• 0 Lượt chia sẻ
  • 691 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chao ! Ban nao biet xin chi giup to cach tinh vai de may ga trai giuong voi.
    Dem gom co nhung mau sau may don gian: gom 1 ga chun, 2 vo goi..or goi om)

1. Dem 90+200cm, Chieu cao: 25
    2. Dem 120+200cm, Chieu cao: 20
    3. Dem 160+200cm, Chieu cao: 40
    4. Dem 180+200cm: chieu cao: 40
    Theo nhung size cua dem tren to phai can mua bao nhieu vai, Neu kho vai la : 1m4 ; 1m5 ; 1m6 ; va 1m8 ...Ban nao biet hay cho to xin vi du cu the va cong thuc tinh vai de may luon nhe. Cam on cac Bac nhieu lam ah.

Dem 160+200cm, Chieu cao: 40 hoac dem 180+200cm ma kho vai chi co 1m4 hoac 1m5 vay to can mua may met vai moi du may 1ga chun va 2vo goi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nhà có em bé cần mấy bộ ga trải giường?

Mình chuẩn bị sinh em bé vào đầu T12/08 này nhưng chưa có nhiều kinh nghiệm. Nhờ các mẹ tư vấn giúp mình là mình cần có mấy bộ ga giường để thay đổi khi em bé tè, ị ra ga? Hiện tại nhà mình có 3 bộ ga để thay đổi rồi nhưng thấy các mẹ cần nhiều ga lắm, có mẹ bảo 1 tuần phải thay ga 1 lần nên mình...

• Hà Nội: Hai gã trai dàn trận giăng bẫy lừa “máy bay bà già”

Gã thanh niên nhỏ con thì làm nhiệm vụ lên mạng, treo status mùi mẫn, còn gã cao to hơn, có gương mặt “ăn khách” hơn thì làm nhiệm vụ... giải quyết hậu quả. Thừa lúc “quý cô” không để ý, gã to con sẽ nhắn tin cho gã nhỏ con thông báo vị trí đặt điện thoại của “quý cô”, để gã này “thó” mất. Chúng...

• Xây nhà sao cho đỡ tốn?

Để có một căn nhà như ý mà không hao tốn nhiều chi phí, gia chủ cần phải tham khảo và cân nhắc rất...

• 6 kiểu trang trí khiến nhà bạn thêm bừa bộn

Mẹ nào thích trang trí nhà cửa thì lưu ý tránh những kiểu sau đây, vì có khi nhà chưa đẹp lên thì...

• Sự kiện hot Vinpearl Games Royal City - Thêm yêu con mỗi ngày

GIÁO DỤC SỚM là một bước ĐỘT PHÁ của khoa học giáo dục hiện đại, tập trung vào giai đoạn vàng từ 0...

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi em may va nha ta dau het roi , sao khong co ai giup minh voi neh.