CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua gạch Viglacera HCM ở đâu ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 643 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 96 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chào các bạn!
    Nhà mình đang hoàn thiện, mình đã đi xem 1 số loại gạch thì thấy viglacera mẫu mã đẹp giá cug hợp lý. Nhưng vấn đề là khi mình hỏi ở showroom thì báo giá khác, hỏi đại lý thì mỗi nơi mỗi giá làm mình sợ bị hớ. Nhờ các bạn biết ở đâu đại lý vật liệu xây dựng nào có giá tốt thì chỉ giúp mình với nhé.Mình đang ở HCm cảm ơn các bạn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 325 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Showroom lúc nào giá cũng cao hơn Đại lý bạn nhé, bạn cứ dạo 1 vòng chỗ nào rẻ nhất thì mua.
    • 287 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Chính xác đó bạn, thấy chỗ nào giá best nhất, mà quan trọng là gàn nhà, thì mua nha. Để lỡ trong lúc ôp, bể gạch còn ra mua thêm dc

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Lavie Xem bài viết
    Showroom lúc nào giá cũng cao hơn Đại lý bạn nhé, bạn cứ dạo 1 vòng chỗ nào rẻ nhất thì mua.
    Hãy yêu thương khi còn có thể
    Hãy mĩm cười khi còn thấy nhau
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có thể ra đường lý thường kiệt,rất nhiếu tiệm cho bạn chọn lựa và dạo giá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ĐẠI LÝ THÌ HỌ CÓ THỂ ĐỂ GIÁ TỐT CHO BẠN. TÙY THEO MỖI ĐẠI LÝ MÀ CHÍNH SÁCH GIÁ KHÁC NHAU. HÀNG HÓA THÌ NHƯ NHAU CẢ. BẠN CỨ CHỌN NƠI NÀO THUẬN TIỆN RỒI MUA. Khi mua số lượng ít bạn mua gần nhà là tốt nhất, vì dư hay thiếu thì họ có thể hỗ trợ cho bạn. Còn mua số lượng nhiều thì có thể lựa chọn nhiều nơi, giá tốt là mua thôi.
    NHÀ CUNG CẤP VẬT LIỆU XÂY DỰNG HOÀN THIỆN PHÚ AN