CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Hỏi nơi bán chiếu đan lát ở SG?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 729 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 178 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Mình muốn mua vài cái chiếu đan lát (chiếu cói) loại dày nhất và mịn nhất (loại 1 xuất khẩu) mà chẳng biết nơi nào bán. Có mẹ nào biết thì chỉ chổ giúp mình nhé. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 mẹo siêu tốc vệ sinh nhà sạch

Như nhiều người phụ nữ bận rộn khác, em luôn cảm thấy ngán khi nghĩ đến chuyện dọn dẹp nhà. Lúc nào...

• Hội các bạn ở Đan Mạch

CHào các cô, cháu là du học sinh , hiện đang ở Đan Mạch. Cháu vào đây thấy có một số cô đang sống ở đây. Vậy nếu có thể cho cháu làm quen với các cô nhé:Smiling: Mà nếu có cô nào giới thiệu cho cháu làm quen được với 1 bạn học sinh nữa thì càng tốt :Clown: Nick yahoo của cháu là ech_lp

• Cách bố trí nội thất cực gọn cho phòng ngủ 10m2

Sử dụng nội thất đa năng, hạn chế đồ đạc và dùng màu sơn sáng... là những ý tưởng hay để bố trí...

• Trải lòng của người phụ nữ sau khi lấy chồng

Dường như bộ ảnh “Phụ nữ ước gì” của Sanyo AQUA đã đánh thức nỗi niềm ấp ủ bấy lâu nay của chị em...

• Cho em hỏi chỗ bán chiếu trúc nằm mùa hè

Các chị có chị nào biết chỗ bán chiếu trúc nằm mùa hè cho đỡ nóng ở Hà Nội (loại đan dày khít để khi nằm không bị kẹt vào tóc hoặc da) mách hộ em với, con nhà em hơn 2 tháng rồi, nằm đệm mặc dù bật điều hòa cháu vẫn bị ướt hết lưng vì mồ hôi. Em cám ơn nhiều!

• 247 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Hay mẹ nó thử đến khu Phạm Văn Hai xem sao, (ông xã mình hay mua chổi... nói chung là đồ thủ công dạng vậy, ổng nói ở đó dày)
    Còn một chỗ nữa nhưng mình không chắc là có bán chiếu (taị ở đó bán đồ mây tre lá), trên đường Tạ Uyên đó mẹ ạ