CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Kinh nghiệm mua và sử dụng xe Spacy Nhật

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 63.5K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe đồn là có hôm còn lên đến 12,500 USD, sao ko mua ô tô cho rồi nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,102 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Dg nhien Xe máy đi tiện hơn , có thể lòn lách ngõ hẽm... Với lại theo mình dc bit. Spacy hàng nhập nguyên con, con sh thì phụ tùng khoảng 3 nuoc : italy thailand japan.... Spacy bền hơn nhiu ahh

• 308 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tớ có xe spacy mới mua nhưng hiện nay vì cần tiền có việc nên phải bán xe mới chạy được hơn 5000km biển 30K3, màu trắng. Ai quan tâm liên lạc với 01296189966 (anh trai tớ nhé) tớ k nghe ddt được vì tính chất công việc. Cám ơn các mẹ đã quan tâm
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Honda Spacy Nhật màu trắng nhập khẩu nguyên chiếc, đăng ký tháng 12/2009, mới đi gần 8000 cây, biển 30K7, số máy 221xxx (người có kinh nghiệm nhìn đầu số máy biết đời xe năm nào), do cần tiền hoàn thiện nhà nên bán. Bạn nào có nhu cầu vui lòng liên lạc 0988723468 gặp Hữu hoặc mail: huuvy2211@gmail.com

• 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

up tiếp cho bố mẹ nào có nhu cầu thấy
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bo'cuto' Xem bài viết
    up tiếp cho bố mẹ nào có nhu cầu thấy
    Anh ơi xe anh còn k vậy, e vừa hỏi a nhưng k thấy trả lời. Mà có ai biết đầu máy xe spacy là 201 thì là năm nào, có phải của Nhật không ạ, e search mãi không có đâu trả lời
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coldsnow16 Xem bài viết
    Anh ơi xe anh còn k vậy, e vừa hỏi a nhưng k thấy trả lời. Mà có ai biết đầu máy xe spacy là 201 thì là năm nào, có phải của Nhật không ạ, e search mãi không có đâu trả lời
    Chào các bác, mẹ em có 1 xe spacy đen, đúng đời 2005, Nhật, nhập khẩu, mới đi được 5000km thôi, xe do mẹ em đứng tên. Do mới chuyển nhà, siêu thị nằm sát bên nên mẹ em không dùng xe nữa. Nay mẹ em muốn bán với giá 7300USD (thương lượng)
    Các bác nào quan tâm thì điện thoại em: 0983.765.333 (Cuong)
    Xe em bao thợ thuyền đến kiểm tra. Bao chi phí đi lại + vận chuyển nếu xe có bất ky 1 chi tiết nào ko "zin" + 1 bữa hoành tráng. Xe của mẹ em giống hình này

http://www.google.com.vn/imglanding?...ze1nM&start=10
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=boysg;13200150]Chào các bác, mẹ em có 1 xe spacy đen, đúng đời 2005, Nhật, nhập khẩu, mới đi được 5000km thôi, xe do mẹ em đứng tên. Do mới chuyển nhà, siêu thị nằm sát bên nên mẹ em không dùng xe nữa. Nay mẹ em muốn bán với giá 7300USD (thương lượng)
    Các bác nào quan tâm thì điện thoại em: 0983.765.333 (Cuong)
    Xe em bao thợ thuyền đến kiểm tra. Bao chi phí đi lại + vận chuyển nếu xe có bất ky 1 chi tiết nào ko "zin" + 1 bữa hoành tráng. Xe của mẹ em giống hình này
    • 2,414 Bài viết

• 2,014 Được cảm ơn

Spacy lên đến 14.500 rồi bà con ơi, bán xe đi mua ô tô thôi, haha!
    • 94 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em hỏi nhỏ tí ạ, 2 con spacy cũng hàng ngon, một chiếc ở đầu không có lỗ (tản nhiệt) một con có lỗ (là hình vuông ở đầu xe, có các khe gió vào hay sao ấy) thì con nào có trước, khác nhau thế nào và giá tiền chênh làm sao à?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChieuVan Xem bài viết
    Em hỏi nhỏ tí ạ, 2 con spacy cũng hàng ngon, một chiếc ở đầu không có lỗ (tản nhiệt) một con có lỗ (là hình vuông ở đầu xe, có các khe gió vào hay sao ấy) thì con nào có trước, khác nhau thế nào và giá tiền chênh làm sao à?

Cai này thì em có biết chút. Cả 2 con đều là Nhập Khẩu, nhưng chiếc nào có cửa sổ phía trước là từ đời 2005. Ngược lại là trước đó. Từ 2005 trở đi, spacy dthie61t61 kế bắt mắt hơn, fashionable hơn.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    Spacy lên đến 14.500 rồi bà con ơi, bán xe đi mua ô tô thôi, haha!
    Mẹ em cần tiền bán gấp con spacy,

nhu da gioi thieu o tren, xe doi 2005, màu den, chạy 5000km, khong 1 vet xuoc.
    luc dau dinh bán giá 7300, nhung gio ket tien, me em muon bán giá 110tr.
    Xem xe bao dam vua y vi xe moi 99%.

Lien he em: 0983.765.333 (cuong)
    • 1,399 Bài viết

• 4,333 Được cảm ơn

Mình chuẩn bị đi nước ngoài nên muốn bán chiếc xe Spacy đang sử dụng. Biển xe của mình là 29-S9, xe nhập nguyên chiếc của Nhật, hình thức đẹp, chạy êm, vút, chưa bao giờ phải sửa chữa cái gì ngoài bảo dưỡng định kỳ. Xe đăng ký chính chủ. Mình định bán 100 triệu. Bạn nào quan tâm PM cho mình nhé. Cảm ơn các bạn!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Saddy; 02/11/2010 vào lúc 10:46 AM.
    • 62 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Các mẹ cho hỏi hiệu sửa xe nào sửa xe SPACY uy tín hiện nay
    • 190 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChieuVan Xem bài viết
    Theo như mình đc biết thì xe có lỗ tản nhiệt ở đầu là xe liên doanh, ko có giấy hải quan. Còn xe có mặt nạ kín mít là xe nhập khẩu nguyên chiếc. Hồi tháng 7/2008 lúc mình đi mua xe ở Yến - phố Huế có thắc mắc tại sao thì họ trả lời như vậy. Còn ra trước hay ra sau thì dĩ nhiên cái mặt nạ kín mít nó là nguyên gốc có từ lâu rồi, nhưng vẫn đc ưa chuộng nên ng ta vẫn nhập về bán. Tuy nhiên giá của 2 cái thì chênh nhau đến vài trăm $. Hồi mình mua cái xe có lỗ tản nhiệt kia là $5100, còn xe ko có lỗ là $5400 ( giá chỗ đấy là rẻ nhất rồi ) , đi cách mấy hàng thôi mà họ hét cái xe nhập khẩu nguyên chiếc là 5700 cho màu trắng và 6000 cho màu nâu. Xe đời cũ dù sao cũng vẫn đc ưa chuộng hơn.
    Sau 2 năm giá tăng chóng cả mặt. Thẩy bảo bây giờ là $13500...hic hic...
    Bác nào biết chỗ bảo dưỡng và sửa Spacy uy tín thì cho em địa chỉ với. Trước nhà em toàn nhờ thợ nhà, giờ họ chuyển đi rồi ko biết chỗ nào uy tín nữa cả, sửa xe chỉ sợ bị luộc đồ với bịa đặt các lỗi để chặt chém thôi :'(
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 58 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mẹ nó ra chỗ anh Thành ở phố Cao Bá QUát - Hà Nội mình vẫn ahy sửa xe ở đấy