CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua đồ gốm, sứ, thủy tinh trang trí

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.16K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• 581 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, em đang cần trang trí 1 phòng khách với phong cách hiện đại, gam màu sáng. Em mún mua mấy lọ gốm sứ hoặc đồ thủy tinh về để trang trí trong phòng. Nhưng em ko biết mua ở đâu cả, các mẹ có địa chỉ nào đáng tin cậy và nhiều mẫu mã ko ạ, chỉ dùm em với. Em cảm ơn các mẹ nhiều.
    À, em còn muốn mua 1 lọ hoa thủy tinh, có thể cắm được khoảng 30 bông hồng, mẹ nào biết chỗ nào rẻ rẻ chỉ giúp em nha.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 173 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

UMA shop, 2 Trần Huy Liệu, HN hoặc nếu ở khu vực Mỹ Đình thì bạn đến Siêu thị nội thất UMA ở tầng 1 tòa nhà CT6 Mỹ Đình. Ông bà chủ UMA shop là người Thụy Điển, trước từng làm cho IKEA, giờ sang VN làm ăn. Họ thuê cả người nước ngoài làm thiết kế đấy.
    • 581 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

ồ, cảm ơn mẹ Song Ngư rất nhiều, em vẫn chưa mua được, em sẽ ra Trần huy Liệu, vì gần chỗ em làm hơn
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Gốm Quang trên đường Bà Triệu gần Viện Mắt cũng có nhiều mẫu mã lắm, đẹp mê li!!!
    Mẹ bé Thi (Vân-Hà Nội)
    website: http://www.babiesonline.com/babies/t/thi
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Oliverbayby oi, đến 71 phố huế đi. Hàng thuỷ tinh handmade theo công nghệ Nhật Bản đấy. Giá của nhà sản xuất đấy.
    • 1,189 Bài viết

• 2,946 Được cảm ơn

Nếu nhiều time thì bạn ra chợ gốm Bát Tràng xem sao. Nhiều gian hàng, tha hồ chọn.
    • 3,540 Bài viết

• 11,007 Được cảm ơn

Nếu chịu khó mò mẫm tí thì xuống bến thuyền ngoài bãi An Dương, chỗ thuyền gốm sứ đổ hàng, nhiều đồ đẹp mê ly mà mặc cả chắc tay cũng rẻ phết đấy.
    UMA thì nên xuống Mỹ Đình, nhiều mẫu mã hơn Trần Huy Liệu, nhưng giá tương đối nặng đoa đấy, bù lại,đồ đẹp lắm!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loakenthangmuoimot Xem bài viết
    Nếu chịu khó mò mẫm tí thì xuống bến thuyền ngoài bãi An Dương, chỗ thuyền gốm sứ đổ hàng, nhiều đồ đẹp mê ly mà mặc cả chắc tay cũng rẻ phết đấy.
    UMA thì nên xuống Mỹ Đình, nhiều mẫu mã hơn Trần Huy Liệu, nhưng giá tương đối nặng đoa đấy, bù lại,đồ đẹp lắm!
    Mẹ nó ơi, đường ra bãi An Dương như thế nào nhỉ? mình muốn ra đó quá.