CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Máy xay cầm tay đa năng Buwon tokebi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 30K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình đang kết cái máy xay này quá, có mẹ nào dùng rôi t­u vấn cho mình cái......Đang có nhu cầu sắm tết đây. Máy xay này quảng cáo trên SCTV 5 đấy.Nhiều ch­úc năng nhung không biết chất lượng thế nào?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình khuyên các mẹ nên mua máy của Phillips, Braun, Panasonic mà dùng nhé. Nhà mình mua ở Trí Hưng mấy năm rồi vẫn dùng tốt, dùng mấy đồ kia thấy các mẹ kêu lắm. Các mẹ gọi 04 35500086 xem còn hàng không nhé, mua ở đây hay có khuyến mại, chế độ bảo hành tốt, các mẹ chịu khó đến công ty mua chỗ số 5 Tô Vĩnh Diện mặc cả bớt được khoảng 50 ngàn.
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thank mẹ nó nhé! Tớ sẽ cân nhắc và chờ thêm một vài ý kiến nữa?????
    • 812 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

theo e nên mua đồ của Braun, giá bộ MR530 có cả cối xay thịt hình như hơn 1tr6 tí. dùng đồ của EU chắc tốt hơn. cái tokebi này e cảm giác vẫn hơi mong manh, cũng mới nên chưa có review, chws Braun các mẹ dùng đã mấy năm an toàn bền bỉ rồi ạ

• 111 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

có ai xài máy Tokebi này chưa ạ? em cũng đang xem xét mua 1 cái máy xay cầm tay mà phân vân quá, con bắt đầu ăn dặm rùi mà chưa bit mua máy nào nữa, nghe mọi người chọn máy Braun em cũng thic lắm ạ, mà ở SG hỏi mấy chỗ mọi người trên wtt giới thiệu mà hết hàng ko ah. nếu mua cái đơn năng 450w thì chỉ dùng riêng cho con dc 2,3 tháng là thôi, vậy thì phí quá...mọi người thấy mua cái 450w của Braun tiện xài cho cả gia đình lâu dài ko ạ?
    em tìm hiểu trên web của Tokebi thì cái loại giới thiệu trên SCJ Lifeon công suất chỉ có 170W, vậy là quá thấp đâu xài dc đâu fai ko ạ?
    Có ai xài máy của Bosch chưa ạ? cho em ý kiến với ạ?
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa mua 1 cái máy Buwon này trên SJC TV shopping. Tự nhiên nhỏ nhà mình tháng này lại ko ăn cháo nữa chuyển sang ăn cơm. Ko có nhu cầu sử dụng lắm nên mình muốn thanh lý nhanh, có bảo hành nguyên hộp nhé (0936409035)
    • 264 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_miu_Ken Xem bài viết
    có ai xài máy Tokebi này chưa ạ? em cũng đang xem xét mua 1 cái máy xay cầm tay mà phân vân quá, con bắt đầu ăn dặm rùi mà chưa bit mua máy nào nữa, nghe mọi người chọn máy Braun em cũng thic lắm ạ, mà ở SG hỏi mấy chỗ mọi người trên wtt giới thiệu mà hết hàng ko ah. nếu mua cái đơn năng 450w thì chỉ dùng riêng cho con dc 2,3 tháng là thôi, vậy thì phí quá...mọi người thấy mua cái 450w của Braun tiện xài cho cả gia đình lâu dài ko ạ?
    em tìm hiểu trên web của Tokebi thì cái loại giới thiệu trên SCJ Lifeon công suất chỉ có 170W, vậy là quá thấp đâu xài dc đâu fai ko ạ?
    Có ai xài máy của Bosch chưa ạ? cho em ý kiến với ạ?
    Em cũng thích máy này và đã điện thoại hỏi SCJ, đúng là công suất 170W các chị ạ. Ở Nguyễn kim và các siêu thị điện máy đều có bán máy xay cầm tay của các hãng khác nhau, công suất càng cao thì càng đắt, với giá gần 1trieu 500 thì không nên mua tokebi 170W, mua các hiệu khác vừa có thêm cán dao đánh trứng, vừa có công suất lớn hơn. Nhà em đã tậu một cái hiệu kenwood tại NGuyễn Kim rồi ạ.
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

