CHĂM SÓC NHÀ CỬA

mua xe ôtô cũ 150 đến 200tr

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.09K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 273 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

VC em có 150tr, cố thì cũng được 200tr nên muốn mua một cái xe ôtô cũ vừa để đi vừa cho thuê (có người bao thuê xe 5tr/tháng, khi nào không có khách thì vc em lấy đi).Theo mấy anh chị bọn em nên mua xe gì? (không kể matiz vì em không thích xe này lắm).Có xe nào giá chừng đó mà đời từ 2006-2008 không ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 lý do bạn nên dự trữ giấy báo cũ trong nhà

Bây giờ, giấy báo cũ đã được khá nhiều hộ gia đình cất giữ lại để tận dụng trong việc lau lia cửa...

• muốn mua xe otô đã qua sử dụng với budget hơn 200tr

Các mẹ ah, Với quỹ tiền có hạn ở thời điểm hiện tại nhưng em lại muốn mua 1 cái xe otô để đi.Trên 1 số diễn đàn mua bán oto có rao bán nhưng e sợ, chưa tin tưởng lắm(sợ xe đã qua gara nâng đời, xe tai nạn,ngập nước...) với lại cũng chưa tìm được cái ưng ý. E tin tưởng các mẹ trên này có xe của...

• 4 mẹo làm vườn cho mẹ khéo tay

Cùng "bỏ túi" những gợi ý làm vườn giúp khoảnh sân nhà bạn luôn có nhiều cây xanh khỏe, đẹp nhé! ...

• Vì sao dầu gạo trở thành lựa chọn mới của phái nữ?

Ngày nay, ngoài nhu cầu sử dụng dầu thực vật cho mục đích chế biến món ăn, các chị em phụ nữ còn sử...

• Mua xe oto cũ ở Nhật và các chú ý

Các mẹ ơi, em tìm trong diễn đàn mà chưa có cái topic này. Mong các mạ các bổ vào đây chia sẻ kinh nghiệm mua xe oto cũ ở Nhật cần chú ý điểm gì ạ. Thủ tục chuyển tên như thế nào, phải đóng những khoản tiền gì khi chuyển tên, và hàng tháng đóng bảo hiểm thế nào và còn phải đòng những khoản tiền gì...

• 85 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

KIA Morning đi cũng tiết kiệm xăng trong tầm giá đó !
    • 273 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em khong thich may mau xe co dang tuong tu nhu matiz chi a
    • 2,042 Bài viết

• 2,332 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ba_me_be_nhim Xem bài viết
    Em khong thich may mau xe co dang tuong tu nhu matiz chi a
    Cố lên tí nữa mua Marda cũ mà đi bạn ạ( chả biết viết đúng chưa) . Mình thấy bạn mình mới mua Mát- đa 3 cũ( viết thế này cho chắc:Laughing có tầm 300 triệu thôi.
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001583485016
    Tài sản lớn nhất của đời người............là những đứa con:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

[img] http://lb1f.lilypie.com/YU35p7.png [/ img]
    • 399 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Mua Zace cũ cũng tiện bạn ạ, xe gia đình chở được nhiều người. Nếu bạn cho thuê xe cũng được vì xe của Toyota rộng và không tốn xăng nhiều.
    • 1,535 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi magic frog Xem bài viết
    Mua Zace cũ cũng tiện bạn ạ, xe gia đình chở được nhiều người. Nếu bạn cho thuê xe cũng được vì xe của Toyota rộng và không tốn xăng nhiều.
    Ngoài ra còn có Mitshubishi Jolie nữa, khoảng 250 triệu.
    Hãy cám ơn ngọn đèn vì ánh sáng của nó
    Nhưng đừng quên người cầm đèn đang đứng kiên nhẫn trong đêm.

R.Tago
    • 1,097 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhangheo_dongcon Xem bài viết
    Ngoài ra còn có Mitshubishi Jolie nữa, khoảng 250 triệu.
    mình tưởng những loại xe này phải khoảng 350 triệu chứ nhỉ, vì hôm trước mình nghe đứa bạn mua hơn 400 triệu. Chẳng biết thế nào nhỉ, chắc tuỳ từng xe và còn phụ thuộc vào năm sản xuất nữa bạn nhỉ.

:Clown: :Kiss: Bonnie 親愛的小公主:Kiss: :Clown:
    • 23 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Jolie thì khoảng 200 là có xe đẹp rồi ấy ạ:Sigh:
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng là các mẹ bàn về ô tô. Hay thật :Laughing:
    http://otofun.net/ tham khảo web của các bố nhé.