• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngobui Xem bài viết
    oh, theo quan sát của mình thì đây ko phải giếng trời mà là trần xuyên sáng in ảnh bầu trời bạn ah
    tks mẹ nha. em k biết chuyên môn chỉ thấy đẹp nên post thui ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 152 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thấy mọi người up ảnh nhà mình đẹp ghê. E cũng mún khoe nhà em tý. Huhu nhưng em sài ip mí ipad sao ko up ảnh lên đaay dc nhỉ. Mà nhà chị nào đang có ý đinhj xây nhà 10mx20m thì ib em nhé! Em gửi bản thiết kế nhà em cho ha. Nhà em thuê kiến trúc sư thiết kế. Huuu nhưng mún lên đây tham khảo mọi ng về cách bày trí gầm cầu thang sao cho hợp lý. Mong sẽ học hỏi nhiều từ mọi ng
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 2,031 Bài viết

• 2,540 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truongthidieulinh Xem bài viết
    Thấy mọi người up ảnh nhà mình đẹp ghê. E cũng mún khoe nhà em tý. Huhu nhưng em sài ip mí ipad sao ko up ảnh lên đaay dc nhỉ. Mà nhà chị nào đang có ý đinhj xây nhà 10mx20m thì ib em nhé! Em gửi bản thiết kế nhà em cho ha. Nhà em thuê kiến trúc sư thiết kế. Huuu nhưng mún lên đây tham khảo mọi ng về cách bày trí gầm cầu thang sao cho hợp lý. Mong sẽ học hỏi nhiều từ mọi ng
    Em thuê kts thiết kế phần thô thôi ah? Sao ko thuê luôn tk nội thất để đạt được tính hài hoà, tHẩm mỹ và hữu dụng cho mọi góc nhà
    tham khảo thì có rất nhiều nhưng ko phải kiểu nào cũng phù hợp với nhà mình vì còn phải tuỳ thuộc vào kết cấu, kiến trúc ngôi nhà, nhu cầu và sở thích,mthois quen sinh hoạt của các thành viên trong gia đình nữa
    up ảnh lên đây đơn giản lắm. Em chọn chức năng "thêm ảnh vào bài viết" rồi tuần tự làm theo các bước hướng dẫn. Tuy nhiên, phải lưu ý là hình trong album lưu trong ipad phải chỉnh lại cho chuẩn nhé trong đây ko xoay ngang dọc được đâu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngobui; 24/05/2015 vào lúc 07:36 AM.
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8