CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Hỏi cách trang trí hình lên cửa kính, chuẩn bị đón Tết!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.4K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 411 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

em thấy mấy shop ngày noel hay phun các hình người tuyết, hoa tuyết...lên cửa kính.
    Em thấy người ta vẽ hình lên giấy, rồi cắt ra, mua 1 lọ sơn phun lên kính, chắc loại này có thể chùi được.
    em đang muốn tìm địa chỉ nào có nhận làm vẽ hình lên giấy, rồi cắt ra, mình chỉ việc mua về rồi phun lên cửa kính thôi
    Em muốn mua hình cây hoa mai, trang trí cho cửa kính phòng khách cho khỏi đơn điệu
    Cả nhà có ai biết không ạ, giúp em với nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi cách trang trí và làm Blog trên Yahoo! 360

Trước đây mình chỉ dùng Yahoo 360 độ để đưa ảnh con lên, giờ thấy nhiều Blog đẹp quá trời và còn rất tiện ích nữa. Mong các bố mẹ trên WTT hướng dẫn chi tiết với: cách trang trí, đưa cả ảnh và đoạn nhạc nữa....

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Mẹo tẩy sạch mọi vết bẩn trên tường

Tường nhà sau một thời gian tươi mới cũng sẽ bị ố bẩn vì nhiều nguyên nhân khác nhau. Nhà ai có em...

• Những huy chương quý như vàng tại ASIAD 17

Không đạt được chỉ tiêu huy chương vàng như ban đầu, nhưng những tấm huy chương mà Đoàn thể thao...

• Tự làm lọ hương thơm cho phòng ngủ

Nếu bạn muốn phòng ngủ của mình hay bất cứ không gian nào trong nhà có được mùi thơm nhẹ nhàng,...

• Hỏi cách tiệt trùng bình thìa của Farlin

Con em không chịu ti bình, em vừa mua bình thìa để bé ăn cho khỏi vương vãi, và NGV cũng đỡ vất vả. Nhưng hỏi thì toàn thấy bình nhựa, có cái thì 12 ngàn, có cái thì 45 ngàn. Cuối cùng em chọn cái 45 ngàn của Farlin. Nhưng không hiểu bình nhựa như thế thì tiệt trùng thế nào? Các mẹ có ai dùng chưa,...

• 122 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vậy bạn ở đâu nếu ở Nha Trang thì mình có thể giúp cho bạn!
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thể sử dụng decal trang trí để làm đẹp nhà mình đón Tết

• 1,464 Bài viết

• 1,233 Được cảm ơn

Decal trang trí này nếu ở Sài Gòn thì mua ở đâu mọi người nhỉ? Dán lên tường đã được sơn thì có vấn đề gì không? Mình đang muốn kiếm decal dán trang trí làm điểm nhấn phía đầu giường ngủ nè.

Tks all!
    • 252 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tnt_boom999 Xem bài viết
    Decal trang trí này nếu ở Sài Gòn thì mua ở đâu mọi người nhỉ? Dán lên tường đã được sơn thì có vấn đề gì không? Mình đang muốn kiếm decal dán trang trí làm điểm nhấn phía đầu giường ngủ nè.

Tks all!
    Mình cũng hỏi như bạn, nhưng ở Hà Nội thì mua ở đâu? Ai biết chỉ cho mình với
    • 1,464 Bài viết

• 1,233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omaicuoilo Xem bài viết
    Mình cũng hỏi như bạn, nhưng ở Hà Nội thì mua ở đâu? Ai biết chỉ cho mình với
    Ở Hà Nội thì mình thấy ở đây có nè:

Showroom: Số 350, Phố Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
    Tel: (84-4) 2 218 9526 / 6 291 9526 / 3 917 3835
    Fax: (84-4) 3 767 4110
    Hotline: 0986669888

Email: info@vietstylejsc.com
    Website: http://www.vietstylejsc.com http://www.giaydantuong.com.vn

Giay dan tuong, thiet ke, noi that Phong Cach Viet – Vietstyle JSC

Còn ở SG thì....waiting......Không biết mấy cái này có đắt lắm không mọi người nhỉ