CHĂM SÓC NHÀ CỬA

(HCM) Chén, dĩa sứ sương, sứ bát tràng mua ở đâu ở Sài Gòn?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.21K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 102 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, các mẹ có biết chén dĩa sứ xương và sứ bát tràng mua ở đâu ở Sài Gòn không ạ? Dạo quanh google em thấy có nhiều kiểu chén dĩa lạ và đẹp quá mà toàn bán ở Hà Nội thôi. Các mẹ biết thì mách em biết nhé. Cảm ơn các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 mẹo siêu tốc vệ sinh nhà sạch

Như nhiều người phụ nữ bận rộn khác, em luôn cảm thấy ngán khi nghĩ đến chuyện dọn dẹp nhà. Lúc nào...

• “Thiết kế thân thiện, vận hành tiết kiệm”

Được coi là “truyền nhân” của QQ, mẫu bình nước nóng thiết kế nằm ngang thành công nhất của...

• Địa chỉ mua mắt kính ở Sài Gòn?

Các mẹ ơi, mình muốn mua kính cận nhưng không biết ở SG chỗ nào bán đẹp & giá phải chăng. Mình thường mua ở khu Phạm Ngọc Thạch nhưng không ưng ý lắm. Có mẹ nào biết trang web online nào bán kính mát uy tín thì cho mình biết với nhe. Cám ơn các mẹ nhiều.

• Những người thích uống cafe _ Hội cafe Sài Gòn

Được sự nhất trí và tán thành của đa số thành viên hội cafe Sài Gòn và cũng đc sự đồng ý của Mod_CLB, hôm nay nhomai_2002 mở ra topic này ! Rất mong các bác khác ở Sài Gòn có sở thích uống cafe tham gia vô topic này cùng các thành viên cũ của hội cafe Sài Gòn cho thêm phần rôm rả và vui vẻ ! Thân...

• Tự làm lọ hương thơm cho phòng ngủ

Nếu bạn muốn phòng ngủ của mình hay bất cứ không gian nào trong nhà có được mùi thơm nhẹ nhàng,...

• 646 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Em biết 1 chỗ ở Tân Bình bán gốm Bát Tràng mẹ nó tham khảo thử nhé, em không nhớ địa chỉ nhưng mẹ nó đi đến trường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình hỏi chỗ bán gốm sứ là người ta chỉ cho.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sứ Sương đang xúc tiến mở showroom trong thành phố HCM và làm việc với các đối tác đại lý trong đó, các mẹ yên tâm năm 2013 Sứ Sương sẽ sớm có mặt tại thị trường miền Nam.