• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.48K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 378 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Các chị ơi ! Em rất hay dùng kìm cắt móng của Nghĩa ý ạ ! dùng thì thích nhưng mà có 1 cái chán đó là kìm rất hay gẫy các chị ạ . Chỉ cần cắt móng chân cứng 1 chút là đã gãy rùi . kìm kim loại nhưng rơi nhẹ thôi cũng gãy luôn . Mà em mua 40k 1 cái ạ . Em đã bị gãy mất 4 cái rồi , vừa mới mua 1 cái mới toanh , được đúng 1 ngày rơi cái gẫy luôn . hu hu . Em tiếc của nên ko vứt đi để lên đây hỏi các mẹ xem làm thế nào để gắn lại được ạ . :Crying::Crying::Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 cách xử lý thông minh cho ngôi nhà hẹp

Không phải cứ nhà rộng thì bạn mới có điều kiện tạo ra nhiều không gian sinh hoạt, hay thiết kế bắt...

• 15 mẫu phòng ngủ mơ ước của mọi bé gái

Lần trước mình đã lập topic về những mẫu phòng ngủ mà mọi bé trai đều mơ ước. Để "công bằng" thì...

• tiêu hóa kém

Chào bác sĩ, Bé nhà em được 13 tháng là bé trai, bé chỉ được 9kg cao 74 cm. Bé ăn mổi ngày 3 cữ...

• Kim Hiền: Mong sớm tìm được người đàn ông của riêng mình

Kim Hiền: Mong sớm tìm được người đàn ông của riêng mình Dù có tài đến mấy, có năng động đến mấy, có mạnh mẽ đến mấy thì phụ nữ vẫn là phụ nữ, vẫn cần một “trụ cột” để gia đình luôn hạnh phúc và êm ấm. - Xem chừng đắt show quá, điện thoại gọi liên tục? - Hiện tại thì Hiền vừa đi phim xong,...

• cắt móng tay cho bé , nhát tay quá hichic!!

Các chị ơi ! con em tròn 3 tháng ,mấy bữa nay em gỡ bao tay của bé ra rồi , móng tay tuy đã cắt ngắn nhưng vẫn bén lắm , nó wào cái mặt nó bây giờ thành....cái bàn cờ rồi ạ ! Móng tay bé ben như vậy có cách nào làm cho nó hết bén ko? bé còn nhỏ quá giũa móng tay có đc ko? Mở bao tay của bé ra thì...

• 378 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

có ai biết chỉ cho mình với !!!!!!!!!!!
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em cũng dùng kìm nghĩa, cũng thỉnh thoảng bị rớt sao ko không bị gãy như chị nhỉ? Hay chị mua kìm bị giả ạh? Kìm nhà em rớt nặng lắm thì bị cong thui, mà cong thi em ra chỗ mài kìm người ta mài lại. Em dùng 2 cây mà hơn 2 năm rùi có bị như chị đâu nhỉ? Chị ra chỗ mài kìm thử xem
    • 378 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhe' ! mình cũng chả biết giả hay thật nhưng có tem đàng hoàng mà mình cũng mua ở của hàng mỹ phẩm lớn mà
    • 604 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Nhà mình cũng dùng kiềm Nghĩa mà ko có hiện tượng như bạn nói. Mà sao bạn mua mắc quá, mình mua chỉ 21-23K 1 cây kiềm cắt móng, kiềm cắt da thôi. Hay bạn mua nhằm hàng giả. Bạn vô đây tìm xem danh sách đại lý của kiềm Nghĩa thử xem