• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 158 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình muốn mua ít cây/hoa giả để trang trí nhà cho đẹp. Mẹ nào có biết chỗ nào mua đẹp + giá cả hợp lí + cách bài trí trong nhà thì chỉ giúp mình với. Mình ở Hà Nội

Cám ơn nhiều nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,237 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Giống em quá, em cũng đang có nhu cầu mua để trang trí Tết. Bác nào biết chỗ thì mách em với nhé. Em cám ơn nhiều.
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ở Hà Nội muốn mua cây, hoa giả thì ra phố Hàm Long hoặc đầu phố Hàng Lược ấy, 2 nơi đó thì như rừng, tha hồ chọn !!!:Silly:
    Bé MinhAnh xin chào các bạn! :Battin ey:
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diuhai Xem bài viết
    Giống em quá, em cũng đang có nhu cầu mua để trang trí Tết. Bác nào biết chỗ thì mách em với nhé. Em cám ơn nhiều.
    mình hay mua hoa giả ở hương thủy trên đường trần nhân tông ( ngay chỗ đèn xanh đỏ đường lê duẩn rẽ vào ấy) mình thấy cũng dẹp đấy chứ. mua ở đấy thì không bị đụng hàng.
    • 409 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mọi người ra 44 Hàm Long, hoa giả nhập ngoại đẹp, tự nhiên mà mấy em ở đó bày trí bắt mắt lắm
    • 836 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebiyeudau Xem bài viết
    mọi người ra 44 Hàm Long, hoa giả nhập ngoại đẹp, tự nhiên mà mấy em ở đó bày trí bắt mắt lắm
    hihi, chi ui,em tuong o 44 Ham Long thi chi co hoa thuy tinh hoac hang sanh su, pha le thui chu nhi:Battin ey: . Noi chung la o pho Ham Long co nhieu hang hoa gia dep day chi ah. Neu khong thi den Hang Luoc nhu me nao vua noi ay, cung rat dep ma cung khong dat lam dau.

• 9,569 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Các bác cho em hỏi với ạ!
    Chỗ nào bán hoa giả và lọ luôn ạ! mà kiểu hiện đại 1 chút các bác ạ!
    Em đang cần gấp để bầy tết các bác ạ!
    Ra Hàm Long em thấy toàn lọ chứ nhỉ? có thấy hoa đâu?
    Vì em mới đi qua chưa xem cụ thể!
    • 173 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

@hoahongden: mình thấy cửa hàng Rosseli (chẳng biết viết thế có đúng không nữa) ở Nguyễn Thái Học có bán hoa và lọ kiểu hiện đại như bạn đang tìm đấy, đẹp lắm! Mình không nhớ số nhà nhưng cũng dẽ tìm thôi, ngay ngã tư Nguyễn Thái Học/ Cao Bá Quát đó (đối diện là Văn Miếu).

Chúc bạn sớm tìm được lọ hoa đẹp ưng ý nhé :Rose: .

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongden Xem bài viết
    Các bác cho em hỏi với ạ!
    Chỗ nào bán hoa giả và lọ luôn ạ! mà kiểu hiện đại 1 chút các bác ạ!
    Em đang cần gấp để bầy tết các bác ạ!
    Ra Hàm Long em thấy toàn lọ chứ nhỉ? có thấy hoa đâu?
    Vì em mới đi qua chưa xem cụ thể!
    • 409 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomeoyeu Xem bài viết
    hihi, chi ui,em tuong o 44 Ham Long thi chi co hoa thuy tinh hoac hang sanh su, pha le thui chu nhi:Battin ey: . Noi chung la o pho Ham Long co nhieu hang hoa gia dep day chi ah. Neu khong thi den Hang Luoc nhu me nao vua noi ay, cung rat dep ma cung khong dat lam dau.
    cửa hàng đó tên là "Thủy tinh, hoa và nến" mình vào thấy có nhiều hoa đẹp lắm, các em ấy cắm sẵn trong lọ, bình, giỏ,.. trông khá tự nhiên và đẹp, có bình thủy tinh và sỏi màu long lanh theo tông của hoa. Có cả hoa chưa cắm tùy mình chọn. Hàng đó còn có các lọ tinh dầu hoa các loại đấy. Mình đã qua các hàng khác ở Hàm Long và hàng Lược, hoa xấu lắm. Hình như ở Hàm Long còn mấy hàng nữa đẹp nhưng mình chưa vào. Hàng gì Rosali ở Nguyễn Thái Học cũng đẹp, trông khá tây.