CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mua bàn ăn nhỏ gọn có thể gấp được mà lại đẹp ở đâu ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.87K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 512 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

chào cả nhà!
    Tình hình là nhà em đang muốn mua 1 bộ bàn ăn nhỏ gọn có thể gập lại được nhưng mà ko thích cái bộ của Xuân Hoà lắm. Có mẹ nào biết ở đâu bán nhiều mẫu bàn ăn như tiêu chí trên ko chỉ cho em với ạ.
    Em cảm ơn nhiều nhiều

• 1,547 Bài viết

• 2,355 Được cảm ơn

Hôm nọ mình vào Melinh Plaza thấy có nhiều bộ bàn gấp lắm. Nhưng là bàn mặt gấp chứ không phải bàn gấp toàn bộ, tức là bình thừong thì nó gấp giấu một nửa tới 1/3 mặt bàn ở phía dưới, bàn đó ngồi được khoảng 4 người. Khi cần thì kéo cái mặt ra, cái bàn ngồi được 6-7 người. Chất liệu gỗ cũng có mà kính cũng có.

Mình đang mê một bộ bàn mặt gấp hình tròn (bình thường thì mặt bàn hình tròn, nếu cần thì gấp hai bên bàn lại, nó thành hình na ná hình chữ nhật có hai cạnh cong), bằng composit và kính màu đỏ và đen, giá cả bộ 6 ghế là tầm 14tr, hix, thích nhưng đang chê đắt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ tham khảo mấy mẫu bàn này xem sao nhé ! hàng xuất khẩu Korea đó , nhưng giá rất Việt Nam . http:///forum/raovat/2213692.ttvn
    http:///c276/raovat-59392...1-ban-6-g.html
    LH : A Giáo : 0974.202.268 . buzz! nick yahoo ( ducgiao6666 ) cũng được !!!

• 217 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

trời bộ trắng đẹp quá mà tiếc là mình mua bộ bàn ăn mất rồi không thì cũng rước về, mà bàn nhà mình mua tận 6tr, đắt gấp đôi. Tiếc quá!!!

• 512 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mama-in-future Xem bài viết
    Hôm nọ mình vào Melinh Plaza thấy có nhiều bộ bàn gấp lắm. Nhưng là bàn mặt gấp chứ không phải bàn gấp toàn bộ, tức là bình thừong thì nó gấp giấu một nửa tới 1/3 mặt bàn ở phía dưới, bàn đó ngồi được khoảng 4 người. Khi cần thì kéo cái mặt ra, cái bàn ngồi được 6-7 người. Chất liệu gỗ cũng có mà kính cũng có.

Mình đang mê một bộ bàn mặt gấp hình tròn (bình thường thì mặt bàn hình tròn, nếu cần thì gấp hai bên bàn lại, nó thành hình na ná hình chữ nhật có hai cạnh cong), bằng composit và kính màu đỏ và đen, giá cả bộ 6 ghế là tầm 14tr, hix, thích nhưng đang chê đắt
    chị ơi 14 tr thì đắt quá, nhà em chỉ định mua tầm 5tr thui chị à

• 512 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoi_summer Xem bài viết
    Các mẹ tham khảo mấy mẫu bàn này xem sao nhé ! hàng xuất khẩu Korea đó , nhưng giá rất Việt Nam . http:///forum/raovat/2213692.ttvn
    http:///c276/raovat-59392...1-ban-6-g.html
    LH : A Giáo : 0974.202.268 . buzz! nick yahoo ( ducgiao6666 ) cũng được !!!
    đẹp thật nhưng mà em lại đang cần cái loại gấp vào được cơ

• 39 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mẹ vào www.studionoithat.com đấy , hàng xuất khẩu giá rẻ những ít mấu lắm.

• 139 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Mẹ có thể xem của UMA, nó có mấy bộ đều gấp lại được, để ngoài trời cũng được. Tớ nhớ một bộ bàn vuông và 2 ghế là hơn 900k rất xinh, còn bộ 6 ghế thì đắt, khoảng 7triệu. Hoặc cửa hàng gỗ cao su trên Đê La Thành của Vinaconex xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,547 Bài viết

• 2,355 Được cảm ơn

mẹ oto ơi cửa hàng gỗ cao su ở khúc nào của Đê La Thành thế, em đang nhắm một bộ bàn ăn đây mà chưa tìm được bộ nào như ý, tầm 7tr là đúng chóc ý em rùi, hehe

• 679 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me oto Xem bài viết
    Mẹ có thể xem của UMA, nó có mấy bộ đều gấp lại được, để ngoài trời cũng được. Tớ nhớ một bộ bàn vuông và 2 ghế là hơn 900k rất xinh, còn bộ 6 ghế thì đắt, khoảng 7triệu. Hoặc cửa hàng gỗ cao su trên Đê La Thành của Vinaconex xem.
    Sao em vào trang web của UMA ít đồ thế ạ? Hay phải ra tận nơi mới xem đc nhiều đồ hả các mẹ?

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2