CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua túi và dụng cụ hút chân không cho chăn và quần áo ở đâu nhỉ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26.7K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bác ơi, các bác có biết ở Việt Nam có chỗ nào bán túi và dụng cụ để hút chân không cho chăn bông và quần áo mùa đông không? Để làm cho nó xẹp xuống giống như mình mua chăn của Everon ý.
    Như hình vẽ của em dưới đây này; em thấy hình như in chữ Hàn Quốc nhưng không biết tiếng nên nhờ cái bác trợ giúp vậy nhé.
    Thanks nhìu nhìu.
    Hình đính kèm

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bach Hop Hoa Xem bài viết
    Các bác ơi, các bác có biết ở Việt Nam có chỗ nào bán túi và dụng cụ để hút chân không cho chăn bông và quần áo mùa đông không? Để làm cho nó xẹp xuống giống như mình mua chăn của Everon ý.
    Như hình vẽ của em dưới đây này; em thấy hình như in chữ Hàn Quốc nhưng không biết tiếng nên nhờ cái bác trợ giúp vậy nhé.
    Thanks nhìu nhìu.
    Thêm cái ảnh này nữa ah,
    Cheer,
    Hình đính kèm

• 625 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Nghe cái tít mẹ cháu trình bày có vẻ mù mịt quá nhỉ? Hic, cụ thể là thế này ạ. Mẹ cháu có cô em từ bên Đức về chơi, mới lấy chồng nên thấy vỏ chăn ga gối bên này rẻ và đẹp nên mua liền mấy bộ mang sang, tiện thể sắm sửa rất nhiều quần áo nữa ạ nên kết quả là cái vali đựng đồ nó quá tải rồi. Thấy em nó bảo ở bên đó có dịch vụ hút chân ko các đồ đựng trong túi để có thể giảm được thể tích của đồ lẫn cân nặng (hình thức này chủ yếu dùng để ép diện tích các khối quần áo, đồ vải vóc lại cho nó gọn). Đấy, nó là thế đấy ạ. Có mẹ nào biết về vụ này ở Hà Nội ko thì chỉ cho mẹ cháu cụ thể với ạ. Mẹ cháu xin cảm ơn nhiều nhiều ạ. :LoveStruc: :Rose: :Rose:

• 286 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chị mua cái túi hút chân không ý, ở bên .forum/diendan có mấy mẹ bán đấy ạ.

• 625 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hồ Thu Xem bài viết
    Chị mua cái túi hút chân không ý, ở bên .forum/diendan có mấy mẹ bán đấy ạ.
    Cám ơn bạn nhé, em mình mua được rồi. Mỗi tội cái túi này hơi bất tiện là phải sử dụng máy hút bụi để hút khí. Tks bạn nhiều nha, :LoveStruc: :Rose:

• 53 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mua túi đó ở đâu vậy? mách cho mình với. Thanks

• 4,555 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Kênh shopping trên HTVC thấy có qcáo mà mình ko có nhu cầu nên ko nhớ số đt

• 53 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hic, vậy à . Có ai biết không vậy, mách giùm em với. Em ko xem TV thường xuyên nên ko bít rùi.

• JAL
    • 11 năm
    • 3,099 Bài viết

• 2,920 Được cảm ơn

Mình thấy bao nilon thường, bỏ cái đầu máy hút bụi vô, hút xong nhanh tay buộc chặt miệng túi lại.
    Kiểu này mấy em Everon làm nhỏ gối cho khách mang về nhà.
    Đầu tư 1 máy hút chân không 2-3tr mà ít xài là hoang phí.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JAL Xem bài viết
    Mình thấy bao nilon thường, bỏ cái đầu máy hút bụi vô, hút xong nhanh tay buộc chặt miệng túi lại.
    Kiểu này mấy em Everon làm nhỏ gối cho khách mang về nhà.
    Đầu tư 1 máy hút chân không 2-3tr mà ít xài là hoang phí.
    Các mẹ ơi, túi hút chân không giá 95k/chiếc, và một cái bơm tay để hút khí là 15k/chiếc, em thấy bên Định Công có bán đấy ạ. Điện thoại đây ạ: 049 6401315.Chiều mai 14/3 em định qua lấy mấy cái. Có mẹ nào đi cùng em ko ạ?

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6