CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua cây làm nước nóng lạnh loại nào tốt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.38K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 100 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình muốn mua cây làm nước nóng lạnh mà trên thị trường có rất nhiều loại, các mẹ nào biết loại nào tốt chỉ giúp mìmh nhé. Xin cảm ơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 327 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeLinh Xem bài viết
    Mình muốn mua cây làm nước nóng lạnh mà trên thị trường có rất nhiều loại, các mẹ nào biết loại nào tốt chỉ giúp mìmh nhé. Xin cảm ơn.
    Cây làm nước nóng lạnh là thế nào hả bạn. Lần đầu mình nghe thấy đấy:RollingEy:
    • 3,765 Bài viết

• 8,256 Được cảm ơn

Nó là cái máy mà bên trên để 1 bình nước tinh khiết 25l, còn ở dưới có 2 cái vòi 1 chảy nước nóng, 1 chảy nước lạnh mà các văn phòng cơ quan hay có ý :-)
    Bác nào biết nhãn hiệu nào tốt, giá cả khoảng bao nhiêu thì tư vấn cho chủ topic tí đi. Nhà tớ trước cũng có 1 cái do chuyển vp nên cơ quan thải hồi, mang về cắm vào trẻ con nó nghịch quá, cứ mang cốc ra dí vào nhoay nhoáy, chỉ sợ nó bị bỏng nên mang cho đi rồi, nguy hiểm nếu nhà có trẻ nhỏ nhé.
    Tiếc gì cái răng sâu?:Talktothe
    • 1,117 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Mẹ nó chọn loại có cửa đóng ấy sẽ đỡ hơn, nếu không cần thiết có thể tắt công tắc vòi nóng là ổn thôi. Dùng cây này rất thuận tiện. Nhà mình dùng loại aquasia rất tốt đấy, hình thức cũng được.
    • 986 Bài viết

• 919 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamnt07 Xem bài viết
    Mẹ nó chọn loại có cửa đóng ấy sẽ đỡ hơn, nếu không cần thiết có thể tắt công tắc vòi nóng là ổn thôi. Dùng cây này rất thuận tiện. Nhà mình dùng loại aquasia rất tốt đấy, hình thức cũng được.
    Mẹ nó ơi giá rổ của nó như thế nào nhỉ. Địa chỉ mua ở đâu nữa. Nhà mình cũng đang có nhu cầu mua một cây nóng lạnh đây.
    Cảm ơn số phận đã mang các bé con đến ngôi nhà của bố mẹ:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó lên mua cây của Hãng Sakerama. Nhà mình đang dùng cây S24LD dùng được 3 năm rồi vẫn chạy tốt. có cửa mở không bị bụi vào vòi nước lại có khoang khử Ozone. mình cũng giới thiệu cho vài người mua cũng rất tốt giá có 1tr 200k thôi mang hàng đến tận nhà. Mua qua mạng theo số đt: 04.22411307.
    Hình đính kèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,701 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongbang-demen Xem bài viết
    Mẹ nó lên mua cây của Hãng Sakerama. Nhà mình đang dùng cây S24LD dùng được 3 năm rồi vẫn chạy tốt. có cửa mở không bị bụi vào vòi nước lại có khoang khử Ozone. mình cũng giới thiệu cho vài người mua cũng rất tốt giá có 1tr 200k thôi mang hàng đến tận nhà. Mua qua mạng theo số đt: 04.22411307.
    Mình cũng đang cần mua 1 cây nước nóng lạnh. Mẹ nào biết loại nào khác cũng tốt và giá cả thế nào thì post cho mình tham khảo với nhé.