CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Hỏi địa chỉ làm chìa khoá cửa cuốn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.66K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 3,393 Bài viết

• 1,420 Được cảm ơn

Mình bị mất chìa khóa điều khiển cửa cuốn, giờ muốn làm thêm cái mới, mà không set up lại cửa (vì đây là chìa khóa của công ty). Có mẹ nào biết chỗ nào nhận làm thêm chìa không giúp mình với

3m4d: Biết lẫy.

• 1,725 Bài viết

• 2,358 Được cảm ơn

Bạn gặp bác Thịnh 26 nguyễn khuyến nhé, đt 0905006068-37332223, mang điều khiển jin đến bác ý sẽ chép mã sang các phôi có sẵn, muốn thêm bao nhiêu cái cũng đc.
    " Kiếm Trác Su "

TRÁI TIM NHÂN ÁI http://www.webtretho.com/forum/f479/
    “TẾT SỚM VÙNG CAO" - Thăm và tặng quà học sinh vùng cao Sử Pán, Lào Cai (9-11/1/2014)
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post30956365
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 355 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Ôi hay quá! mất khoảng bao nhiêu xiền ấy bác nhỉ

• 1,725 Bài viết

• 2,358 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bản Làng Xem bài viết
    200-250k made in Hồ Cẩm Đào bạn ạ
    " Kiếm Trác Su "

TRÁI TIM NHÂN ÁI http://www.webtretho.com/forum/f479/
    “TẾT SỚM VÙNG CAO" - Thăm và tặng quà học sinh vùng cao Sử Pán, Lào Cai (9-11/1/2014)
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post30956365

• 3,393 Bài viết

• 1,420 Được cảm ơn

Mình alo bác này từ trước rồi, bác í nói chưa có phôi sẵn, hic hic. Theo những gì mình search được trên mạng thì bác này có vẻ rẻ nhất, còn lại toàn 4-500k

3m4d: Biết lẫy.

• 185 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Captain Nemo Xem bài viết
    Mình alo bác này từ trước rồi, bác í nói chưa có phôi sẵn, hic hic. Theo những gì mình search được trên mạng thì bác này có vẻ rẻ nhất, còn lại toàn 4-500k
    Bạn gửi cho mình hình ảnh của chìa khóa cửa cuốn mà bạn định làm thêm. Sau đó mình sẽ báo giá và chọn cách chép mã. Nếu tiện đường đi làm thì mình sẽ mang đến tận nơi.
    Điện - Điện tử - Tự động hóa

• 355 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bản Làng Xem bài viết

Em đã làm và phải nói là rất rất hài lòng.

• 266 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Cho mình hỏi là có phải bạn làm đồ bấm cho cửa cuốn tự động phải không? Vì mình muốn làm thêm đồ bấm cửa đó mà. Địa chỉ bạn làm ở đâu thế? Hà Nội hay Sài Gòn. Trả lời giúp mình nhe
    Ta là con gà con. Ta lang thang trên đồng lúa. Ta bắt con dế to. Ta bắt con giun nhỏ. Này chị Suri ơi, sao chị không chịu bú? Để mau lớn giống em. Để mau lớn giống em... Nhạc phẩm đầu tay của ba dành tặng gái cưng trong những ngày tháng lười ăn biếng bú đó...

• 185 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Abyss Xem bài viết
    Cho mình hỏi là có phải bạn làm đồ bấm cho cửa cuốn tự động phải không? Vì mình muốn làm thêm đồ bấm cửa đó mà. Địa chỉ bạn làm ở đâu thế? Hà Nội hay Sài Gòn. Trả lời giúp mình nhe
    Chẳng biết bạn hỏi ai. Nhưng tôi cũng có làm. Mình ở Hà nội.
    Điện - Điện tử - Tự động hóa

• 506 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Remote mà đi theo cửa thì nó có dạng mã "gạt cố định" còn Remote được sao chép lại qua tần số của Remote "gốc" thông qua một chiếc máy "ghép mã" thì dùng cũng được nhưng không bền đâu. BT cũng đã thử tìm hiểu ở một vài cơ sở có làm cái này rồi. Nếu sau lần thay pin đầu tiên kể từ ngày "chép" mã mà chiếc "chìa phụ" ấy còn tác dụng thì hãy đánh giá nó cũng chưa muộn. Còn một số Bố, Mẹ nghĩ thoáng "tiền nào của nấy" thì sao thêm vài cái mà dùng cũng tốt :Laughing:
    Chúc cả nhà vui!

BT
    ...Trên hai vai ta đôi "vầng nhật nguyệt"... rọi xuống trăm năm một cõi đi về... (Trịnh Công Sơn)
    Warning: Trong 24 giờ qua Bác đã chấm thõ 10 doanh nghiệp rồi. Buông bút xuống nghỉ ngơi, mai chấm tiếp Bác nhá! 09.7749.3003 VCB 0011002924147

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3