• 0 Lượt chia sẻ
  • 23K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,034 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Các mẹ ở SG có thể tư vấn cho vài địa chỉ tham khảo để mua chăn, nệm, ga gối với, mình sắp chuyển nhà, trước có dùng Everon rồi, ko biết có loại gì chất lượng tốt, thoáng mát, mà mẫu mã đẹp chút ko? Hôm trước lên Diamond Plaza có đợt sales nhưng mà mắc quá, hàng thì đẹp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngỗng
    Các mẹ ở SG có thể tư vấn cho vài địa chỉ tham khảo để mua chăn, nệm, ga gối với, mình sắp chuyển nhà, trước có dùng Everon rồi, ko biết có loại gì chất lượng tốt, thoáng mát, mà mẫu mã đẹp chút ko? Hôm trước lên Diamond Plaza có đợt sales nhưng mà mắc quá, hàng thì đẹp.
    Nhà mình dùng của Nghi Khang Mỹ thấy chất lượng, giá cả được, dùng thì cũng thấy thích nên cũng chả muốn đổi sang loại khác.
    • 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhớ Hà Nội
    Nhà mình dùng của Nghi Khang Mỹ thấy chất lượng, giá cả được, dùng thì cũng thấy thích nên cũng chả muốn đổi sang loại khác.
    Em iêu, NKMỹ giá bao nhiu 1 bộ?
    • 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Soc&Nhim
    Em iêu, NKMỹ giá bao nhiu 1 bộ?
    Hì, 3,5T chị ạ :4: loại 1,8mx2m
    • 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhớ Hà Nội
    Hì, 3,5T chị ạ :4: loại 1,8mx2m
    1 bộ gồm những gì để xem có đánh đu được với nhà "ràu" không nào

@ Ngỗng: bạn co thể mua của Havico (có chữ Blue Sky), giá cả hình như cũng ngang với Everon. Bán ở Metro, Phan Đình Phùng, CMT8
    • 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

1 bộ gồm drap phủ rất dầy nếu bé có tè thì không kịp ngấm xuống đệm đâu (ơ mà quên nhà bác bé lớn hết rùi :4: ), chăn cũng hơi dầy nhưng nằm điều hòa thì thích hôm nào lỡ có chiến tranh lạnh thì đối phương có thể vác chăn xuống đất làm đệm nằm ngủ ngon lành , 2 vỏ gối nằm, 1 vỏ gối ôm, 1 vỏ gối hình vuông. Nói túm lại là vải đẹp mềm mại, thoáng khí, màu sắc hoa văn được. Hồi nhà em mua bộ thứ nhất thì được khuyến mại gối không mất tiền, nhưng đến bộ sau thì hết chương trình
    • 1,034 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Thế Nghi Khang Mỹ nó bán ở chỗ nào hả mẹ nó ? Cho tớ xin địa chỉ với?
    Havico ở CMT8 là ở khúc nào vậy? Thanks
    • 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hệ thống cửa hàng nó nhiều lắm mẹ nó ạ, nhưng em chả biết chính xác địa chỉ đâu , lúc trước em mua ở Nguyễn Văn Trỗi gần ngã tư Trần Huy Liệu, bây giờ nó mới chuyển về gần ngã tư Hoàng Văn Thụ, có biển to đùng.
    • 2,451 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Em Xì pam 1 phát nhé , hình mới của anh cu BIn nhìn yêu ghê , cái avatar thì giống Bi mỗi lần chơi cái gì 1 mình là nhăn nhăn cái mặt , còn cái loat ảnh mới nhìn yêu quá , chừng nào Bi lớn như anh Bin nhỉ?

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngỗng
    Havico ở CMT8 là ở khúc nào vậy? Thanks
    Gần ngã tư ĐB Phủ
    • 1,034 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ đã tư vấn, mình mua của Nghi Khang Mỹ rồi, vì nó có sẵn Kingsize.

