CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Hỏi nơi bán chiếu đan lát ở SG?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 760 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 178 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Mình muốn mua vài cái chiếu đan lát (chiếu cói) loại dày nhất và mịn nhất (loại 1 xuất khẩu) mà chẳng biết nơi nào bán. Có mẹ nào biết thì chỉ chổ giúp mình nhé. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sạch bong vòi nước cáu bẩn trong nháy mắt mà không tốn nhiều sức

Không phải hì hụi chùi cọ, không tốn nhiều hóa chất tẩy rửa, chỉ với gợi ý sau và một chút thời...

• Cho em hỏi chỗ bán chiếu trúc nằm mùa hè

Các chị có chị nào biết chỗ bán chiếu trúc nằm mùa hè cho đỡ nóng ở Hà Nội (loại đan dày khít để khi nằm không bị kẹt vào tóc hoặc da) mách hộ em với, con nhà em hơn 2 tháng rồi, nằm đệm mặc dù bật điều hòa cháu vẫn bị ướt hết lưng vì mồ hôi. Em cám ơn nhiều!

• 4 mẹo làm vườn cho mẹ khéo tay

Cùng "bỏ túi" những gợi ý làm vườn giúp khoảnh sân nhà bạn luôn có nhiều cây xanh khỏe, đẹp nhé! ...

• Giúp bé học cách phân biệt màu sắc

Màu sắc chính là những gì đẹp đẽ nhất của thế giới quanh ta, và khi bố mẹ dạy cho bé cách nhận...

• Hội các bạn ở Đan Mạch

CHào các cô, cháu là du học sinh , hiện đang ở Đan Mạch. Cháu vào đây thấy có một số cô đang sống ở đây. Vậy nếu có thể cho cháu làm quen với các cô nhé:Smiling: Mà nếu có cô nào giới thiệu cho cháu làm quen được với 1 bạn học sinh nữa thì càng tốt :Clown: Nick yahoo của cháu là ech_lp

• 247 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Hay mẹ nó thử đến khu Phạm Văn Hai xem sao, (ông xã mình hay mua chổi... nói chung là đồ thủ công dạng vậy, ổng nói ở đó dày)
    Còn một chỗ nữa nhưng mình không chắc là có bán chiếu (taị ở đó bán đồ mây tre lá), trên đường Tạ Uyên đó mẹ ạ