• 0 Lượt chia sẻ
  • 157K Lượt đọc
  • 523 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hix... sao các mẹ khen liên á nhiều dzậy? em cũng mua 1 cái được 2 năm rồi, giờ muốn đổi nệm khác...hix... nẳm mới mấy tháng là bị lún òi, người cứ nghiêng nghiêng sao í, bảo hành 10 năm mà kêu bảo hành khó ơi là khó... quyết cạch liên á. Mẹ nào biết lò xo cty nào khác tốt giới thiệu em với, em không tin quảng cáo công ty nữa....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

http://www.hotdeal.vn/ha-noi/dem-bon...anda-9957.html
    Em muốn mua 1 cái đệm bông ép thôi mà thấy nhiều hãng quá: sông hồng, everhome, everon...Em thấy trên này đang giảm giá mà không biết nó thế nào? huhu. Các chị có kinh nghiệm gì về đệm bông ép không ạ? Giúp em với. Em thấy trong đó nói là Panda của Việt Nam mà em search trên mạng thì đều nói đệm bông ép Hà QUốc. Chả biết đường nào lần nữa ạ. Giá đó liệu chất lượng có chán lắm ko nhỉ?
    • 438 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile-life Xem bài viết
    http://www.hotdeal.vn/ha-noi/dem-bon...anda-9957.html
    Em muốn mua 1 cái đệm bông ép thôi mà thấy nhiều hãng quá: sông hồng, everhome, everon...Em thấy trên này đang giảm giá mà không biết nó thế nào? huhu. Các chị có kinh nghiệm gì về đệm bông ép không ạ? Giúp em với. Em thấy trong đó nói là Panda của Việt Nam mà em search trên mạng thì đều nói đệm bông ép Hà QUốc. Chả biết đường nào lần nữa ạ. Giá đó liệu chất lượng có chán lắm ko nhỉ?
    Mình chưa dùng đệm Panda, và giờ mới nghe thấy tên loại đệm này. Bạn chọn loại nào có uy tín và đã đc kiểm chứng chất lượng sản phẩm mà mua cho an tâm. Chứ dùng đc 1 năm mà đệm lún thì chán lắm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Danh sách những chất cần cho bữa ăn của bé

Nhu cầu dinh dưỡng của trẻ sẽ thay đổi và tăng theo từng giai đoạn tuổi. Để đảm bảo cung cấp dinh...

• Phòng ngủ có hồ bơi, tại sao không?

Phòng ngủ kết hợp hồ bơi là một ý tưởng tuyệt vời mà rất nhiều người ưa thích. Hồ bơi sẽ giúp căn...

• 7 lý do bạn nên dự trữ giấy báo cũ trong nhà

Bây giờ, giấy báo cũ đã được khá nhiều hộ gia đình cất giữ lại để tận dụng trong việc lau lia cửa...

• Nôi điện và nôi gỗ, nên mua cái nào cho bé thì tốt

Hi các chị, hiện tại đang có 2 loại cũi là cũi gỗ và nôi điện, theo mấy chị thấy nên mua loại nào thì tốt. có người khuyen em nên mua nôi điện, không thích dung đưa thì khóa lai, do nó có 2 lớp nên tốt hơn nôi gỗ, thoáng cho be hơn nôi gỗ, vì nôi gỗ sẽ cần nệm còn nôi điện chỉ cần phủ khăn lông lên...

• Mua bảo hiểm cho bố, mẹ thì nên mua loại nào

Em muốn mua bảo hiểm nhân thọ cho bố mẹ em (53 và 51 tuổi) mà chưa biết nên lựa chọn gói sản phẩm và công ty nào cho phù hợp. Hôm nay thứ bảy nên các công ty nghỉ, điện thoại xin tư vấn không được. Khả năng tài chính của em là có thể đóng phí 1 triệu/2 cụ/1 tháng (tức là mỗi cụ đóng 500...

• 4,492 Bài viết

• 4,122 Được cảm ơn