• 0 Lượt chia sẻ
  • 756 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chao ! Ban nao biet xin chi giup to cach tinh vai de may ga trai giuong voi.
    Dem gom co nhung mau sau may don gian: gom 1 ga chun, 2 vo goi..or goi om)

1. Dem 90+200cm, Chieu cao: 25
    2. Dem 120+200cm, Chieu cao: 20
    3. Dem 160+200cm, Chieu cao: 40
    4. Dem 180+200cm: chieu cao: 40
    Theo nhung size cua dem tren to phai can mua bao nhieu vai, Neu kho vai la : 1m4 ; 1m5 ; 1m6 ; va 1m8 ...Ban nao biet hay cho to xin vi du cu the va cong thuc tinh vai de may luon nhe. Cam on cac Bac nhieu lam ah.

Dem 160+200cm, Chieu cao: 40 hoac dem 180+200cm ma kho vai chi co 1m4 hoac 1m5 vay to can mua may met vai moi du may 1ga chun va 2vo goi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thoái hóa khớp và phương pháp điều trị bệnh từ gốc

Thoái hóa khớp xảy ra khi cơ chế hoạt động của hệ miễn dịch xuất hiện lỗi. Bình thường, hệ miễn...

• 7 lợi ích từ vỏ trứng các bà nội trợ không thể bỏ qua!

Bạn thường làm gì với vỏ trứng? Chớ vội vứt đi nhé vì bạn không biết rằng chiếc vỏ nhỏ bé này có...

• 4 mẹo làm vườn cho mẹ khéo tay

Cùng "bỏ túi" những gợi ý làm vườn giúp khoảnh sân nhà bạn luôn có nhiều cây xanh khỏe, đẹp nhé! ...

• Nho cac me tu van cho may ga cho giuong (gap)

Hi cac me thong thai, tinh hinh la hom truoc bà nội bảo là có cô hàng xóm may ga cho giường rât tốt nên mẹ cháu đã đi khuân về 2 mảnh vải to may ga gối. Nhưng về đến nhà thì bà chị chê cô í may hết lời bảo là vừa may ẩu vừa may lâu. Vải thì mẹ cháu đã mua mất rùi, mà lại sắp đến thời kỳ nằm ổ...

• Địa chỉ đặt đệm to và may ga gối? Cả nhà ơi

Tớ muốn đặt đệm loại to 2m*2.2m - đệm bông ép và may ga gối luôn có mẹ nào biết đặt ở đâu hạt dẻ 1 chút k cho tớ xin địa chỉ và điện thoại với nhé. Hôm trước đọc trên WTT có 1 mẹ U40 gì đấy định mở cửa hàng may ga gối tại gia mà giờ mình tìm lại k được. Mẹ nào biết chỉ dùm với nhé.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi em may va nha ta dau het roi , sao khong co ai giup minh voi neh.