Mua hoa lụa trang trí phòng khách ở đâu vậy?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 95 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đang có nhu cầu mua hoa lụa để trang trí phòng khách (dưới chân cầu thang-cầu thang nhà mình có 1 khoảng rộng ở dưới). Có mẹ nào có kinh nghiệm, nên mua loại hoa gì - mua ở đâu đẹp, rẻ & bền thì tư vấn & cho mình xin địa chỉ với
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 120 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chỗ rẻ thì em không biết nhưng thấy trên Hàm Long, hàng Hoa Thủy Tinh thì đẹp mê. Hôm trước em cũng lượn qua đấy mua được một bình hoa trạng nguyên (trông y như thật) giá 50k và một ít hạt nhựa màu trang trí. Có nhiều loại hoa đẹp lắm, nhưng theo em giá hơi mắc. (giá mà tìm được địa chỉ mua tận gốc thì hay quá). Công nghệ làm hoa giả của mình giờ cũng pro lắm.
    • 95 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Đúng là hàng Hoa Thuỷ Tinh đó đẹp thật. Chị đã qua đó xem, nhìn thích quá. Nhưng mà giá hơi đắt, hôm đó không mang nhiều tiền, xem xong lại đi về :Sad:. Mấy hôm nữa chị lại quay lại xem vậy
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị lên thử Hàng Rươi,Hàng Khoai, gần chợ Đồng Xuân xem có rẻ hơn không? Em thường ra đó mua ,ở đấy rẻ hơn Hàm Long.
    • 95 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Vậy à, để mấy hôm nữa chị đi 1 vòng xem thế nào
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 371 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình thấy có 1 bạn bên lamchame vưà bán hoa lụa đẹp lắm, mà giá cả ok.
    http://www.flickr.com/photos/hoa_lua_dep/
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=59465
    Bạn nào có kinh nghiem cho mình tham khảo nhé. Mình cũng đang muốn cách trang trí phòng khách.
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ở chân cầu thang thì mn phải trang trí bình/chậu hoa lớn, bình hoa bằng gốm sứ rồi. MN ghé qua shop hoaluadep xem nhé, có rất nhiều mẫu hoa để chân cầu thang phù hợp, giá cả thì mn xem và thử so sánh xem nhé
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me MeoKin Xem bài viết
    Đúng là hàng Hoa Thuỷ Tinh đó đẹp thật. Chị đã qua đó xem, nhìn thích quá. Nhưng mà giá hơi đắt, hôm đó không mang nhiều tiền, xem xong lại đi về :Sad:. Mấy hôm nữa chị lại quay lại xem vậy
    MN ghé qua đây xem có chọn được mẫu nào không nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn vão facebook hueht2007@yahoo.com xem các mẫu hoa đất sét trang trí nhà nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MG_0281
    liên lạc 0915889803
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me MeoKin Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình đang có nhu cầu mua hoa lụa để trang trí phòng khách (dưới chân cầu thang-cầu thang nhà mình có 1 khoảng rộng ở dưới). Có mẹ nào có kinh nghiệm, nên mua loại hoa gì - mua ở đâu đẹp, rẻ & bền thì tư vấn & cho mình xin địa chỉ với
    Bạn tìm trên google Đại Quang Minh nha! Mình nhớ hok lầm thì q5 gần chợ lớn thì fải

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android