• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.2K Lượt đọc
  • 140 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 251 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Giuong nha minh 1.8mx2m, mình muốn mua hoặc đặt chiếu trúc bằng kích cỡ của giường nhưng không biết ở đau có. Mẹ nào biết chỉ giúp nhà cháu với. Oi bức đang sầm sập đến rồi mà nhà cháu thì nóng lắm.
    Ở ngoài đường chỉ toan floaij 16mx2 thôi ạ.
    Cám ơn các mẹ nhiều nhiều
    Nhím xù lông, xù xù xù xù lông :Clown:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 173 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho tớ ké với nhé, có ai biết ở đâu bán loại chiếu - hình như đan bằng sợi lục bình thì phải - thì chỉ giúp tớ với. Loại này dùng thích lắm, tớ thấy có nhà dùng rồi (mỗi tội đồ tặng nên gia chủ cũng chẳng biết mua ở đâu), mát, êm, lại đẹp nữa.

• 407 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be Nhim
    Giuong nha minh 1.8mx2m, mình muốn mua hoặc đặt chiếu trúc bằng kích cỡ của giường nhưng không biết ở đau có. Mẹ nào biết chỉ giúp nhà cháu với. Oi bức đang sầm sập đến rồi mà nhà cháu thì nóng lắm.
    Bó tay rồi bà ơi, tôi cũng tìm mỏi mắt ko thấy. Xem mục "Mua chiếu ngoại cỡ ở đâu?" của các mẹ, hỏi thăm khắp nơi vẫn ko có. Nam giải nhỉ??
    Gà tiêu tiền lắm là.........CON GÀ CON
    Gà kiếm tiền ít là...........CON GÀ CHA

• 2,424 Bài viết

• 583 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be Nhim
    Các mẹ ơi, cửa hàng Chăn -nệm và quần áo trẻ em ở 161 Chùa Bộc đang có bán chiếu trúc 1,8 x 2m đấy. Đối diện Chùa Bộc nhé, cạnh hàng may Hà Linh.

• 251 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Vịt
    Các mẹ ơi, cửa hàng Chăn -nệm và quần áo trẻ em ở 161 Chùa Bộc đang có bán chiếu trúc 1,8 x 2m đấy. Đối diện Chùa Bộc nhé, cạnh hàng may Hà Linh.
    Thank mẹ để chiều nay mình qua luôn.
    Nhím xù lông, xù xù xù xù lông :Clown:

• 78 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn mua chiếu tre mà không biet tìm ở đau, mẹ nào biết tư vấn giùm mình voi. cảm ơn nhiều nhiều nhé.

Ba sẽ là cánh chim đưa con đi thật xa. Mẹ sẽ là cành hoa cho con cài lên ngực
    Ba mẹ là lá chắn che chở suốt đời con

• 194 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ cu Nghé
    mình muốn mua chiếu tre mà không biet tìm ở đau, mẹ nào biết tư vấn giùm mình voi. cảm ơn nhiều nhiều nhé.
    Chán thế, mình ở Hà nội, hôm qua vừa mua hai cái khổ 1,6x2m, định biếu bà ngoại Pin một cái nhg giường bà khổ 1,5x2m. Đang thừa một cái đây, mẹ nào mua lại hộ giúp mẹ cháu không?
    Chó sói hỏi: Dê trắng kia, trái tim mi đang thế nào?
    Dê trắng trả lời: Ôi, run...sợ...quá

• 1,631 Bài viết

• 998 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mùa hè năm nay được dự báo là rất nóng bức. Mọi năm chưa có em bé thì mùa hè em toàn dừng chiếu tre, chiếu trúc cho mát. Năm nay có nhóc rồi, dùng chiếu tre trúc thì sợ lạnh quá, bé viêm phổi. Các mẹ khuyên em nên dùng chiếu gì bi giờ cho mát mà vẫn thích hợp cho trẻ nhỏ?
    Em cảm ơn các mẹ nhiều nhiều!

• 686 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Bây h có loại chiếu thuốc, 200k/chiếc 1,6m, khá mát nhưng không lạnh, màu xanh xanh, có viền vải

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequangcoi
    Bây h có loại chiếu thuốc, 200k/chiếc 1,6m, khá mát nhưng không lạnh, màu xanh xanh, có viền vải
    Chiếu này rất dễ mốc, nhất là ở tấng một ẩm thấp, giá lại đắt, dùng chiếu cói vẫn tốt hơn mụ ạ.