CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Hỏi nơi bán chiếu đan lát ở SG?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 675 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 178 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Mình muốn mua vài cái chiếu đan lát (chiếu cói) loại dày nhất và mịn nhất (loại 1 xuất khẩu) mà chẳng biết nơi nào bán. Có mẹ nào biết thì chỉ chổ giúp mình nhé. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Để con trẻ thêm hào hứng khi bước vào năm học mới

Nghỉ hè trẻ có thời gian dài vui chơi và tự do thoải mái nên thường không còn thói quen học tập,...

• Hỏi về khách sạn bình dân ở Nha Trang , Đà Lạt , Sài Gòn :D

Chào cả nhà, Chuyện là thế này. Em đang dự tính một tour đưa cả nhà chồng đi một tour cho biết miền Nam :) nhưng dự tính chi phí thì không được nhìu cho lắm nên em muốn tìm hỉu về khách sạn giá rẻ bình dân( khoảng ~ 200k) ở Nha Trang - Đà Lạt - Sài Gon. Mong cả nhà giúp em nha :D@};-

• Nhà 10 mét vuông độc đáo dành riêng cho sinh viên

Chỉ vỏn vẹn có 10 mét vuông nhưng không gian sống này sở hữu đầy đủ tiện ích với bếp, phòng tắm,...

• Hội các bạn ở Đan Mạch

CHào các cô, cháu là du học sinh , hiện đang ở Đan Mạch. Cháu vào đây thấy có một số cô đang sống ở đây. Vậy nếu có thể cho cháu làm quen với các cô nhé:Smiling: Mà nếu có cô nào giới thiệu cho cháu làm quen được với 1 bạn học sinh nữa thì càng tốt :Clown: Nick yahoo của cháu là ech_lp

• 11 mẹo hay trong nhà mà bạn chưa biết

Thay đổi vị trí, kết hợp các vật dụng trong nhà lại với nhau, và cuộc sống của bạn bỗng trở nên dễ...

• 243 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hay mẹ nó thử đến khu Phạm Văn Hai xem sao, (ông xã mình hay mua chổi... nói chung là đồ thủ công dạng vậy, ổng nói ở đó dày)
    Còn một chỗ nữa nhưng mình không chắc là có bán chiếu (taị ở đó bán đồ mây tre lá), trên đường Tạ Uyên đó mẹ ạ