• 0 Lượt chia sẻ
  • 147K Lượt đọc
  • 523 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 435 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giodaumuaha Xem bài viết
    Nhà mình thì dùng Vikosan thôi, 3M cái dày 10cm, 2m*2,2m thấy cũng được.
    Hàng vikosan dùng đc mà mẹ nó! Mà nhiều chương trình khuyến mại, nhưng mình thấy giá cả của nó cũng ngang với đệm hanvico ý.

• 92 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Gia đình mình nào giờ trung thành với kimđan,xài gần chục năm mà vẫn còn tốt.Ngặc nỗi giờ giá cả leo thang quá,ngày xưa mua có 3-4 triệu,giờ ra hỏi cả mười mấy triệu 1 tấm,kinh thật

• 445 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Chị nghiên cứu đệm bông ép nhé, chi phí thấp hơn mà lại dễ di chuyển, thay ga gối cũng đỡ mệt.

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào cả nhà, nhà mình đang dùng cùng lúc 4 loại nệm, lò xo của Việt Mỹ từ năm 2000, nệm kim đan từ năm trước 199x ( không nhớ chính xác), nệm bông ép từ năm 2007, nệm mút từ lâu lâu, theo mình thấy thì dùng nệm lò xo là thích nhất, mùa hè thì mát, mùa đông thì ấm. Không lún như mút, không cứng như bông ép và kim đan. Còn nệm kim đan thì bền thật nhưng cứ lạnh lạnh, mùa đông nằm chả thấy ấm tí nào. Thế nên mình bỏ phiếu cho nệm lò xo.

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

à lưu ý thêm là nệm lò xo không nặng vì rỗng bên trong. nên mình chả cần nhờ ai vẫn di chuyển được. Còn nệm Kim Đan thì thôi khỏi bàn, di chuyển thì nên gọi thêm 2 đàn ông vào cho nhanh.

• 1,031 Bài viết

• 1,361 Được cảm ơn

Mẹ nào đang dùng đệm lò xo của Canada Homne Deco cho mình ít nhận xét với. Mình thích nó quá nhưng thấy hình như chưa mẹ nào dùng hay sao mà chẳng có
    thông tin gì về nó cả. Mình cảm ơn nhiều.

• 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaDong Xem bài viết
    Mẹ nào đang dùng đệm lò xo của Canada Homne Deco cho mình ít nhận xét với. Mình thích nó quá nhưng thấy hình như chưa mẹ nào dùng hay sao mà chẳng có
    thông tin gì về nó cả. Mình cảm ơn nhiều.
    Hàng Canada thì miễn chê rồi c ạ. Đệm lò xo càng nặng càng tốt nhưng giá thì đắt hơn. Chị nên mua lò xo túi độc lập để tránh gây ảnh hưởng đến giấc ngủ của người nằm bên cạnh

• 2,577 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Các mem cho mình hỏi đại lý niệm Liên á tại Hà Nội nhé.TKS

• 2,577 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

À, mình tìm thấy rồi, ở ĐCV, hihi

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ôi, mình thì cạch Liên Á luôn đấy, mình mua đệm lò xo của Liên Á, dùng đc 2-3 tháng đã bắt đầu lún ở giữa giường, giờ 2 người nằm toàn bị nghiêng người nằm ngủ rất mệt. Có bảo hành 10 năm nhưng hơn 1 năm nay gọi 4 lần bảo hành toàn hứa sẽ đến nhưng chả thấy mặt mũi đâu. Hôm chủ nhật vừa rồi đến tận showroom để yêu cầu, nhân viên ghi lại thông tin và bảo mai gọi lại nhưng đến bây giờ cũng mất tăm tích chả thấy đâu, nản khiếp. Nói chung cạnh thẳng luôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)