CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Nên dùng loại cửa nào ? cửa gỗ - cửa nhựa - cửa nhôm - cửa composit

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 18.5K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diemphuong9 Xem bài viết
    Nếu có đk thì dùng cửa gỗ Lim sẽ tốt hơn,vừa sang trọng vừa an toàn
    Bác nói rất đúng. Gỗ Lim rất hợp với kiểu nhà cổ như Biệt thự, Dinh thự. Trong các nhà chung cư thậm chí trung cư cao cấp xu hướng hiện nay sử dụng những loại vật liệu cách âm, cách nhiệt tốt. Một số trung cư còn yêu cầu đến tính kinh tế của sản phẩm. Trước bạn em làm cửa gỗ Composite tại khu đô thị Văn Phú-Hà Đông nhìn cũng rất đẹp
    Hình đính kèm
    • File Type: jpg 1.jpg (37.2 KB, 0 lần tải)
    • File Type: jpg 2.jpg (42.6 KB, 0 lần tải)
    • File Type: jpg 3.jpg (30.0 KB, 0 lần tải)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thêm một vài mẫu cửa mới cả nhà tham khảo

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xây nhà sao cho đỡ tốn?

Để có một căn nhà như ý mà không hao tốn nhiều chi phí, gia chủ cần phải tham khảo và cân nhắc rất...

• Viêm dạ dày nên dùng loại thuốc nào hỗ trợ?

Mình có một người bạn thân bị viêm dạ dày, bạn ấy uống rất nhiều thuốc tây tới gầy cả người rồi mà vẫn chưa tiến triển lắm. Có bạn nào biết thuốc điều trị dạ dày mà bằng thuốc nam không thì chỉ cho mình để mình mách bạn mình dùng thử xem, chứ bạn ấy kêu hoài vì uông thuốc tay nóng trong mà bệnh k...

• Có nên hòa sữa mẹ cùng với bột cho bé 6 tháng?

Bé nhà em nay được 6 tháng rồi, em cũng cho bé tập ăn dặm được 1 tuần nay rồi, mới đầu chỉ là rau...

• Những kệ cầu thang độc đáo

Nếu trước đây cầu thang chỉ đơn giản là phương tiện để đi lên và đi xuống, thì giờ đây với những ý...

• Viêm dạ dày nên dùng loại thuốc nào hỗ trợ?

Có bạn nào dùng thuốc trị viêm dạ dày là Dalovi chưa? mẹ mình bi viêm dạ dày hơn năm nay rồi, uống cũng khá nhiều thuốc tây nhưng nóng quá mà lại ko khỏi hẳn được. Mình đinh mua thuốc nam về cho mẹ uống xem sao, mình lên mạng tìm thấy thuốc Dalovi thành phần là từ thảo dược và công dụng đặc trị về...

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Một vài mẫu cửa mới cả nhà tham khảo

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4