• 0 Lượt chia sẻ
  • 764 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chao ! Ban nao biet xin chi giup to cach tinh vai de may ga trai giuong voi.
    Dem gom co nhung mau sau may don gian: gom 1 ga chun, 2 vo goi..or goi om)

1. Dem 90+200cm, Chieu cao: 25
    2. Dem 120+200cm, Chieu cao: 20
    3. Dem 160+200cm, Chieu cao: 40
    4. Dem 180+200cm: chieu cao: 40
    Theo nhung size cua dem tren to phai can mua bao nhieu vai, Neu kho vai la : 1m4 ; 1m5 ; 1m6 ; va 1m8 ...Ban nao biet hay cho to xin vi du cu the va cong thuc tinh vai de may luon nhe. Cam on cac Bac nhieu lam ah.

Dem 160+200cm, Chieu cao: 40 hoac dem 180+200cm ma kho vai chi co 1m4 hoac 1m5 vay to can mua may met vai moi du may 1ga chun va 2vo goi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 lý do bạn nên dự trữ giấy báo cũ trong nhà

Bây giờ, giấy báo cũ đã được khá nhiều hộ gia đình cất giữ lại để tận dụng trong việc lau lia cửa...

• Nhà có em bé cần mấy bộ ga trải giường?

Mình chuẩn bị sinh em bé vào đầu T12/08 này nhưng chưa có nhiều kinh nghiệm. Nhờ các mẹ tư vấn giúp mình là mình cần có mấy bộ ga giường để thay đổi khi em bé tè, ị ra ga? Hiện tại nhà mình có 3 bộ ga để thay đổi rồi nhưng thấy các mẹ cần nhiều ga lắm, có mẹ bảo 1 tuần phải thay ga 1 lần nên mình...

• Nho cac me tu van cho may ga cho giuong (gap)

Hi cac me thong thai, tinh hinh la hom truoc bà nội bảo là có cô hàng xóm may ga cho giường rât tốt nên mẹ cháu đã đi khuân về 2 mảnh vải to may ga gối. Nhưng về đến nhà thì bà chị chê cô í may hết lời bảo là vừa may ẩu vừa may lâu. Vải thì mẹ cháu đã mua mất rùi, mà lại sắp đến thời kỳ nằm ổ...

• Trang Hạ: góc nhìn về giải pháp bếp núc thời @

Những ngày qua, Vlog về những lo toan bếp núc của Trang Hạ đã thực sự tạo được nên một cuộc tranh...

• Tự làm lọ hương thơm cho phòng ngủ

Nếu bạn muốn phòng ngủ của mình hay bất cứ không gian nào trong nhà có được mùi thơm nhẹ nhàng,...

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi em may va nha ta dau het roi , sao khong co ai giup minh voi neh.