà dùm mình được ko? Có giải pháp nào cho vấn đề này ko các bác? Cảm ơn mọi người nhiều!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hệ thống nước trong tường nhà cao tầng có vấn đề

Xin chào mọi người,em có thắc mắc cần được giúp đỡ càng sớm càng tốt.Nhà của em là 4 tầng ,xây từ năm 2000 mà hệ thống nước lại nằm trong tường,do nguồn nước không được tốt nên cho dù đã qua hệ thống lọc nhưng bây giờ hệ thống nước nhà em bắt đầu có dấu hiệu bị tắc.Em có gọi thợ nhưng vì em ở vùng...

• Vùng kín có ảnh hưởng đến sinh con không các bác?

Các mẹ ui? Tháng trước em đi khám thì thấy bs bào khí hư nhiều quá, dùng thuốc đặt 10 ngày rồi mà hôm qua vẫn thấy nó ra nhiều? Em bận quá chưa đi khám lại được. Liệu nó có ảnh hưởng đến việc thụ thai không các mẹ?:Crying: giúp em với em lo qúa a!:Crying:

• Ngôi nhà với kinh phí chỉ 300 triệu độc đáo giữa Hà Nội

Chi phí xây dựng chỉ hơn 300 triệu đồng nhưng căn nhà của một nghệ sĩ guitar ở Hà Nội lại gây ấn...

• Phẫu thuật nâng hàm do bị tai nạn

Chào bác sĩ, em gai em bị tai nạn, gương mặt bị đập xuống đường, bây giờ hàm của em bị lệch một...

• Những kệ cầu thang độc đáo

Nếu trước đây cầu thang chỉ đơn giản là phương tiện để đi lên và đi xuống, thì giờ đây với những ý...

• 49 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Theo em nhà đang có tang thì không nên làm những gì mang tính là vui hay hỷ cả, em đang thết kế nhà cho 1 người nhưng phải ngừng lại và họ cũng nói là phải ngừng 1 hay 2 tháng để cho qua tang, em cũng không biết lắm nhưng đây là sự thật vì khách hang yêu cầu như vậy, anh chị thử hỏi them ý kiến của người khác nữa xem ^_^
    Mọi trẻ em trên thế giới đều đáng yêu, hãy quan tâm và bảo vệ bé nhé các bạn