CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua đèn trang trí ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.91K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em có nhu cầu mua đèn trang trí bao gồm đèn trần, đèn treo tranh, đèn chùm. Em vào Ikea và Uma rồi, toàn đèn để bàn thôi, đèn chùm và đèn treo tranh ít lắm. Các mẹ thường mua ở đâu đẹp mà rẻ mách em với! Gấp gấp! Cảm ơn các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua đồ vật trang trí (dành cho kệ trang trí) ở đâu?

Nhà của em mới sửa lại, em đóng vách ngăn phòng kiêm tủ trang trí. Bố cục của vách là một hình chữ nhật, bên phải là tủ quần áo, bên trái là kệ trang trí, được chia làm nhiều ô nhình chữ nhật Bây giờ em chưa có nhiều idea trang trí lắm, mới chỉ nghĩ ra sẽ để ảnh, đĩa CD, lọ hoa thấp ...các chị...

• Những kệ cầu thang độc đáo

Nếu trước đây cầu thang chỉ đơn giản là phương tiện để đi lên và đi xuống, thì giờ đây với những ý...

• Cơ hội cho bé tỏa sáng với vai trò Người dẫn chương trình

Người dẫn chương trình (hay được gọi tắt là MC) là nhân vật mà các bé được “gặp gỡ” mỗi ngày trên...

• Cách tái sử dụng bã cà phê vô cùng hữu ích

Nhà mình hay uống cà phê, mua sẵn ở nhà để pha fin (ông xã uống nguyên chất, mình thì pha với sữa)....

• Mua bộ bút trang trí bánh kem (đầu phun)

Có ai biết ở đâu bán bộ đầu phun để trang trí bánh kem (các loại hoa và đầu viết chữ) thì chỉ hộ mẹ cháu với. Mẹ cháu rất thích làm bánh kem vào các dịp sinh nhật nhưng không tìm đâu ra chỗ nào có bán cả. Mỗi lần làm phải tự tạo từ giấy bạc xấu mù. Mà sắp đến sinh nhất Minh rồi.

• 93 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

bạn ở đâu ?? bạn thích đèn kiểu dáng như thế nào cho mình xem link minh họa mới biết được
    HN - KTS trong quá trình tạo dựng thương hiệu - sáng tạo đi đôi với hợp lý
    • 39 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

nếu ở Hà Nội thì có mấy gợi ý này cho bạn, Elgo (giá cao) Roman (thấp hơn nhưng vẫn cao), cửa hàng gì của ý mới nở ở đầu Thợ nhuộm hình như là Infini thì phải, hàng nhập Ý (giá cực cao nhưng rất đẹp), hợp lý nhất là cửa hàng đèn ở giữa phố Tôn Đức Thắng, chỗ cửa hàng Yamaha, đi vào trong ngõ rồi lên tầng 2 (rất nhiều lựa chọn có thể order nhập theo catalog, đây là chỗ mình mua) bạn quan tâm thì để mình lấy lại địa chỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình tìm trên mạng thấy có thegioidenchum.com, bạn nghiên cứu thử
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn bạn ơi đèn gỗ có được ko mình giới thiệu 2 mẫu đèn mới nhất mà mình mới thiết kế đèn bằng gỗ hương 1 loại để treo và 1 loại để bàn

cái này là đèn để bàn

còn cái này là đèn treo nhé

ai quan tâm thì alo cho mình nhé số của mình là : 0912 334 208
    • 221 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Nếu ở Hà Nội thì ra Tôn Đức Thắng hoặc trên đường Cát Linh mình thấy khá nhiều của hảng chuyên kinh doanh loại mặt hàng này đấy bạn ạ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vào trang web phumyan.com xem thấy cũng nhiều loại đèn lắm nhà mình đã ai mua ở đây
    cho mình xin ý kiến với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi him280907 Xem bài viết
    Em có nhu cầu mua đèn trang trí bao gồm đèn trần, đèn treo tranh, đèn chùm. Em vào Ikea và Uma rồi, toàn đèn để bàn thôi, đèn chùm và đèn treo tranh ít lắm. Các mẹ thường mua ở đâu đẹp mà rẻ mách em với! Gấp gấp! Cảm ơn các mẹ.
    mẹ nó nhờ anh xã đi mua đi,đàn ông họ biết rõ về vấn đề này lắm