CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Mệnh gì hợp màu nào, hướng nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 132K Lượt đọc
  • 287 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 200 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Các bác ơi cho em hỏi: chồng em sn 1972, vợ sn 1982, con sn 2007> Hướng phòng ngủ của 2 vc em hướng nào thì tốt ạ? Hướng bếp, hướng bàn thờ???? thì nên bố trí ntn?????
    Nhà em sơn màu nào thì hợp với phong thủy?????
    Phòng con gái em thì sơn màu nào đc ạ??????
    Các bác có biết thì trả lời giúp em với nhé!!!!!!!!!!
    Cảm ơn các bác nhiều!!!!!!!!Nhân tiên cho em hỏi thêm một tí. Em muốn chèm thêm file word mà máy báo quá dung lựong thì em phải làm sao bây giờ ạ???
    • 62 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Ôi diễn đàn này bị bụi phủ kín rồi Em phủi bụi nhé
    Các bác cho em hỏi với ạ? Số là em là nữ nhi, sinh năm 1983 em đang ở căn hộ chung cư có hướng của vào là Tây Bắc, hướng ban công là Đông Nam...em đang kê đầu giường hướng Tây Nam và bếp cũng Tây Nam còn bàn thờ em quay Tây Bắc chính cửa vào
    Các bác cho em hỏi liệu bàn thờ thế có ổn ko ạ? Mà nếu fai thay đổi em nên quay hướng nào ạ?
    Xin chân thành cảm ơn các Bác ạ Chúc cac BÁc cuối tuần vui vẻ
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Greenleaves Xem bài viết
    Link vẫn tốt mà bạn, host là website của mình chứ không phải host ất ơ xài free trên mạng đâu.

Bạn kiểm tra và download lại đi nhé.

Mà trong mọi trường hợp nếu không download được thì để lại địa chỉ email mình sẽ gửi cho.
    gửi cho mình với , mình download khong duoc . Mình mạng kim , ông xã mạng mộc , tương khắc theo bạn nói thì phải sơn nhà màu trắng - xanh lục - đen , mà không thích những màu đó , chỉ thích màu tím thôi , không biết sao nữa :Sad: . giúp mình với
    • 89 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bác cho em hỏi, em sn 1979 (nữ) ngồi làm việc hướng nào thì tốt nhất ạ?
    • 735 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Công nhận cái này đúng ghê. Bố Kan mệnh Kim (Thoa xuyến kim - nên rất hay khoe khoang, thích ưa nịnh, đồng bóng .............), bản thân rất thích màu trắng. Vừa mua được căn hộ, sửa sang gần xong, sơn màu trắng hết từ trong ra ngoài, cái lồng sắt cũng trắng luôn, thế mà lại hợp đúng với phong thủy, may quá, hihihi.

Nhưng mẹ Kan và Kan mệnh hỏa, thì phối thế nào nhỉ. Định điểm vài màu đỏ thì phong thủy lại bảo không được, Giờ sao ta?
    • 2,570 Bài viết

• 1,544 Được cảm ơn

Kéo lên cho mẹ nào cần nà
    • 251 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Mình 78, chồng 76 thì sơn nhà mầu nào hợp ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 cách xử lý thông minh cho ngôi nhà hẹp

Không phải cứ nhà rộng thì bạn mới có điều kiện tạo ra nhiều không gian sinh hoạt, hay thiết kế bắt...

• Em bé nên dùng khăn loại & loại giường nào?

:oops: Các mẹ giúp 3cuTí với: - Nên dùng nệm hay chiếu để trải giường cho embé mới sinh, loại nệm hay chiếu nào thì tốt vì sợ xương em bé đang còn mềm? - Nên dùng vải hay khăn loại nào để lau người cho em bé tránh bị ngứa & đau? Cám ơn các Mẹ nhiều. Chúc embé của các Mẹ hay ăn, chóng nhớn....

• Hỏi về mệnh Kim hợp màu gì

Em thuộc mệnh Kim, theo như hình sau thì em hợp với chính màu Kim đó (màu trắng), hay với màu Thổ đứng trước (màu nâu), hay với màu Thủy đứng sau (màu đen, màu xanh). Em cám ơn nhiều http://farm01.gox.vn/photo/data/20101123/18651292/301327E6EB7B66C1269F8433211D81BE.jpg

• Lệch hàm

Xin chào BS, gần đây em để ý thấy phần cằm của em hơi lệch về 1 phía trông rất dị, đặc biệt khi...

• 15 mẹo siêu tốc vệ sinh nhà sạch

Như nhiều người phụ nữ bận rộn khác, em luôn cảm thấy ngán khi nghĩ đến chuyện dọn dẹp nhà. Lúc nào...

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em thì cũng hay lên lên http://daquytunhien.vn/da-quy-hop-menh/c29317.html cứ đánh tuổi mình quan tâm ra là có hết xem mệnh gì, màu gì hướng gì. hihi
    http://www.trangsucbacdep.vn
    Chuyên bán, chế tác theo yêu cầu trang sức bạc 952 cho mọi người