Mình quan tâm đến mua nệm Dunopillo, có lên Diamond Plaza xem rồi thì hơi mắc, các mẹ còn biết chỗ nào bán nệm loại này ko? Có ai dùng nệm lò xo loại nào tốt thì cho mình biết brand là gì để đi tìm với?

Thanks nhé.
    • lux
    • 8 năm
    • 1,256 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Mình vẫn mua ở 122 Phan Đình Phùng, chỗ đối diện chợ phú nhuận ấy. CH có nhiều mẫu dễ thương, giá khoảng <2T/ bộ.
    @Ngỗng: chị thử ghé 202 Khánh Hội, Q4 xem. Họ có đệm cũng của Dunlopillo đấy.
    HERE & NOW
    • 1,748 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Bạn có thể qua đây:
    Piggy: 136/43 Trần Quang Diệu P14 Q3

Chi Huệ 0908239041

Đây là 2 bộ tớ đã đặt làm tại đấy. Rất ổn

• lux
    • 8 năm
    • 1,256 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Các mẹ ghé cửa hàng Everon, 566 Cộng Hòa nhé, em thấy đang có chương trình khuyến mãi, tặng gối hoặc giảm 5% đấy
    HERE & NOW
    • 455 Bài viết

• 720 Được cảm ơn

Mình mới mua được một bộ Olievia rất đẹp tại 68 Trần Quốc Toản, Q.3, giá chỉ hơn Everon xíu thôi nhưng chất lượng và mẫu mã thì một trời một vực các mẹ ạ. Hàng nhập từ Hàn quốc luôn. hì...
    • 108 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me's Bong Xem bài viết
    Bạn có thể qua đây:
    Piggy: 136/43 Trần Quang Diệu P14 Q3

Chi Huệ 0908239041

Đây là 2 bộ tớ đã đặt làm tại đấy. Rất ổn

chị ơi cho em hỏi giá thành chị đặt 1 bộ khoảng bao nhiêu thế chị, em đang cần đặt cho bé nhà em, cám ơn chị nhiều!
    • 501 Bài viết

• 689 Được cảm ơn

Ở nhà em hay dùng Everon hoặc Blue Sky, thỉnh thoảng có của Thắng Lợi nữa, mẫu mã ko đa dạng bằng nhưng chất lượng cũng tốt. Để hôm nào em đến Olievia xem thử, cám ơn mẹ Junmay chỉ điểm, hihi

Về Nghi Khang Mỹ, nếu các mẹ có điều kiện tốt muốn dùng một bộ drap 3, 4 triệu cũng ko sao, tùy các mẹ. Nhưng em kể thêm cho các mẹ một chuyện này để các mẹ tham khảo, đó là cái hồi mới cưới, đi dung dăng dung dẻ mua bộ drap, em cũng vào NKM coi rồi, và phát hiện ra một bộ kia có hoa văn y chang như hoa văn của bộ drap mà mẹ em mua ngoài chợ í, 2, 3 trăm nghìn một bộ, chất lượng vải thì hình như tốt hơn một chút, nhưng bỏ cả triệu bạc để mua một bộ mà cũng có thể mua chỉ với mấy trăn ngàn, thì hơi tiếc, nhỉ?
    Be good - Be bad - Be myself
    • 66 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình đang muốn mua 3 cái nệm để trang trí cho nhà nhân đám cưới ông anh. Có mẹ nào bit chỗ nào mua giá cả được và chất lượng thì chỉ em với

Cảm ơn nhìu nhìu
    • 74 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Rẻ?
    Nếu bạn muốn mua dưới 3 triệu, Metro welcome!
    1-10 triệu: Khu đường bên quận 10 rất nhiều
    20 triệu trở lên; parkson Hùng Vương và Diamond.

Chúc bạn mua được nệm ưng ýrooling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thanks bạn Diesel nhìu mình sẽ ghé wa chỗ bạn giới thiệu để xem .:Thinking:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2