CHĂM SÓC NHÀ CỬA

mua thảm nhựa trải sàn nhà tắm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.05K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,037 Bài viết

• 1,222 Được cảm ơn

các mẹ thông thái ơi có mẹ nào biết địa chỉ mua và giá cả của thảm ghép nhựa trống chơn trong nhà tắm ko chỉ giúp em với. em muốn mua loại có thể lắp ghép đc.
    thanks các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua thảm / xốp trải sàn cho con

Các mẹ ơi, mình muốn mua thảm trải sàn để em bé có thể đi lại hay ngồi chơi mùa đông này cho đỡ rét nhưng gặp phải mấy vấn đề sau: 1. Thảm len: ấm nhưng bụi (không tốt cho hô hấp của bé) và nếu phải giặt thường xuyên thì eo ôi :18: , mà nhà em có tận 2 em bé đang tuổi "dấm đài" 2. Thảm xốp nhựa:...

• Thảm xốp trải sàn mùa đông!

Mình đang cần tìm mua Thảm xốp Âu Lạc loại kt 60x60 về lát sàn ai biết chỉ hộ mình nơi mua ở đâu (Hà nội) thì được giá rẻ và giá cả hiện nay là bao nhiêu ạ xin cảm ơn mọi người loại như trong hình đây ạ 199024

• Bé bị ho đàm có nên cho uống sữa?

Mình đọc thấy trong bài tư vấn có nói là khi bé ho nên cho ăn các thức ăn dạng lỏng, dễ tiêu như...

• Cách bố trí nội thất cực gọn cho phòng ngủ 10m2

Sử dụng nội thất đa năng, hạn chế đồ đạc và dùng màu sơn sáng... là những ý tưởng hay để bố trí...

• Mẹo tẩy sạch mọi vết bẩn trên tường

Tường nhà sau một thời gian tươi mới cũng sẽ bị ố bẩn vì nhiều nguyên nhân khác nhau. Nhà ai có em...

• 195 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeKemLy Xem bài viết
    các mẹ thông thái ơi có mẹ nào biết địa chỉ mua và giá cả của thảm ghép nhựa trống chơn trong nhà tắm ko chỉ giúp em với. em muốn mua loại có thể lắp ghép đc.
    thanks các mẹ nhiều
    Hic, mẹ nó ơi, mẹ nó rời sang vật liệu nhà cửa đi ạ :Laughing:! Ở đây là ẩm thực mà!
    • 175 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeKemLy Xem bài viết
    thanks các mẹ nhiều
    Ở SG bạn tới đường Lý Thái Tổ Q10, khúc bv Nhi Đồng đó