CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua khung ảnh đẹp ở đâu ạ ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 29.1K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi muốn mua khung ảnh loại đẹp (của nước ngoài nhập về) ở đâu ạ ?

Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 689 Bài viết

• 335 Được cảm ơn

Nếu ở Hà nội thì bạn đến phố Vọng đức nhé. !
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,183 Bài viết

• 3,432 Được cảm ơn

Hôm trước đi hội chợ triển lãm thủ công mỹ nghệ hay đồ gỗ gì đó ở Hoàng Văn Thụ (SG) có 1 cty bán (ko biết chào hàng hay bán tồn kho) các loại khung hình xuất khẩu sang các nước châu Âu (tại thấy trong siêu thị ở Anh quốc bán giống vậy). Đẹp lắm, viền khung nhìn rất trang nhã, cao cấp, mình cũng bon chen 1 cặp viền mặt ốc vàng. Hỏi xin business card họ nói hết rồi nên chẳng biết cty tên gì nữa.

Nói cho thèm thôi, chứ bây giờ muốn mua cũng ko mua được
    • 460 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

- Trên đường Lý Nam Đế cũng có 1 cửa hàng bán khung ảnh em thấy khá là đẹp. Em không nhớ địa chỉ, chị chịu khó đi từ đầu đường Phan Đình Phùng vào nhé, nó nằm phía tay phải. Chị thử tham khảo nhé.
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lemonkey Xem bài viết
    Nếu ở Hà nội thì bạn đến phố Vọng đức nhé. !
    Em vừa qua Vọng Đức nhưng mà không thấy cửa hàng nào bán khung ảnh, chỉ thấy toàn cửa hàng bán máy ảnh

Mai em lại lượn qua Lý Nam Đế xem sao

Có ai biết chỉ dùm em thêm nữa nhé. Thanks
    • 304 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Bạn ơi đã qua Lý Nam Đế chưa? Khung có đẹp không và giá cả thế nào? Mình đang muốn mua khung cho bức tranh nhỏ của mình không biết nên mua sẵn hay đóng nhỉ?
    • 8,371 Bài viết

• 2,645 Được cảm ơn

Em thấy ở Tôn Thất Tùng nhiều khung ảnh đẹp lắm nè, các bác tham khảo thử xem
    • 304 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ yêu Zin Xem bài viết
    Em thấy ở Tôn Thất Tùng nhiều khung ảnh đẹp lắm nè, các bác tham khảo thử xem
    Bạn ơi ở chỗ nào Tôn Thất Tùng, chỉ mình với?
    • 128 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Pica Xem bài viết
    Các chị cho em hỏi muốn mua khung ảnh loại đẹp (của nước ngoài nhập về) ở đâu ạ ?

Thanks
    Không biết bạn định đầu tư đến mức nào, nếu chịu chơi mời bạn vào eleganz số 4+5 lô 2B Trung Yên- Cầu Giấy- Hà Nội nhé. Khung da khung gỗ đều có cả, nhập từ Đức, Hà Lan, Bỉ, Anh...nói chung là Châu Âu. Khung da cực kỳ sang trọng nhưng tiền cũng sang trọng luôn. Một khung da chứa ảnh 10*15 giá cỡ 800k/chiếc(chỉ khung ảnh nhỏ thôi nhé và bán tranh chứ không bán khung tranh riêng).

Các mẹ cho mình cụ thể địa chỉ ở Vọng Đức, Lý Nam Đế hay Tôn Thất Tùng với. Có khung trông sang trọng một chút không các mẹ?
    :Yêu BongBo nhất trần đời :LoveStruc::Smiling::LoveStruc:
    • 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em vừa qua Vọng Đức nhưng mà không thấy cửa hàng nào bán khung ảnh, chỉ thấy toàn cửa hàng bán máy ảnh

Mai em lại lượn qua Lý Nam Đế xem sao

Có ai biết chỉ dùm em thêm nữa nhé. Thanks

Chị ơi! Lên vọng đức vào hàng to nhât phố ý (đầu phố phía hàng bài) bán tất tật tật các thứ liên quan đến ảnh: máy ảnh, khung ảnh, giấy ép, máy ép......... nhiều mà rẻ hơn nhiều các chỗ khác.
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là em đã qua mấy chỗ:

Vọng Đức: ở đây bán khung treo tường là chính, khổ tương đối to, ko phải loại em cần.

Mấy hàng lưu niệm gần trường Am: Em thấy cũng đẹp nhưng vẫn ko thích

Lý Nam Đế: Đồ khá đẹp, giá khoảng hơn 100k, em mua 2 khung giống nhau, 140k/chiếc

Thanks mẹ Sâu Róm nhé
    • 229 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Cửa hàng Lý Nam Đế tên là THINGS. Địa chỉ là 16A2 Lý Nam Đế.
    • 112 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi,
    Mình muốn mua khung ảnh để luu giu anh cho con (loai 12 anh trong 1 khung y hoac nhung khung dep dep, yeu yeu 1 ti. Cac me biet cho nao o HN ban nhieu ko? chi giup minh voi, minh cam on nhieu nhe!
    (tu nhien ko go dc dau, MOD dung xoa bai e di nhe, e cam on)
    • 143 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

có lần tớ thấy khung ảnh như vậy trong cửa hàng Thủy Kids trên đường Sơn Tay (hay Tay Son nhi:Sigh:, đoạn rẽ ra Kim Mã ấy)
    • 112 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cám ơn mẹ nó nhé, nhưng ra đấy thì hơi xa so với chỗ tớ làm việc, lúc nào nhờ anh xã chay qua đấy vậy. chụp ảnh cho con lia lịa nhưng giờ thì lại chả biết cho vào cái gì, hix. Up lên cho các mẹ giúp mình cái nào!
    • 116 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Các bạn có thể ra số 1 Nguyễn Khuyến, ở đó bạn có thể mang ảnh ra, họ sẽ cắt khung theo ảnh đó, giá cả cũng phải chăng. Nhà mình toàn mua khung ở đó thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 333 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

mình thấy khung ảnh đẹp cũng có bày bán ở CoTo ở Trần Quốc Thảo, tuy giá hơi mắc... Nhưng mà theo mình thì đừng nên mua tất cả ở 1 nơi, mà mua dần dần ở nhiều nơi mỗi khi đi mua sắm để đa dạng mẫu mã với lại vừa sưu tầm, vừa kỷ niệm nữa ạ.

• 216 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thanks
    Các chị ơi,

Các chị vào link này để xem các khung ảnh đẹp (nước ngoài nhập về):
    http://www.flickr.com/photos/70250193@N07/
    hoăc vào FB: http://www.facebook.com/profile.php?id=100003182632003

Chúc các chị chọn được khung ảnh vừa ý.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có thể ra cửa hàng Thiên Phúc 240B - Cửa Nam để đặt khung và nhờ tư vấn chọn màu sắc và bìa ,bo luôn!! Mình thường đặt khung ở đó , giá cả hợp lý và có thể lấy khung sau 1-2 ngày!!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hom qua minh vua mua khung anh go cho be nha minh kha dep

ban qua dia chi nay nhe. ngoc khanh ngo 84 nha 64 co rat nhieu loại khung tranh ngo nghinh, gia ca hop ly
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2