CHĂM SÓC NHÀ CỬA

mua tủ gỗ để quần áo ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.66K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là em muốn mua một cái tủ quần áo mới để tại phòng của bố mẹ chồng em. 2 vợ chồng đang tính lên Đê La Thành ngó xem mà thấy nhiều cửa hàng quá, không biết nên chọn mua ở đâu nữa. Các mẹ ai có kinh nghiệm chia sẻ với, chứ lỡ mua phải đồ chất lượng thấp biếu 2 cụ thì mất mặt quá
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 47 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Nếu mua đồ đóng sẵn thì chỉ có lên Đê La Thành là phong phú chủng loại nhất. Thường thì tủ áo ở đây chỉ được những chỗ mặt diện (tức mặt ngoài tủ) là gỗ đúng chủng loại (như Xoan Đào, Pomu, Sồi Nga....) còn đâu vách bên trong, đáy tủ trên và dưới đều là gỗ thịt ghép không đúng chủng loại nên bạn lưu ý điểm đó để xem xét giá cả
    DD: 0988 448 732
    mail: truongson8805@gmail.com
    Uy tin - chất lượng tạo nên thành công
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hoặc đặt đóng sẽ có chất lượng tốt nhưng sẽ cao hơn là đồ đóng sẵn theo kiểu đại trà (số lượng lớn)
    DD: 0988 448 732
    mail: truongson8805@gmail.com
    Uy tin - chất lượng tạo nên thành công
    • 44 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

theo mình thì bạn nên đóng đi
    chứ mua hàng đóng sẵn thì chất lg cũng ko ổn lắm, mặc dù mẫu mã thì đc nhưng mà gỗ toàn gỗ tạp
    bạn cứ qua các cửa hàng về tủ bếp hoặc nội thất đi, và nhờ họ tư vấn cho.Chứ đóng thì k tốt
    nhà mình ngtrc mua sẵn 1 cái có gắn gương
    dùng 1 thời gian mà đã nong cả gương rơi vỡ.hic,may ko ai đứng gần đó.
    bạn đóng cho bền.chị bạn mình dùng tủ đóng nhìn cũng đc lắm,về mẫu mã thì tự chọn và gỗ thì yên tâm.
    • 23 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chủ đề này có rồi mà, chị tìm kỹ sẽ có đấy.
    Cá nhân em thì đồ trên DLT rất khó kiểm soát. Nên mua chỗ các mẹ đã dùng và tư vấn là yên tâm hơn.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé. Em mua được cái tủ rồi, các cụ bảo mua loại bình thường cho đỡ phí nên em cũng dễ chọn thôi