CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua hoa lụa ở đâu rẻ đẹp???? (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.41K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mua hoa lụa chỗ nào ở HN rẻ đẹp nhỉ? Em đang kiếm loại hoa lụa cành to để trang trí phòng khách (chung cư) mà chưa bít mua ở đâu? Những shop em từng ghé qua thì đắt quá, tầm 1-2 tr cho 1 bình lận. Mẹ nào biết chỉ em với ah.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mua nguyên liệu rồi về tự làm cho rẻ chị ơi . mất công nhưng mà tiết kiệm được khá nhiều mà mình lại thấy nó đẹp hơn vì đó là thành quả lao động và sáng tạo của mình.hi
    • 215 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Tớ thấy ở Hàng Khoai bán cũng rẻ mừ, tớ thích lọ hoa của Ikea nhưng mà sợ đắt, hic
    • 105 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangnh207 Xem bài viết
    mua nguyên liệu rồi về tự làm cho rẻ chị ơi . mất công nhưng mà tiết kiệm được khá nhiều mà mình lại thấy nó đẹp hơn vì đó là thành quả lao động và sáng tạo của mình.hi
    Mua nguyên liệu thì mua ở đâu vậy mẹ nó ơi.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi mua o Hang Ma
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban co the ra cua hang hoa o Hoang Hoa Tham, gan doc cho buoi. Hoa o do nhieu chung loai ma gia hop ly lam, dang co chuong trinh khuyen mai giam gia 30%, to vua mua o do xong. mat co 400 nghin ma mua duoc ca binh thuy tinh, hat mau, hoa canh, nhin trong rat dep.
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình quên ko để địa chỉ, nếu bạn ở gần Hà Đông thì bạn có ghé wa, vì mình chỉ bán online thôi bạn ah. Uyeshop.vn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Hoàng Hoa Thám có shop hoa lụa nhìn rất thật hoa, giá cả lại rẻ nữa, bạn qua đó xem thử đi. Địa chỉ cụ thể là 571 Hoàng Hoa Thám bạn nhé!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đến Uyenshop mà mua, tớ vào tận nhà xem rồi, chất lượng rất đẹp, bạn ấy tư vấn cho mình thấy dễ tính lắm, cũng thử qua chỗ 134 giải phóng nhưng mà bên đó chất lượng xấu hơn Uyenshop. Mình cũng tham khảo rồi mới đặt mua. Nhưng cho cùng là thấy bên đó được nhất, giá cả thì cũng phải chăng,không phải mua hàng nhựa nên tớ thấy hài lòng với bên Uyenshop đó. Bạn xem trên web của họ để tham khảo rồi bảo họ mang đến cho bạn cũng đc. web họ hình như là: www.uyenshop.vn.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao mấy mẹ toàn chơi hoa lụa thế ^_^ sao mấy mẹ không chơi hoa thật luôn ấy cho nó sang
    e thấy cũng rẻ mà chơi được mấy năm liền (hoa khô)
    Mr.Tuấn : 091.381.1107 | 01656111355
    Chuyên thiết kế tư vấn các kiểu con đà điểu
    • 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhdt.hn Xem bài viết
    sao mấy mẹ toàn chơi hoa lụa thế ^_^ sao mấy mẹ không chơi hoa thật luôn ấy cho nó sang
    e thấy cũng rẻ mà chơi được mấy năm liền (hoa khô)
    Hoa tươi theo mình thì chỉ nên dùng với các ngày như: tết dùng bàn thờ, thỉnh thoảng mua hoa tươi về cắm ở bàn, chứ ngày nào mua hoa tươi cũng đắt lắm. Hoa lụa bây giờ thấy đẹp như thật ấy, nhà mình cũng chơi mấy lọ hoa lụa, mỗi tầng 1 lọ, vừa sang vừa bền, lại kinh tế. Hôm chủ nhật vừa rồi cũng sang bên Uyenshop.vn mua, ding được 2 lọ, thấy bạn ấy bán dễ tính mà hoa cũng đẹp, nên tớ vote cho bên Uyenshop.vn 1 phiếu .
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đang tìm mua bộ dụng cụ (tools) để làm hoa lụa. Có mẹ nào biết ở đâu bán chỉ cho mình với. Mình đang cần gấp. Cám ơn các mẹ nhiều nhiều lắm.