CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Hỏi nơi bán chiếu đan lát ở SG?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 738 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 178 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Mình muốn mua vài cái chiếu đan lát (chiếu cói) loại dày nhất và mịn nhất (loại 1 xuất khẩu) mà chẳng biết nơi nào bán. Có mẹ nào biết thì chỉ chổ giúp mình nhé. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hội các bạn ở Đan Mạch

CHào các cô, cháu là du học sinh , hiện đang ở Đan Mạch. Cháu vào đây thấy có một số cô đang sống ở đây. Vậy nếu có thể cho cháu làm quen với các cô nhé:Smiling: Mà nếu có cô nào giới thiệu cho cháu làm quen được với 1 bạn học sinh nữa thì càng tốt :Clown: Nick yahoo của cháu là ech_lp

• Cho em hỏi chỗ bán chiếu trúc nằm mùa hè

Các chị có chị nào biết chỗ bán chiếu trúc nằm mùa hè cho đỡ nóng ở Hà Nội (loại đan dày khít để khi nằm không bị kẹt vào tóc hoặc da) mách hộ em với, con nhà em hơn 2 tháng rồi, nằm đệm mặc dù bật điều hòa cháu vẫn bị ướt hết lưng vì mồ hôi. Em cám ơn nhiều!

• 10 mẹo lau dọn siêu hữu ích và tiện lợi

Mình sưu tầm được vài mẹo dọn dẹp, lau chùi hay và hữu ích, giúp nhà bạn gọn đẹp, sạch sẽ mà không...

• DigiCity với Ngày hội siêu phẩm thông minh và 3D

Dịp này, DigiCity đang triển khai Ngày hội siêu phẩm 3D và Smart TV với giá sốc giảm tới 50% cùng...

• Cách bố trí nội thất cực gọn cho phòng ngủ 10m2

Sử dụng nội thất đa năng, hạn chế đồ đạc và dùng màu sơn sáng... là những ý tưởng hay để bố trí...

• 247 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Hay mẹ nó thử đến khu Phạm Văn Hai xem sao, (ông xã mình hay mua chổi... nói chung là đồ thủ công dạng vậy, ổng nói ở đó dày)
    Còn một chỗ nữa nhưng mình không chắc là có bán chiếu (taị ở đó bán đồ mây tre lá), trên đường Tạ Uyên đó mẹ ạ