CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua các loại khuôn làm bánh ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2,424 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thực ra mình khôgn mua khuôn làm bánh mà muốn dùng để tạo hình thù ngộ nghĩnh bằng cơm để dụ con ăn. Nhưng mình không biết mua khuôn ở đâu cả. Các mẹ có kinh nghiệm chỉ giúp mình nhé. Tks.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,249 Bài viết

• 754 Được cảm ơn

Bạn hãy ra các tiệm bán đồ nhữa hoặc vào coop mart có đó bạn
    Facebook của iem là Đinh Khánh An. Các mẹ cứ gọi iemmm là mẹ Bông nhé hehe
    • 4,620 Bài viết

• 975 Được cảm ơn

Cửa hàng Hachi trên đường Ng Văn Trỗi có bán mấy khuôn nhựa hình sao, tim, thú để tạo hình cơm cho trẻ con đấy mẹ nó ơi
    http://hachihachi.com.vn/vn/San-Pham...-Dung-Nha-Bep/
    • 2,424 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Cảm ơn 2 mẹ. Nhưng mình lại ở Hà Nội. Có mẹ nào ở Hà Nội thì tư vấn cho mình nhé.
    • 1,756 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gicungduoc Xem bài viết
    Cảm ơn 2 mẹ. Nhưng mình lại ở Hà Nội. Có mẹ nào ở Hà Nội thì tư vấn cho mình nhé.
    Mẹ nó lên 19 hoặc 21 Hàng Thiếc nhé! Mình chuyên mua khuôn làm bánh và khuôn làm thạch ở đấy. Có đầy đủ các hình to nhỏ, khuôn nhựa, nhôm, inox... đủ cả (mình hay mua ở hàng 19 hơn, 2 ông bà già bán hàng hiền lành. Bên 21 thì bà bán hàng đanh đá ghê ghớm lắm). Giá rổ thì 2 bên tương đương nhau, nói thế nào bán thế ấy không mặc cả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,205 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Tumeo mua các loại khuôn nhựa để làm thạch trong siêu thị Fivimart Trần Quang Khải, to bé các loại (tuy nhiên chủ yếu là hình hoa, không có hình con giống)
    http://zaodich.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 518 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Kéo lên cho ai có nhu cầu thì tham khảo này
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Muốn mua các loại khuôn làm bánh các mẹ có thể qua cửa hàng Baking Center ở 36A Nguyên Hồng. Eình thấy ở đấy ngoài khuôn làm bánh còn có cả các nguyên liệu để mình làm bánh và họ có cả các lớp dạy làm bánh nữa đấy các mẹ ạ. Em đã học 1 lớp làm bánh gato ở đó và giờ có thể làm được 1 chiếc bánh gato ngon lành cho chồng con thưởng thức rồi đấy ạ.
    P/S: Em chỉ là khách hàng đã từng mua hàng ở đây thôi, các mẹ nhé!
    • 359 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gicungduoc Xem bài viết
    mẹ nó ra Kokotaru Số 32 Ngõ 2 Nguyễn Viết Xuân xem thử đi hình như ở đấy có bạn đấy ạ
    • 528 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

giá có cái shop nào online thì tốt. mình cũng ham cái này mà ko biết mua ở đâu, lại ở tỉnh lẻ nữa. hik
    Bình yên một thoáng cho tim mềm.............
    • 2,205 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamnguyen2010 Xem bài viết
    giá có cái shop nào online thì tốt. mình cũng ham cái này mà ko biết mua ở đâu, lại ở tỉnh lẻ nữa. hik
    phục vụ mẹ nó link online nhé, vào shopnhat.vn rồi tìm trong mục Đồ dùng làm bánh
    http://zaodich.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/