• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 58 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình vừa xây xong nhà, muốn mua vài lọ hoa thủy tinh về trang trí, không biết mua ở đâu rẻ và đẹp.Bạn nào biết chỉ giùm mình với
    :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Dưỡng trắng bằng nước vo gạo, đã kiểm chứng!

Số là ...em bị đen, xạm da nhiều từ ngày có thai. Hic. Ai cũng bảo có thai sẽ thay máu, người biến...

• Mua nồi thuỷ tinh đẹp và rẻ ở đâu???

Các mẹ hay mua sắm đồ bếp cho hỏi là muốn mua nồi thuỷ tinh đẹp và rẻ thì phải đến chỗ nào???Loại có thể dùng bếp ga hoặc lò viba đun ý , mình ghé corningware của Mỹ thấy đắt quá dù hàng cực đẹp luôn nhưng không đủ "đạn".Mong tin các mẹ, cảm ơn nhiều nhé

• Cận cảnh căn hộ giá 100 triệu đồng ở Bình Dương

Hàng nghìn gia đình ở Bình Dương đã dọn đến ở tại dự án căn hộ giá siêu rẻ 100 triệu đồng. ...

• HN & SG: mua hoa thủy tinh ở đâu?

Tết sắp đến rồi, mình đang dọn dẹp và trang trí lại nhà cửa cho đẹp. Năm ngoài bầu bì chẳng làm được gì, năm nay quyết tâm trang hoàng lại nhà cửa. Nhưng kẹt một nỗi là không có thời gian lượn lờ vì mình rất bận. Mình đang cần mua lọ và hoa bằng thủy tinh (hay kết đá cũng được) để đặt ở bàn phòng...

• Cách gấp quần áo nhanh gọn và hiệu quả nhất

Mấy cách xếp đồ đạc này rất hay. Vừa nhanh vừa tiện. Nhất là cách xếp quần áo cho buổi đi chơi xa...

• 576 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Hoa thủy tinh là loại gì nhỉ, mình không hiểu lắm, mặc dù mình rất hay trang trí nhà với hoa
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 58 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ghitzna Xem bài viết
    Hoa thủy tinh là loại gì nhỉ, mình không hiểu lắm, mặc dù mình rất hay trang trí nhà với hoa
    mình không có hinh spot lên đây nhưng nó đại loại là hoa bằng nhựa cứng trong nhìn như thủy tinh ý,đẹp lắm .
    :Rose: