• 0 Lượt chia sẻ
  • 44.4K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Em cần mua một cái giường gấp để thuận tiện khi có khách. Các mẹ tư vấn cho em nên mua loại nào để nằm cho thoải mái như giường gỗ của mình? với cả có thể mắc màn như bình thường được
    Mua ở đâu, giá khoảng bao nhiêu nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cungia80 Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    Em cần mua một cái giường gấp để thuận tiện khi có khách. Các mẹ tư vấn cho em nên mua loại nào để nằm cho thoải mái như giường gỗ của mình? với cả có thể mắc màn như bình thường được
    Mua ở đâu, giá khoảng bao nhiêu nhé!
    Mẹ nó ơi lên Hàng bài chỗ ngã tư rẽ Hòa mã bán nhiều bàn ghế xuân hòa (bên tay trái ấy) mình mua cũng lâu rồi nên không nhớ là bao nhiêu nhưng mà cũng không nói thách lắm đâu.
    • 595 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đang định mua giường xếp đa năng của X.Hoà, kiểu xếp vào thì thành ghế, mà kéo ra thì thành giường ý ( ko phải giường gấp như ở trên Hà Trung hay bán đâu).
    Nhưng ko biết loại này dùng có tốt và thuận tiện ko? Vì đi các cửa hàng chẳng có nơi nào bày hàng cả, toàn xem qua ảnh thôi.
    Đã có ai dùng chưa cho mình tham khảo ý kiến với.
    • 595 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các bà mẹ thông thái ơi, ko có ai vào đây giúp mình với à ???:Sad: :Sad: :Sad:
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn nên ghé thăm Rossano tại VinComCity Tower, Lầu 3, Gian hàng 77-78. Tại đây có kiểu Giường xếp như bạn cần tìm, vả lại, có hàng thật để sử dụng thử luôn chứ không phải chỉ là hình ảnh đâu. Có rất nhiều chất liệu vải với màu sắc đa dạng cho bạn chọn lựa.
    Với các như cầu tương tự các bạn có thể tham khảo các loại Sofa Bed đa năng hoặc Bed-in-Box. Dùng như ghế 2 chổ mà khi cần làm Giường mở ra thì bên trong có sẵn giường gấp-xếp hoặc như bex-in-box vừa làm bàn, vừa làm đôn, vừa làm giường được.
    Mong rằng sẽ làm hài lòng bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 72 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hài lòng nhưng mà đắt lắm bác ạ. Hôm nọ em xem thì loại ưng mắt rơi vào tầm 5tr. Loại rẻ nhất thì khoảng 2tr nhưng đệm đặt trực tiếp xuống sàn. Em thích loại mà gấp vào đệm nó vẫn trên 1 cái khung cho sạch thì đắt quá.
    Mẹ nào mua của Xuân Hòa rùi thì cho em xin cái giá, địa chỉ, ý kiến và 1 tí hình ảnh với ạ.
    • 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình muốn mua một giường đa năng có thể xếp lại thanh ghế và khi ngủ kéo ra để làm gường đôi được. CÓ mẹ nào biết không chỉ mình với
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 583 Bài viết

• 375 Được cảm ơn

Úi, em cũng mún mua 1 cái để đem lên công ty nằm ngủ trưa, các chị nào đã mua, cho em xin ít thông tin với ạ.
    • 361 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OliveBaby Xem bài viết
    Úi, em cũng mún mua 1 cái để đem lên công ty nằm ngủ trưa, các chị nào đã mua, cho em xin ít thông tin với ạ.
    Ở Hà trung bán cái ghế này nhiều lắm. Khoảng 90K-280K tùy vào chất liệu . Mình mua 1 cái 90K dùng cũng tốt. Mấy tháng nay chưa thấy có vấn đề gì.
    • 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình muốn tìm loại Sofa Bed này này bình thường thì ngồi như ghế còn tối kéo ra có thể thành gường đôi 1.6m x 2 ấy
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 503 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Mình muốn tìm loại Sofa Bed này này bình thường thì ngồi như ghế còn tối kéo ra có thể thành gường đôi 1.6m x 2 ấy
    Bạn lên Mê Linh Plaza ấy nhiều loại lắm, hôm trước mình cũng mua được một cái kéo ra thì thành giường, gấp vào thì được 1 ghế sofa.
    • 583 Bài viết

• 375 Được cảm ơn

Hic hic, em cũng thấy thích cái sofa bed đấy lắm, nhưng ở tận Mê linh thì xa quá, hic hic. Mua có 1 cái ghế mà lên tận đó. ô tô thì chẳng có, k hiểu đi đứng thế nào. Khéo phải dập tắt cái ý định sofa bed thôi nhỉ?
    • 5,829 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenthanh75 Xem bài viết
    Mình muốn mua một giường đa năng có thể xếp lại thanh ghế và khi ngủ kéo ra để làm gường đôi được. CÓ mẹ nào biết không chỉ mình với
    Cái này lên đường Đê La Thành gần ngay viện Phụ sản Hà Nội tìm hiểu xem , ngày xưa ở đó có nhiều ... có thể đặt họ đóng !
    Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp
    lòng ta đành chôn giấu !

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ...

Lòng buồn !
    qua tháng năm dài ...

Rồi ta bỗng hiểu
    một điều ... thật chân lý !

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta
    và ... luôn vẫn ở quanh ta !!!

-----------------------------
    Lucky368_TQH 9/2010

• 600 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Có loại giường xếp nào kt 1,2m không ạ?
    • 300 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trên melinh Plaza có mấy loại đấy (Gấp vào thì chả khác gì sofa nhưng kéo ra thì thành giường, loại 1m, 1.2m, 1,6m nhưng giá thì hơi chát, khuyến mại rồi mà giá vẫn từ 2.5triệu - 3.5triệu
    • 126 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

ối mẹ ơi. Giá chát thế kia mua làm sao được . Mình cũng đang tìm mua xem giường của xuân hòa nghe bộ cũng hay ho, nhưng ko biết thế nào? Nếu muốn mua rẻ thì ra đê la thành có giường gỗ cũng gập lên được như ghế khoảng 800k-1M thôi. Mình đang nghiên cứu chưa biết nên mua loại nào. Nhà hơi chật nên chỉ mua 1.2m thôi.
    • 108 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Của Xuân Hòa dùng tốt , thích lắm, lại vệ sinh dễ dàng vì đệm rời.
    • 123 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

ôi, em cũng đang tìm mua sofa bed.
    Em đã ngâm cứu ra ở UMA có loại thích nhưng đang lăn tăn về chất lượng đệm
    Mẹ nào dùng loại này rùi cho em xin ý kiến với. MÍ cả ở bên Mê Linh có nhiều mẫu ko các chị?
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em đang tìm loại Giường xếp đa năng, tức là gấp vào thì thành ghế, mở ra thành giường.

Hình như tiếng anh là Sofa-Bed.

Có bài viết về giường này của Xuân Hòa khá rẻ, ko biết giờ mua ở đâu tại HN là ổn nhất ạ ?

Giường xếp đa năng

Link trên website Xuân Hòa:
    Xuan Hoa Furniture Company, Mot trong nhung cong ty cung cap noi that hang dau tai Viet Nam

Xin cảm ơn mọi người trước ạ. :Smiling::Smiling::Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Robertino; 01/01/2010 vào lúc 04:56 PM.
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn không bắt mắt lắm nhỉ...
    Mạn trước thạch đầu quá hà
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2