CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Người thấp thì đi xe gì ạ :(

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.23K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng sắp mua xe mới, nhưng em rất là thấp >"<, có 1m45 thôi, các loại xe ga bây giờ thật là quá tầm với và quá sức để dắt đối với em.
    Các bác các mẹ có ai rành vụ này thì tư vấn cho em mới

• 105 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

bạn thử mio xem nào, tớ thấy cũng thấp đấy chứ

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mio gì cơ ạ, em chưa bao h nghía tới cái xe í. Mới cả bạn em nói xe của yamaha thì không đc tốt lắm phải ko các bác

• 218 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Cô bé làm chung với mình cũng thấp cỡ bạn mà thấy mua xe Click chạy ngon lành đó.

• 1,892 Bài viết

• 905 Được cảm ơn

Mình đi Cuxi, hiện rất hài lòng. Trước đó mình đi Click thì vẫn còn thấy nặng, cồng kềnh, cốp thì nhỏ tí.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi milomila03; 05/09/2011 vào lúc 09:50 PM.

• 197 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Chị mua honda scoopy í ạ, nhỏ gọn lại dễ thương. Em thấy thực ra click còn cao hơn lead ấy, em cao 1m50, đi lead chống chân thấy thoải mái hơn click .

• 1,792 Bài viết

• 1,019 Được cảm ơn

Thế thì em cần phải đăng báo, phản ảnh các hãng xe phục vụ chưa tốt lắm! Cần phải chế tạo ra loại xe tay ga thấp để dành cho người thấp :Laughing:
    Nói vui vậy chứ em đi giày dép cao gót thì có thể chạy được các loại xe đó. Mà ngặt một nỗi em dắt xe không nổi! Em nói sao chứ ở kế nhà anh có cô bé cao chưa bằng em đâu, chỉ khoảng 1m40 chứ mấy, chưa đầy 40kg (người thấp mà nhỏ nữa) ấy thế mà chạy click vẫn ô kê đấy thôi rooling: Em cần phải ráng tập thể dục, ráng vận động cơ thể thì chả có xe nào mà dắt không nổi

• 348 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy vấn đề của bạn là dắt xe ko nổi chứ ko phải là xe cao quá vì thực tế bạn mua xe xong có thể mang ra hàng gọt yên cho thấp bớt đi. Mình cũng thấp cao có 1.55m nặng 43kg mà còn đi được xe Liberty, thực ra đi hơi cao nhưng mình vẫn dắt được. bạn rèn luyện cho khỏe hơn là đi được tuốt các xe như Lead, mà Mio mình thấy có vẻ nhẹ và thấp bạn thử ra hàng thử xe xem ra sao. Chúc bạn sớm chọn được xe như ý:Smiling:

• 40 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Mio rất nhẹ và thấp đấy, nhưng cốp nhỏ. Chị 1m53 đang đi xe này.Nhưng ngắm thấy em nozza của yamaha đang kết roài, nhiều ưu điểm hơn.

• 1,508 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Thấp thì đi Cuxi, ko có sự lựa chọn nào tốt hơn.
    Hoặc là mio classico, ultimo.
    Mới nhất là Nozza, nhưng xe nozza cao hơn Cuxi nhé
    :LoveStruc::Rose:

Gọi mình là Su nhé:Smug:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2