CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua đồ Thiết bị về sinh Toto ở đâu là chuẩn cả nhà ơi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.5K Lượt đọc
  • 69 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hôm nay mới lượn 2 hàng ở Cát Linh, giá gần gần như nhau, CK 5% hết.
    Mình và chị gái mình đều đang hoàn thiện, đều có nhu cầu về thiết bị VS, có ai làm về mảng này hoặc có biết nơi nào bán đồ này uy tín chỉ giùm nhé, thanks nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 726 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Bạn ra số 9 Phố Bích Câu, cửa hàng Hùng Anh, gia đình mình có 1 cửa hàng bán đồ đó. CH do bố và cậu mình bán, bạn cứ qua tham khảo nhé. Nếu bạn ra gặp cậu mình thì sẽ được nghe tư vấn hợp lý hơn, thích thì bạn ủng hộ cửa hàng nhà mình ko thì bạn cũng có thêm địa chỉ để tham khảo. Mình tên là Điệp, cứ bảo bạn Điệp cũng được. Vì bạn bè mình cũng hay ra đấy.
    • 483 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanvietkien Xem bài viết
    Hôm nay mới lượn 2 hàng ở Cát Linh, giá gần gần như nhau, CK 5% hết.
    Mình và chị gái mình đều đang hoàn thiện, đều có nhu cầu về thiết bị VS, có ai làm về mảng này hoặc có biết nơi nào bán đồ này uy tín chỉ giùm nhé, thanks nhiều
    MÌnh biết CH Đông Đức ở 272 hay 274 Trường Chinh, gần Ngã 4 Lê Trọng Tấn, nhà này bán hàng tư vấn tốt và có trách nhiệm với khách hàng.
    • 286 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhà mình mua ở showroom Toto Ngọc Khánh, chỉ chiết khấu 3% thôi, nhưng mình nghĩ là chuẩn hơn.
    • 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vinhbongdiep Xem bài viết
    Bạn ra số 9 Phố Bích Câu, cửa hàng Hùng Anh, gia đình mình có 1 cửa hàng bán đồ đó. CH do bố và cậu mình bán, bạn cứ qua tham khảo nhé. Nếu bạn ra gặp cậu mình thì sẽ được nghe tư vấn hợp lý hơn, thích thì bạn ủng hộ cửa hàng nhà mình ko thì bạn cũng có thêm địa chỉ để tham khảo. Mình tên là Điệp, cứ bảo bạn Điệp cũng được. Vì bạn bè mình cũng hay ra đấy.

Thanks bạn rất nhiều nhé
    • 2,618 Bài viết

• 3,486 Được cảm ơn

Có bạn nào biết cửa hàng bán đồ Toto ở tầng 2 của siêu thị ở gần Ngã Tư Sở (tớ quên tên siêu thị này rồi vì siêu thị cũng k0 còn ở đó nữa) đã chuyển đi đâu k0?
    Cửa hàng này trước bán đồ Toto nội địa, tớ tin là hàng xịn, vì bồn cầu toàn chạy điện 100V mà. Hàng của họ trông khác những hàng toto phổ biến trên thị trường.
    • 406 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Bạn tới BigC hoặc bạn qua Toto Quốc Huy địa chỉ 17 Ngọc Khánh là đại lý cấp 1 , nên được chiết khấu cao , họ tư vấn bạn nữa và mẫu mã nhiều, bạn chọn thoải mái ,tớ vừa mua thiết bị cả 3tầng ở nhà Quốc Huy.Số điện thoại nhà Quốc Huy này :04.7261939.

• 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi domai1510 Xem bài viết
    Bạn tới BigC hoặc bạn qua Toto Quốc Huy địa chỉ 17 Ngọc Khánh là đại lý cấp 1 , nên được chiết khấu cao , họ tư vấn bạn nữa và mẫu mã nhiều, bạn chọn thoải mái ,tớ vừa mua thiết bị cả 3tầng ở nhà Quốc Huy.Số điện thoại nhà Quốc Huy này :04.7261939.

Cám ơn bạn rất nhiều, mai mình qua luôn
    • 511 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiMiChan Xem bài viết
    Có bạn nào biết cửa hàng bán đồ Toto ở tầng 2 của siêu thị ở gần Ngã Tư Sở (tớ quên tên siêu thị này rồi vì siêu thị cũng k0 còn ở đó nữa) đã chuyển đi đâu k0?
    Cửa hàng này trước bán đồ Toto nội địa, tớ tin là hàng xịn, vì bồn cầu toàn chạy điện 100V mà. Hàng của họ trông khác những hàng toto phổ biến trên thị trường.
    Cái gian hàng ấy trên Siêu thị Hanoi Marko 2 (Giờ thằng Giám đốc Siêu thị đang "cong đít" để giả nợ còn vợ chồng ông Trung - Chủ gian hàng Toto thì chuyển xô-rum về nhà riêng ở trong Khương Trung, phố Bùi Xương Trạch dzồi). Hàng "bãi" chuẩn của Nhật đấy. Nể tình "các hạ" là nhà "sành điệu học" nên cũng "bơm" số di động của bà Ánh (vợ ông Trung) mà liện hệ nhé:

0904226618

Good Luck!

bt
    ...Trên hai vai ta đôi "vầng nhật nguyệt"... rọi xuống trăm năm một cõi đi về... (Trịnh Công Sơn)
    Warning: Trong 24 giờ qua Bác đã chấm thõ 10 doanh nghiệp rồi. Buông bút xuống nghỉ ngơi, mai chấm tiếp Bác nhá! 09.7749.3003 VCB 0011002924147
    • 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bactam Xem bài viết
    Cái gian hàng ấy trên Siêu thị Hanoi Marko 2 (Giờ thằng Giám đốc Siêu thị đang "cong đít" để giả nợ còn vợ chồng ông Trung - Chủ gian hàng Toto thì chuyển xô-rum về nhà riêng ở trong Khương Trung, phố Bùi Xương Trạch dzồi). Hàng "bãi" chuẩn của Nhật đấy. Nể tình "các hạ" là nhà "sành điệu học" nên cũng "bơm" số di động của bà Ánh (vợ ông Trung) mà liện hệ nhé:

0904226618

Good Luck!

bt

Hik mấy đồ đấy dùng hàng bãi sao được hả bạn
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7