trời ơi tớ không chờ đ­ược đã mua ròi, dùng chán kinh khủng..........máy quá yếu, giá nhu thời gian quay trở lại tớ sẽ chờ các mẹ tu vấn đã ròi mới mua. Thank cả nhà nhé!!!!
    • 21 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình xem thấy quảng cáo hay lắm mà các mẹ. Nghe nhạc Hàn cũng thích luôn. Dòng này nhập từ bên Hàn Quốc thì phải.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun_kienkenh Xem bài viết
    Mình đang kết cái máy xay này quá, có mẹ nào dùng rôi t­u vấn cho mình cái......Đang có nhu cầu sắm tết đây. Máy xay này quảng cáo trên SCTV 5 đấy.Nhiều ch­úc năng nhung không biết chất lượng thế nào?
    bạn ơi mình đang có 1 cái, mới nguyên 100 % muốn nhượng lại, mình mua nhưng ông xã mình lại mua 1 cái máy hiệu khác thành ra nhà mình thừa máy. máy còn mới nguyên đầy đủ phiếu, mình mua giá 1490k nay nhượng lại 1290k, bớt chút nữa nếu bạn nhiệt tình mua nhé. mình cũng muốn dùng lắm nhưng ngặt nỗi ông xã lôi máy kia ra dùng trước r, mà nhà mình lại nhỏ quá nhiều thứ lỉnh kỉnh... hihi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã bán máy đấy chưa, có gi pm cho mình nhé. 0946113222
    bbzone Những gì bạn và bé yêu cần!
    Hotline: 0983 07 1984 - 0949 23 07 83
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, máy xay thì có nhiều loại, mỗi loại đều có ưu nhược điểm mà không có cái nào tuyệt đối thắng thế so với những chiếc khác
    Vì vậy, nên chọn loại nào có những tính năng được dùng nhiều để tối đa hoá lợi ích mà đồng tiền mua máy đem lại cho bạn
    Mời các bạn xem một vài loại máy xay của bên mình xem giá, tính năng và chất lượng có phù hợp ko nhé
    http://khohang.net/st.php?l=1&g=17
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khohangnet; 28/05/2012 vào lúc 09:37 PM.
    • 169 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

170w thì làm cái gì được ? Quảng cáo vẫn chỉ là quảng cáo. Xay chơi chơi ít ít thì được. Xay nhiều e phải chọn máy 450 w trở lên.
    • 89 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tầm tiền 1.5 triệu thì các mẹ có thể tìm mua máy xay cầm tay Braun MR500 (600w) hoặc BOSCH MSM6280 (600w).
    • 322 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

hôm trước e dùng của philip xay mướp đắng nh k xay đc, mà còn bắn tung tóe
    k biết Braun MR500 có ổn k ạ
    • 536 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Ghét cái kênh SCJ này thế. Bữa rồi em cũng ham hố mua 1 bộ tẩy rửa vệ sinh nhà bếp, về cũng chà mỏi tay mới ra í. Cục xà bông để tẩy vết bẩn trên vải cũng thế, chà lên rồi thì vò mãi mới dc. Hic, quảng cáo vẫn là quảng cáo. Mình đang mừng thầm vì có 1 kênh mua sắm đáng tin cậy, thế mà vậy đấy. may mà đọc topic này chứ k lại mê mẩn đi mua cái Tokebi roài.
    • 848 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Mình dùng máy xay cầm tay của Braun, dùng được 3 năm rồi chưa thấy gì. Thời gian có con nhỏ dùng xay cháo hằng ngày, còn lại thì dùng đánh trứng đánh chesse làm bánh ổn, xay trái cây là msinh tố cũng tốt

Bộ em nó đây, hình này là bộ mới, mình dùng bộ cũ hơn :
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 536 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tiffany77 Xem bài viết
    Mình dùng máy xay cầm tay của Braun, dùng được 3 năm rồi chưa thấy gì. Thời gian có con nhỏ dùng xay cháo hằng ngày, còn lại thì dùng đánh trứng đánh chesse làm bánh ổn, xay trái cây là msinh tố cũng tốt

Bộ em nó đây, hình này là bộ mới, mình dùng bộ cũ hơn :
    Thấy các đường link của bạn, cho hỏi bạn có bán máy này k? hay có nhận oder k? Nếu có tư vấn cho mình đường link.
    • 89 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thông số của máy xay cầm tay Tokebi có thể xem tại đây:
    http://www.tokebi.com/english/01/food-slicer.asp

Công suất có 170w, hơi nản.
    • 112 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình thấy dùng tokebi thik mà. Mình cho con ăn dặm, xay các thứ lun.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2