CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua hộp xốp để trồng rau và hạt giống ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 29.2K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 825 Bài viết

• 1,546 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kubofashion Xem bài viết
    Cảm ơn bác tete1 ạ, để cuối tuần anh xã được nghỉ em rủ đi mua đồ về trồng rau
    Thùng nhựa có 2 loại, 1 loại đắt gần gấp đôi, 1 loại chỉ khoảng 65-70K gì đó (không nhớ rõ lắm) nhé. Chỉ cần mua loại rẻ thôi. Sau đó khoan lỗ ở xung quanh, cách đáy khoảng 2-4cm (để nếu nước có chảy hết vẫn giữ khoảng 2cm nước trong đất dưới đáy)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tete1 Xem bài viết
    Thùng nhựa có 2 loại, 1 loại đắt gần gấp đôi, 1 loại chỉ khoảng 65-70K gì đó (không nhớ rõ lắm) nhé. Chỉ cần mua loại rẻ thôi. Sau đó khoan lỗ ở xung quanh, cách đáy khoảng 2-4cm (để nếu nước có chảy hết vẫn giữ khoảng 2cm nước trong đất dưới đáy)
    Dạ, em thuyết phục mà anh xã lại ko cho, anh ý cứ bảo em mua việc vào người
    • 429 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

em hôm qua cũng xách về mấy cái thùng xốp,chở mệt nghỉ mẹ ạ,mua ở chợ đầu mối nông sản thủ đức,tphcm 5k/cái, 3 bao đất hết 75k,thêm mấy gói hạt giống nữa đứt mất 160k,hix...
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang nuôi ý tưởng trồng rau sạch cho cả nhà ăn. Mong học hỏi kinh nghiệm các mẹ đi trước chia sẻ. Giờ mới bắt đầu đi mua hộp xốp, đất, hạt giống, dụng cụ, không biết bao lâu có thành quả nhỉ .
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bên mình chuyên cung cấp thùng xốp để trồng rau sạch tại TP HCM, kích thươc 20x35x55 dùng trồng các loại cây ăn lá, giá 15k/ 1 cái. Mời các bác mua ủng hộ.Ngoài ra mình còn có cung cấp laoij giá thể hữu cơ tự sản xuất, bảo đảm cây ko lên ko lấy tiền. Nếu bác nào muốn trồng rau thổ canh thành công cứ ll bên mình tư vấn nhiệt tình hết mình. Gọi số 0836 101040-094243 45 46. CÒn bác nào gần thì ghé qua 43/331P1 Quang TRung để được tham quan các mô hình trồng rau sạch công nghệ cao của mình.
    Trân trọng
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 239 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tete1 Xem bài viết
    Bác cho e cái địa chỉ mua hàng với
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2