• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.2K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,030 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Các mẹ ở SG có thể tư vấn cho vài địa chỉ tham khảo để mua chăn, nệm, ga gối với, mình sắp chuyển nhà, trước có dùng Everon rồi, ko biết có loại gì chất lượng tốt, thoáng mát, mà mẫu mã đẹp chút ko? Hôm trước lên Diamond Plaza có đợt sales nhưng mà mắc quá, hàng thì đẹp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngỗng
    Các mẹ ở SG có thể tư vấn cho vài địa chỉ tham khảo để mua chăn, nệm, ga gối với, mình sắp chuyển nhà, trước có dùng Everon rồi, ko biết có loại gì chất lượng tốt, thoáng mát, mà mẫu mã đẹp chút ko? Hôm trước lên Diamond Plaza có đợt sales nhưng mà mắc quá, hàng thì đẹp.
    Nhà mình dùng của Nghi Khang Mỹ thấy chất lượng, giá cả được, dùng thì cũng thấy thích nên cũng chả muốn đổi sang loại khác.

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhớ Hà Nội
    Nhà mình dùng của Nghi Khang Mỹ thấy chất lượng, giá cả được, dùng thì cũng thấy thích nên cũng chả muốn đổi sang loại khác.
    Em iêu, NKMỹ giá bao nhiu 1 bộ?

• 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Soc&Nhim
    Em iêu, NKMỹ giá bao nhiu 1 bộ?
    Hì, 3,5T chị ạ :4: loại 1,8mx2m

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhớ Hà Nội
    Hì, 3,5T chị ạ :4: loại 1,8mx2m
    1 bộ gồm những gì để xem có đánh đu được với nhà "ràu" không nào

@ Ngỗng: bạn co thể mua của Havico (có chữ Blue Sky), giá cả hình như cũng ngang với Everon. Bán ở Metro, Phan Đình Phùng, CMT8

• 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

1 bộ gồm drap phủ rất dầy nếu bé có tè thì không kịp ngấm xuống đệm đâu (ơ mà quên nhà bác bé lớn hết rùi :4: ), chăn cũng hơi dầy nhưng nằm điều hòa thì thích hôm nào lỡ có chiến tranh lạnh thì đối phương có thể vác chăn xuống đất làm đệm nằm ngủ ngon lành , 2 vỏ gối nằm, 1 vỏ gối ôm, 1 vỏ gối hình vuông. Nói túm lại là vải đẹp mềm mại, thoáng khí, màu sắc hoa văn được. Hồi nhà em mua bộ thứ nhất thì được khuyến mại gối không mất tiền, nhưng đến bộ sau thì hết chương trình

• 1,030 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Thế Nghi Khang Mỹ nó bán ở chỗ nào hả mẹ nó ? Cho tớ xin địa chỉ với?
    Havico ở CMT8 là ở khúc nào vậy? Thanks

• 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hệ thống cửa hàng nó nhiều lắm mẹ nó ạ, nhưng em chả biết chính xác địa chỉ đâu , lúc trước em mua ở Nguyễn Văn Trỗi gần ngã tư Trần Huy Liệu, bây giờ nó mới chuyển về gần ngã tư Hoàng Văn Thụ, có biển to đùng.

• 2,450 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Em Xì pam 1 phát nhé , hình mới của anh cu BIn nhìn yêu ghê , cái avatar thì giống Bi mỗi lần chơi cái gì 1 mình là nhăn nhăn cái mặt , còn cái loat ảnh mới nhìn yêu quá , chừng nào Bi lớn như anh Bin nhỉ?

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngỗng
    Havico ở CMT8 là ở khúc nào vậy? Thanks
    Gần ngã tư ĐB Phủ

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4