CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Hỏi nơi bán chiếu đan lát ở SG?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 685 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 178 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Mình muốn mua vài cái chiếu đan lát (chiếu cói) loại dày nhất và mịn nhất (loại 1 xuất khẩu) mà chẳng biết nơi nào bán. Có mẹ nào biết thì chỉ chổ giúp mình nhé. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi chỗ bán miếng dán bàn phím laptop vaio ?

Chào các mẹ. Em mới mua con laptop sony vaio, đang tìm mua miếng dán bàn phím để bảo vệ cho máy, loại ốp theo từng phím ấy, mà không biết ở HN chỗ nào bán. Có mẹ nào biết thì báo cho em với.:) Thank!

• Nhà 10 mét vuông độc đáo dành riêng cho sinh viên

Chỉ vỏn vẹn có 10 mét vuông nhưng không gian sống này sở hữu đầy đủ tiện ích với bếp, phòng tắm,...

• Hỏi nơi bán chiếu cói chiếu hoa ở HN

Chào mọi người :) Tôi sắp cưới nên cần sắm giường tủ... và cả chiếu mới :RaisedEye Các cụ nhà tớ bảo phải mua một đôi chiếu cói hay chiếu hoa gì đó. Nhưng mẹ tôi lại cứ thích đi nhờ vả cái bà chị họ. Tôi thì chả thích mấy cái đó tí nào, mặc dù đúng là cái khoản chiếu chiếc này tôi chả biết gì....

• 2 công thức làm sạch đồ gỗ đơn giản

Nếu nhà bạn có sàn gỗ và nhiều đồ nội thất bằng gỗ khác, hẳn bạn sẽ quan tâm đến sản phẩm làm sạch...

• Bị viêm mũi và ho có đàm?

Bị viêm mũi và ho có đàm? con em cứ bị sổ mũi là 2 ngày sau ho, cứ ho xong là lại 3 ngày mũi, mũi...

• 243 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hay mẹ nó thử đến khu Phạm Văn Hai xem sao, (ông xã mình hay mua chổi... nói chung là đồ thủ công dạng vậy, ổng nói ở đó dày)
    Còn một chỗ nữa nhưng mình không chắc là có bán chiếu (taị ở đó bán đồ mây tre lá), trên đường Tạ Uyên đó mẹ ạ