• 0 Lượt chia sẻ
  • 147K Lượt đọc
  • 523 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 276 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

em cũng đang băn khoăn ko biết nên mua đệm bông ép hay đệm cao su, nếu mua đệm cao su thì em cũng sẽ mua Liên Á adua theo các mẹ comment, nhg mà chồng em thì lại thích đệm bông ép everon , theo các chị hai loại này cái nào nằm thích hơn ạ ? Nhg em cũng nghe các chị nói bông ép của eve nằm đau lưng lắm à, thế thì mua bông ép của loại đệm nào nhỉ, em thấy bây giờ thị trường loạn đệm HQ (Viko, Hánkosan, Vikosan,...) chẳng biết chọn loại nào. :Sick:

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, đệm bông ép, hanvico, everon hay canada đều có loại gấp 3, với các độ dày 5cm, 9cm, 15cm...
    Đệm cao su Kymdan cũng có đệm gấp 5cm, 10cm....
    Đệm Kymdan thì giá cao hơn, nhưng chất lượg thì đi đôi với túi tiền. Đệm bông ép là đệm cứng, cao su là đệm mềm, vấn đề là bạn nằm loại đệm nào thì thấy thoải mái nhất thôi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi chọn lựa nệm cao su để dùng thì các mẹ nên chú ý đến các chất phụ gia trong nệm, đặc biệt mà chất nitro samin là loại chất có thể gây ung thư và tác động trực tiếp lên người dùng nhất là em bé.
    Nệm cao su kymdan thì công bố là không có hợp chất trên. Đây cũng là một yếu tố để các mẹ quyêt định đấy.

• 718 Bài viết

• 774 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TiểuLy Xem bài viết
    em cũng đang băn khoăn ko biết nên mua đệm bông ép hay đệm cao su, nếu mua đệm cao su thì em cũng sẽ mua Liên Á adua theo các mẹ comment, nhg mà chồng em thì lại thích đệm bông ép everon , theo các chị hai loại này cái nào nằm thích hơn ạ ? Nhg em cũng nghe các chị nói bông ép của eve nằm đau lưng lắm à, thế thì mua bông ép của loại đệm nào nhỉ, em thấy bây giờ thị trường loạn đệm HQ (Viko, Hánkosan, Vikosan,...) chẳng biết chọn loại nào. :Sick:
    em thấy nằm đệm bông ép đâu có đau lưng nhỉ, nhưng mà nếu thik êm êm thì ko nên mua bông ép. Nhà em mua đệm bông ép của hãng Kore dùng 6 năm rùi mà chưa thay đổi j, vẫn cực ok. mẫy nhà họ hàng đến nhà e thik cái đệm đó nên đều sắm 1 cái trong nhà lun mà.. em nghĩ là đau lưng thì ko nhưng mà tùy ý thik mọi ng là cứng hay mềm thôi

• 202 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

nệm kymdan đag có chưong trình khuyến mãi giảm 5% + tặng lịch 2010 đến 31/12/2009, e cũng đag để ý e kymdan 1.6mx2mx0.1m

• 1,638 Bài viết

• 630 Được cảm ơn

Mình thấy Kim Đan và Liên Á như nhau còn Vạn Thành ko tốt lắm
    Mẹ iu bé Coca nhất nè! Chụt... chụt....

• 276 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heongodangiu Xem bài viết
    em thấy nằm đệm bông ép đâu có đau lưng nhỉ, nhưng mà nếu thik êm êm thì ko nên mua bông ép. Nhà em mua đệm bông ép của hãng Kore dùng 6 năm rùi mà chưa thay đổi j, vẫn cực ok. mẫy nhà họ hàng đến nhà e thik cái đệm đó nên đều sắm 1 cái trong nhà lun mà.. em nghĩ là đau lưng thì ko nhưng mà tùy ý thik mọi ng là cứng hay mềm thôi
    Kore có đại lý ở đâu nàng nhỉ ?

• 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi bebonyeuchubi; 19/11/2009 vào lúc 11:00 AM.

• 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mấy mẫu này của EVERON rất đẹp các mẹ thấy thế nào? Em toàn thích hoa hoét thôi. Hì hì

Còn đây là bộ trong phòng cưới của em đấy!

• 63 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Bạn ơi cái bộ như hình thứ 3 thì giá khoảng bao nhiêu hả bạn?
    Điều kỳ diệu của cuộc sống:Rose::Rose::Rose: