CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Làm sao cho toa lét luôn thơm thơm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 49.1K Lượt đọc
  • 122 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử dùng AIR WICK (Máy phun hương thơm tự động) đi. nó thơm lắm , tự động phun hương thơm trong một khoảng thời gian do mình định sẳn. Nếu bạn quan tâm hãy ghé thăm http://thegioihuongthom.vn . Có lẽ nó hữu ích cho bạn đó
    • 302 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meongmat Xem bài viết
    Mấy lần em vào toa lét Hội đồng Anh thấy thơm lắm, toàn mùi sả thôi. Rồi lại có mấy lần vào toa lét mấy chỗ sang sang kiểu như khách sạn Melia cũng thấy có mùi gì thơm thơm. Dưng mà hôm nay em đi siêu thị chẳng chọn được gì ngoài chai xịt phòng Spring của Hóa mỹ phẩm Sài Gòn. Mà giữ mùi chỉ được 4 tiếng sau đó chuyển mùi gì thì chưa khẳng định được.

Có ai biết mấy loại thơm thơm như sả, như chanh... để làm thơm phòng toa lét mua ở đâu không? Đắt một tí cũng được miễn là thơm lâu mà lại không bị chuyển mùi khác sau vài tiếng chỉ cho em đi mua với nhé.
    Muốn thơm lâu thì các khách sạn họ phải dùng nước hoa xịt tự động đấy mẹ nó ạ. Bên mình đang cung cấp, giá 260k/ bộ ( có nhiều mùi hương ). Còn để cho toalet lúc nào cũng sạch sẽ mà ko mất công cọ rửa nhiều thì mẹ nó dùng chai thả bồn cầu giá 55k/ chai ( dùng được khoảng 3 tháng )
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 607 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phovongduc Xem bài viết
    Muốn thơm lâu thì các khách sạn họ phải dùng nước hoa xịt tự động đấy mẹ nó ạ. Bên mình đang cung cấp, giá 260k/ bộ ( có nhiều mùi hương ). Còn để cho toalet lúc nào cũng sạch sẽ mà ko mất công cọ rửa nhiều thì mẹ nó dùng chai thả bồn cầu giá 55k/ chai ( dùng được khoảng 3 tháng )
    Bạn ở khu nào? Tớ muốn mua chai thả bồn cầu
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7