CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua nước khoáng mặn chai nhỏ ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.6K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,147 Bài viết

• 1,971 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, nhà mình ở khu vực Daewoo, mình muốn mua nước khoáng mặn chai nhỏ, các mẹ tư vấn giúp tớ mua loại nào tốt và mua ở đâu với nhé.

Cảm ơn các mẹ trước.

• 697 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

ở Quang Hanh - Quảng Ninh đó bác

• 1,147 Bài viết

• 1,971 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanna0503l Xem bài viết
    ở Quang Hanh - Quảng Ninh đó bác

Ý tớ là mua nước khoáng mặn đóng chai ở cửa hàng gần khu vực tớ ở kia....

• 76 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bạn gọi cho đại lý của Cty nước khoáng Kim Bôi (gần ngã năm Yên Phụ) nhé, họ sẽ mang đến tận nhà. Chai nhỏ mặn có vỏ thủy tinh chứ không phải vỏ nhựa đâu nhé. Mình quên số ĐT rồi, bạn cứ search trên Google là ra hết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,147 Bài viết

• 1,971 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabien Xem bài viết
    Bạn gọi cho đại lý của Cty nước khoáng Kim Bôi (gần ngã năm Yên Phụ) nhé, họ sẽ mang đến tận nhà. Chai nhỏ mặn có vỏ thủy tinh chứ không phải vỏ nhựa đâu nhé. Mình quên số ĐT rồi, bạn cứ search trên Google là ra hết.

Cảm ơn mẹ nó nhiều :Kiss::Rose::Rose:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn vào http://nuockhoangquangninh.com.vn xem đại lý nào gần nhà bạn nhất thì call, chúc vui

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn gọi nước khoáng Vital xem thế nào ? họ có chai nhỏ( 24 chai/thùng). Giá 1/4/2011 mới lên . Nhưng được cái dịch vụ giao hàng đến tấn nơi. Nước khoàng Vital mình thấy các Hội nghị lớn thường dùng. Đây là nhà phân phối của Vital mà mình vẫn hay gọi: 04.36.36.21.61 - 04.36.36.74.53

• 15 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình vẫn dùng nước khoáng mặn Vĩnh Hảo có ga, địa chỉ 198 Xã Đàn, đt 35737419.(Không phải PR đâu, mẹ admin đừng xóa).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 25 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bạn có thể mua nước kháng mặn ở 37 khuất duy tiến. ở đấy có giao hàng tận nơi miễn phí

• 25 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn gọi nước khoáng mặn Quang Hanh (37 Khuất Duy Tiến) họ có trai nhỏ (20 chai/thùng hoặc 24 chai/ thùng). họ có dịch vụ giao hàng tận nơi. Mình hay gọi số: 0982 806 629

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2