• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.18K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 425 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nhà mình về mùa hè rất nóng, muốn mua cái rèm tre che nắng cho bớt nóng. Không biết mua ở đâu rẻ mà bền nhỉ
    Mua cái lưới xanh che có mát không nhỉ ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,437 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Tuti Xem bài viết
    Nhà mình về mùa hè rất nóng, muốn mua cái rèm tre che nắng cho bớt nóng. Không biết mua ở đâu rẻ mà bền nhỉ
    Hôm nọ mình vào web gianphoi.com để mua giàn phơi thông minh mình thấy có bán rèm che nắng đấy, bạn thử vào xem thế nào!

TK VCB: 0021002026338 (Hương)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể vào www.autohome.com.vn ở đây có tất cả các loại mành, rèm che nắng tự động và không tự động (kéo tay)
    Chúc bạn có một mùa hè mát mẻ ^^
    • 72 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thường thì những loại này khá đắt nhưng tiện lợi.
    Nếu nhà bạn có ban công và chuồng cọp thì thử dùng lưới mà dùng trong trồng lan ý, rẻ lắm, buộc lên cao nhất, ở dưới thì trồng cây là được.
    Kinh tế hơn nhiều nhưng độ tiện dụng thì không thể nâng hạ được như loại kia.
    • 192 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình mới thấy công ty gì đó quảng cáo bạt che nắng kéo thả trên báo An Ninh Thủ Đô (không nhớ rõ, chỉ chú ý vì thấy nó lạ lạ) bạn thử tìm báo đọc xem.
    • 150 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mấy chỗ may màn cửa bây giờ đều có thêm lớp che nắng rất tiện.. Phòng nhỏ bạn em ngay hướng nắng chiếu mà dùng cái màn này, ngủ đến tận 12h trưa ngon lành :Thinking:
    Đàn ông như 1 lọ nước hoa - mùi hương quyến rũ bay xa, để đàn bà xức vào... Đàn bà dùng nước hoa, để mê hoặc đàn ông khác
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em o chung cu, cua so quay huong tay, dung rem vai nong ran. Lam mot qua rem cuon chong nong trang bac, gio thi ngon rui. Cung khong dat lam.
    • 320 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Đúng là nếu che bên ngoài hiên nhà, thì chọn mành tre là tốt nhất, vừa mát, vừa bền, lại tiện dụng, kéo lên thả xuống dễ dàng. Bạn có thể ra Ngô Văn Sở chọn mua, chỉ cần chọn loại mành cật tre là ổn.
    Hơn nữa, mùa hè, ban ngày, nhà càng kín cửa, càng đỡ nóng, bạn ạ!
    Ba thương Con vì Con giống Mẹ ...Mẹ thương Con vì Con giống Ba ...
    • 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bên mình chuyên cung cấp giàn phơi thông mình, bạt che nắng, mành rèm...vv. Mong các mẹ ủng hộ mình nhé..nick: phuong190207, dt 0947906631, website http://gianphoi.intimexco.com
    Mình giảm giá 5% cho các mẹ trên webtretho đấy. khi nhân viên đến lắp, bạn chỉ cần nói là thanh viên webtretho, bạn sẽ được trừ 5% trên hoá đơn thanh toán
    Cám ơn nhiều
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangbip Xem bài viết
    Bên mình chuyên cung cấp giàn phơi thông mình, bạt che nắng, mành rèm...vv. Mong các mẹ ủng hộ mình nhé..nick: phuong190207, dt 0947906631, website http://gianphoi.intimexco.com
    Mình giảm giá 5% cho các mẹ trên webtretho đấy. khi nhân viên đến lắp, bạn chỉ cần nói là thanh viên webtretho, bạn sẽ được trừ 5% trên hoá đơn thanh toán
    Cám ơn nhiều
    Chào bạn, mình cũng đang quan tâm đến mấy sản phẩm này, mình đã vào trang web của bên bạn, mình có mấy thắc mắc:
    - Cửa hàng, showroom của bạn xa quá, có chỗ nào khác gần hơn để mình tới xem được không?
    - Trên trang web giới thiệu về công ty bạn "Công ty Cổ Phần Tổng hợp Phương Hoa", mình không thấy tên công ty bạn trên mạng của Phòng đăng ký kinh doanh - Sở KH&ĐT Hà Nội, vậy là như thế nào?
    Đây là kết quả tìm doanh nghiệp có tên Phương Hoa ở trang web Phòng đăng ký kinh doanh - Sở KH&ĐT HN:
    http://hapi.gov.vn/portals/default.a...%C6%A1ng%20Hoa
    Bạn thông cảm nhé, tính mình cẩn thận vì cũng đã vài lần bị mua hàng khi gặp trục trặc không biết tìm người bán ở đâu để bảo hành nữa.
    • 139 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ymail Xem bài viết
    Chào bạn, mình cũng đang quan tâm đến mấy sản phẩm này, mình đã vào trang web của bên bạn, mình có mấy thắc mắc:
    - Cửa hàng, showroom của bạn xa quá, có chỗ nào khác gần hơn để mình tới xem được không?
    - Trên trang web giới thiệu về công ty bạn "Công ty Cổ Phần Tổng hợp Phương Hoa", mình không thấy tên công ty bạn trên mạng của Phòng đăng ký kinh doanh - Sở KH&ĐT Hà Nội, vậy là như thế nào?
    Đây là kết quả tìm doanh nghiệp có tên Phương Hoa ở trang web Phòng đăng ký kinh doanh - Sở KH&ĐT HN:
    http://hapi.gov.vn/portals/default.a...%C6%A1ng%20Hoa
    Bạn thông cảm nhé, tính mình cẩn thận vì cũng đã vài lần bị mua hàng khi gặp trục trặc không biết tìm người bán ở đâu để bảo hành nữa.
    Bạn ơi có sự nhầm lẫn bên biên tập dữ liệu website đó, của mình là Cửa hàng tổng hợp. Cám ơn bạn, mong các mẹ ủng hộ
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn kittymamathangbip mình đã mua giàn phơi của công ty Ba Sao sau khi xem được thông tin này: Mua phụ kiện cho giàn phơi thông minh ở đâu. Còn cái bạt che nắng thì.... trời còn đang mưa mà.