• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.56K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 380 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Các chị ơi ! Em rất hay dùng kìm cắt móng của Nghĩa ý ạ ! dùng thì thích nhưng mà có 1 cái chán đó là kìm rất hay gẫy các chị ạ . Chỉ cần cắt móng chân cứng 1 chút là đã gãy rùi . kìm kim loại nhưng rơi nhẹ thôi cũng gãy luôn . Mà em mua 40k 1 cái ạ . Em đã bị gãy mất 4 cái rồi , vừa mới mua 1 cái mới toanh , được đúng 1 ngày rơi cái gẫy luôn . hu hu . Em tiếc của nên ko vứt đi để lên đây hỏi các mẹ xem làm thế nào để gắn lại được ạ . :Crying::Crying::Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tự làm lọ hương thơm cho phòng ngủ

Nếu bạn muốn phòng ngủ của mình hay bất cứ không gian nào trong nhà có được mùi thơm nhẹ nhàng,...

• 15 mẹo siêu tốc vệ sinh nhà sạch

Như nhiều người phụ nữ bận rộn khác, em luôn cảm thấy ngán khi nghĩ đến chuyện dọn dẹp nhà. Lúc nào...

• Chân mẹ sưng tấy do cắt móng chân sâu quá

Các mẹ ơi, thi thoảng em cắt móng chân cái hơi sâu quá, bị cắt vào thịt 1 tý, tức là nó hơi chảy máu ra ấy. Thi thoảng lại bị thế nhưng rồi khỏi ngay thôi. Lần này em bị 3 tháng rồi, từ hồi ra Tết cơ. Ngón chân cái em bây giờ mưng mủ và mọng lên quanh cái chỗ bị xước ấy. :( Em có bầu 6 tháng...

• Trung tâm TDTM ở khu Kim Mã, Cầu Giấy, Nghĩa Đô

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết ở khu vực Kim Mã, Cầu Giấy, Nghĩa Đô ... có trung tâm thể dục thẩm mỹ nào tốt không? Tình hình là con em gần 2 tuổi rồi mà em vẫn còn "phát tướng" quá nên đang phải tìm cách tập cho giảm cân. Ai biết chỉ giúp em nhé. Cảm ơn cả nhà

• Dạ Hương chung sức cùng nữ sinh ĐH Y Dược Huế

Ngày 27/9, lễ Khai giảng năm học mới 2014-2015 của Trường ĐH Y-Dược Huế đã diễn ra trang trọng tại...

• 380 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

có ai biết chỉ cho mình với !!!!!!!!!!!
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em cũng dùng kìm nghĩa, cũng thỉnh thoảng bị rớt sao ko không bị gãy như chị nhỉ? Hay chị mua kìm bị giả ạh? Kìm nhà em rớt nặng lắm thì bị cong thui, mà cong thi em ra chỗ mài kìm người ta mài lại. Em dùng 2 cây mà hơn 2 năm rùi có bị như chị đâu nhỉ? Chị ra chỗ mài kìm thử xem
    • 380 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhe' ! mình cũng chả biết giả hay thật nhưng có tem đàng hoàng mà mình cũng mua ở của hàng mỹ phẩm lớn mà
    • 604 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Nhà mình cũng dùng kiềm Nghĩa mà ko có hiện tượng như bạn nói. Mà sao bạn mua mắc quá, mình mua chỉ 21-23K 1 cây kiềm cắt móng, kiềm cắt da thôi. Hay bạn mua nhằm hàng giả. Bạn vô đây tìm xem danh sách đại lý của kiềm Nghĩa thử xem