• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.54K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 381 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Các chị ơi ! Em rất hay dùng kìm cắt móng của Nghĩa ý ạ ! dùng thì thích nhưng mà có 1 cái chán đó là kìm rất hay gẫy các chị ạ . Chỉ cần cắt móng chân cứng 1 chút là đã gãy rùi . kìm kim loại nhưng rơi nhẹ thôi cũng gãy luôn . Mà em mua 40k 1 cái ạ . Em đã bị gãy mất 4 cái rồi , vừa mới mua 1 cái mới toanh , được đúng 1 ngày rơi cái gẫy luôn . hu hu . Em tiếc của nên ko vứt đi để lên đây hỏi các mẹ xem làm thế nào để gắn lại được ạ . :Crying::Crying::Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 381 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

có ai biết chỉ cho mình với !!!!!!!!!!!
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em cũng dùng kìm nghĩa, cũng thỉnh thoảng bị rớt sao ko không bị gãy như chị nhỉ? Hay chị mua kìm bị giả ạh? Kìm nhà em rớt nặng lắm thì bị cong thui, mà cong thi em ra chỗ mài kìm người ta mài lại. Em dùng 2 cây mà hơn 2 năm rùi có bị như chị đâu nhỉ? Chị ra chỗ mài kìm thử xem
    • 381 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhe' ! mình cũng chả biết giả hay thật nhưng có tem đàng hoàng mà mình cũng mua ở của hàng mỹ phẩm lớn mà
    • 604 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Nhà mình cũng dùng kiềm Nghĩa mà ko có hiện tượng như bạn nói. Mà sao bạn mua mắc quá, mình mua chỉ 21-23K 1 cây kiềm cắt móng, kiềm cắt da thôi. Hay bạn mua nhằm hàng giả. Bạn vô đây tìm xem danh sách đại lý của kiềm Nghĩa thử xem